Majuto ni mjukuu. Angalia kisa cha huyu dada

Dada mmoja aliyejulikana kwa jina
la Angel, alikuwa anafanya
biashara ya kujiuza ili aweze
kuweka kitu tumboni mwake.
dada huyo alikuwa na wateja
wamaana na mapedeshee wengi
sana kwa hiyo kwa siku yeye
kuondoka na laki 4 au 5
ilikuwa ni kawaida sana.

Siku moja dada Angel aliamua aende
hospitali ili akatoe mimba
aliyokuwa nayo tumboni mwake,
alifanikiwa na kutoa mimba ile
lakini baada ya kumaliza utoaji wa
miamba alimuomba daktari atoe
kizazi kabisa ili asipate tabu ya
kuja kutoa mimba kila mara!

Daktari alifanya kama
alivyoambiwa.
Dada Angel alirudi mtaani na
kuendelea na biashara ya kujiuza.

Siku moja ilikuwa jumapili Angel
alikutana na rafiki yake wa muda
mrefu waliyekuwa wanaishi wote
enzi za utoto wao, rafiki yake
huyo alimwambia Angel waende
kanisani, ili kuficha aibu ya
biashara aliyokuwa anafanya;
dada Angel alikubari na
wakaamua kwenda wote
kanisani.

Siku hiyo Angel alilielewa sana neno la Mungu kutoka kwa mchungaji na akaahidi
kuwa jumapili ijayo ataenda, basi
ikawa tabia mpya ya dada Angel
akawa kila siku anafanya biashara
zake za kujiuza na jumapili
anaenda kanisani..

Kadri siku
zinavyozidi kwenda dada Angel
akaanza kupunguza biashara ya
kujiuza na kumgeukia Muumba
mpaka akaacha kabisa tabia ya
kujiuza na kuanza kufanya
shughuli nyingine zilizokuwa
zinamuingizia kipato.

Siku moja Angel alienda kanisani
na alipokuwa ameketi mchungaji
alimfuata na kumwambia
"nimeoteshwa kuwa ww ndiyo
utakuwa mke wangu wa kufa na
kuzikana" dada Angel alishtuka
na alimtazama mchungaji na
kumwambia "mchungaji
umekurupuka mimi kamwe
siwezi kuwa mke wa mtu na
kamwe siwezi kuzaa" alimaliza
Angel na kuondoka kanisani.

Kila wiki aliyokuwa anaenda kanisani
dada Angel alikutana na maneno
yale yale kwa mchungaji na
mchungaji alimwambia "nimeota
umepata ujauzito na umenizalia
watoto wanne" Angel
alimuangalia mchungaji na
kusimama na msimamo wake
ulele ule.

Siku zilizidi kwenda lakini
kutokana na mchungaji
kuendelea kusema maneno yale
yale basi ilibidi dada Angel
akubali na akakubali kuolewa na
mchungaji na wakafunga ndoa na
ndoa yao ilikuwa ya furaha sana.

Kadri siku zilivyozidi kwenda dada
angel alianza kuona mabadiliko
mwilini mwake na kuamua
kwenda katika ile hospitali
aliyowahi kwenda mwanzo kutoa
mimba na kumkuta daktari
aliyemfanyanyia utoaji wa
mimba siku za nyuma, baada ya
daktari kumona Angel akajua
amekuja kwa shida nyingine
ikabidi amuulize "Dada Angel
nikusaidie nini tena dada yangu"
Angel alijibu kuwa anahisi
anadalili za ujauzito, Daktari
alicheka sana baada ya kuambiwa
hayo majibu kutoka kwa angel
na daktari alimwambia "Dada
Angel naona umechanganyikiwa enh dada yangu?? mimi ndiye
nilitoa kizazi chako leo iweje uwe
na mimba acha kuchekesha
walionuna"

Angel alimwambia daktari
chukua vipimo kapime, kweli
daktari alifanya hivyo na baadae
akarudi mikono inamtetemeka na
kumwambia angel "Dada
angel nipeleke na mimi kwa
huyo uneyebuabudu nami niweze
kumuabudu maana ni mkweli na
anasaidia wanyonge,

Dada
Angel wewe ni mjamzito wa miezi
miwili". Angel alilia huku
akiamini kuwa Mungu ashindwi
na kitu chochote Duniani.
Daktari wiki ilifata naye alienda
kanisani na kuanza kumtukuza
Mungu…

Ndugu yangu hata kama upo
katika wakati mgumu kiasi gani
lakini kumbuka yupo anaweza
kufanya ugumu wa mambo yako
kuwa mepesi kama unatafuna
karanga.
hakuna kinachoshindikana kwa
Mungu,comment AMINA kama unaamini
hakuna kinachoshindika na kwa
jina lake yeye muumba na kama
unaamini magumu yako yote
yenaweza kuwa mepesi
kupindukia

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa

.

KADI-SHUKRANI-MZAZI.JPG
UJUMBE-MSAMAHA-35JHF32.JPG