flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mpendwa,

Sowaaaa/Corean bety/ bite.

T.gif

Hongera sana Ndugu Yangu. Najua haikuwa rahisi lakini umefanikisha. Nakutakia Kila Jema.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Kaka Yako,

Athanas James /TTCL AMBASSADOR MZUMBE/Sulley TTCL.

17 Mar 2019 13:33

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Sowaaaa/Corean bety/ bite asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Athanas James /TTCL AMBASSADOR MZUMBE/Sulley TTCL alivyomwandikia Sowaaaa/Corean bety/ bite.