flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mama yangu,

Agnes william ntenne.

T.gif

Hongera sana. Najua haikuwa rahisi lakini umefanikisha. Najivunia kuwa mwanao.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Mwanao,

Emmanuel Sungwa masanja .

11 Jul 2019 09:18

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Agnes william ntenne asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Emmanuel Sungwa masanja alivyomwandikia Agnes william ntenne.