Aliyeharibu heshima ya mwingine yampasa afanye nini?

By, Melkisedeck Shine.

Aliyeharibu heshima ya mwingine yampasa afanye nini?

Aliyeharibu heshima ya mwingine yampasa kuirudisha kadiri awezavyo.

Ungepaswa kusoma kwanza haya;

a.gif Twaharibu heshima ya wengine kwa namna gani?

Twaharibu Kwa.. soma zaidi hapa

a.gif Katika Amri ya Nane Mungu anaamuru nini?

Katika Amri ya Nane Mungu anaamuru tuseme ukweli na tulinde heshima ya wengine. (Mt 5:37, Yak 5:12)… soma zaidi hapa

a.gif Amri ya Nane ya Mungu inatukataza nini?

Inakataza haya:.. soma zaidi hapa

Maswali ya kuendelea;

a.gif Tunalinda heshima ya wengine kwa namna gani?

Tunalinda heshima ya wengine kwa kuwaza na kusema mema juu yao. (1Kor 13:6).. endelea kusoma zaidi

a.gif Amri ya Kumi ya Mungu inakataza nini?

Inakataza;.. endelea kusoma zaidi

a.gif Amri ya Kumi ya Mungu inaamuru nini

Amri ya Kumi ya Mungu inaamuru kuheshimu mali ya wengine na kumpenda Mungu kupita vitu vyote. (Mk 28:30)… endelea kusoma zaidi

a.gif Je, sala inaweza kuwaendea Mama na marafiki wa Yesu (Watakatifu)?

Ndiyo, sala inaweza kuwaendea Mama na marafiki wa Yesu, walioungana naye kuwa mwili mmoja, wasiweze kutenganishwa na chochote… endelea kusoma zaidi

a.gif Mungu alinena na nani?

Alinena na;.. endelea kusoma zaidi

Chagua aina ya mafundisho


[Wimbo Mzuri PA.gif] Kristu amekuwa mtii

[Tafakari ya Sasa] 👉Uwe na subira Baada ya kuomba

[Mtakatifu wa Sasa] 👉Mtakatifu Maria Goretti

[Jarida La Bure] 👉ROZARI YA MAMA BIKIRA MARIA

BIKIRA-MARIA-NI-MALKIA-WA-KIPEPEO.JPG

Makala nyingine;

a.gif Mafundisho ya kumfundisha mtu mzima kabla ya ubatizo wa hatari

Ni lazima asadiki kwamba;.. soma zaidi

a.gif Tafakari Kuhusu Matumizi Ya Mali

Usiwe Bahili wa kutumia Mali ulizojaliwa na Mungu. Mungu amekupa Mali hizo ili ufurahie maisha uliyonayo ambayo siku moja yana mwisho… soma zaidi

a.gif Kwa nini tunasali na Kumuabudu Mungu?

Je unasali kwa hofu ya kutokua na uhakika na maisha?.. soma zaidi

a.gif Maswali na majibu kuhusu Neema na Rehema

Mafundisho ya Kanisa Katoliki kuhusu Neema na Rehema.. soma zaidi

a.gif Mungu ni Mkubwa kiasi gani

Mtoto mmoja alimuuliza baba yake. "Baba, hivi Mungu ni mkubwa kiasi gani?" Baba yake akatazama juu angani akaona ndege ya abiria akamuuliza mwanae "mwanangu, ile ndege ina ukubwa Gani?" Mtoto akajibu ni ndogo sana.
Basi Baba yake akamchukua hadi uwanja wa ndege walipofika karibu na ndege akamuonesha ndege akamuuliza " ile ndege ina ukubwa gani?? Mtoto akajibu "Hiyo Ndege ni Kuuuubwa sana" basi Baba yake akamwambia.. soma zaidi

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

.

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.