Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha 👋Mbinu za Kilimo Bora✔ Cha Mboga🌿🍅 kwa punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.
👉<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

.

👉 Watatu wafa kipindupindu Dar

Watu watatu wamekufa na wengine thelathini wamelazwa hospitalini kutokana na mlipuko wa ugonjwa wa kipindupindu nchini Tanzania na hasa katika mji wa kibiashara wa Dar es salaam.
Wataalamu wa afya wamesema kwamba mlipuko huo unapatikana kwenye maeneo ambayo hayana usafi wa kutosha na vyoo vya kisasa hasa katika maeneo yenye msongamano wa makazi katika jiji hilo.

Watu waishio katika makazi holela wako katika hatari kubwa ya kuambukizwa ugonjwa wa kipindupindu
Maafisa wa afya tayari wameshachukua hatua ili kuzuia mlipuko huo usienee zaidi tangu mlipuko mkubwa wa kwanza ulioripotiwa kulikumba jiji hilo mwaka 2009.
Wodi tengefu kwa wagonjwa wa ugonjwa huo imeshaandaliwa katika hospitali za wilaya ya Kinondoni eneo ambalo limeathiriwa vibaya na ugonjwa huo.

Kipindupindu hutokana na mazingira duni ya usafi na kutokuwa na vyoo bora na vya kisasa
Umma wa watanzania wametakiwa kuwa waangalifu baada ya kifo cha mwanamke mmoja mwenye umri wa miaka ishirini na saba,mwishoni mwa wiki iliyopita baada ya kuonesha dalili zinazoshabihiana na magonjwa ya milipuko.
Dar es salaam ni mmoja kati ya miji yenye idadi kubwa ya watu, mji huo pekee una idadi ya watu zaidi ya milioni tano.
Watu waishio katika makazi holela wako katika hatari kubwa ya kuambukizwa ugonjwa wa kipindupindu kutokana na kutokuwa na vyoo bora na vya kisasa .

🙉🙉🙉Usisahau kushare posti hii kuhusu; Watatu wafa kipindupindu Dar.💯✔ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!👍

📚Msomaji wangu mpendwa, leo nimekuandalia 📖 📕Kitabu cha 👋Mbinu za Kilimo Bora✔ Cha Mboga🌿🍅 ambacho nakupa kwa bei ya punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!🙉🙉🙉 👉<<Bofya hapa Kuoda>>👈 ili nikutumie kwenye📧 email yako Leo Leo☑ Usikubali Kukosa.👍💪

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-🙉

clicking-your-heels-smiley-emoticon.gif

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.
Jipatie 📕Kitabu cha 👋Mbinu za Kilimo Bora✔ Cha Mboga🌿🍅 kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

vichekesho.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 5,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.
Jipatie 📕Kitabu cha 😂Vichekesho Vikuu Vikali 👍300+✔ kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

📰 Posti nyingine👇

📌 Kichekesho cha hakimu na mtuhumiwa

HAKIMU: Nakuhukumu kwa kukutwa na mitambo ya kutengenezea gongo.

👋soma zaidi kuhusu👉Kichekesho cha hakimu na mtuhumiwa

📌 Jinsi ya kuishi maisha marefu (Mambo ya kuzingatia ili uishi maisha marefu)

  1. Kuuandaa mwili kwa maisha marefu kwa kufanya mazoezi
  2. Kuwa makini kutambua na kutibu matatizo ya kiafya
  3. Kuepuka mazingira na kufanya kazi kwa namna au kazi zinazoweza kudhuru maisha yako. Mfano kuendesha gari bila kufuata utaratibu, kutokuvaa vifaa vya kujikinga wakati wa kazi
  4. Epuka vitu vyenye sumu vinavyoweza kudhuru afya yako na kukuletea matatizo ya kiafya kama dawa za mimea na mifugo, zitumie kama inavyotakiwa
  5. Usinywe pombe, usivute sigara wala kutumia dawa za kulevya
  6. Kula mlo kamili
  7. Usile vyakula vyenye chumvi na mafuta mengi
  8. Kunywa maji mengi ili kusafisha mwili
  9. Epuka msongo wa mawazo
👋soma zaidi kuhusu👉Jinsi ya kuishi maisha marefu (Mambo ya kuzingatia ili uishi maisha marefu)

📌 leo mama alinikataza nictoke nyumbani usiku nijisomee !

Mzee wa miaka 60 alimwambia mkewe, leo nataka tukumbukie enzi zetu kutongozana, mke akajibu sawa, inabidi unisubiri mwembeni saa 1 usiku nitapita, mzee akafika saa 1 alikaa hadi saa 5 usiku, aliporudi nyumbani akamuuliza mkewe kwa hasira; sasa tumepanga nin halafu haujatokea ?
Mke; leo mama alinikataza nictoke nyumbani usiku nijisomee ! Babu hoii…

👋soma zaidi kuhusu👉leo mama alinikataza nictoke nyumbani usiku nijisomee !

📌 SIRI YA HERUFI YA MWANZO YA JINA LAKO

HERUFI A
Mwenye jina linaloanziana na herufi A ni mtu anayependa mambo makubwa, anajiamini na mwenye uwezo wa kutimiza malengo yake. Ni mtu mwenye tahadhari, mchangamfu na mpenda matukio. Anapenda Kuheshimiwa, anapenda Mamlaka, na ana kiburi, na hasira.

👋soma zaidi kuhusu👉SIRI YA HERUFI YA MWANZO YA JINA LAKO

📌 Dondoo Muhimu kuhusu ugonjwa wa kisukari

Wapendwa, napenda kushirikiana na nyinyi kujuzana hili nililolisikia kupitia channel ten leo asubuhi kuhusu ugonjwa wa kisukari.
Wataalam waliokua wakitoa mada walikua Prof Endrew Swai na Dr Mohamed Juma.
Kwa ufupi wamesisitiza sana kufanya mazoezi kwa takriban nusu saa kwa siku na ambayo mtu anatoa jasho na moyo kumwenda mbio. Hiyo ni kwa ajili ya kusaidia misuli ya miguu,tumbo kifua, mgongo na mikono kutumia kiasi cha sukari kinachozalishwa mwilini.
Kadhalika wamesisitiza sana kula vyakula visivyokobolewa,ikiwamo kula dona badala ya sembe,ulezi,mtama na matunda.
Watu wapunguze na ikiwezekana kuacha kunywa vimiminika vyenye sukari,ikiwamo juice,soda pombe na vinginevyo. Na hiyo nikwasababu vinywaji hivyo havikai tumboni na badala yake huenda moja kwa moja kwenye utumbo mwembamba na kulazimisha kongosho linalozalisha kemikali ya insulin kufanya kazi kwa kiwango cha juu kuliko ilivyo kawaida.
Vyakula visivyokobolewa vinafaida sana kwani vinachukua muda wa kutosha kutoka kwenye tumbo na kwenda kwenye utumbo mwembamba na hatimaye kuvunjwavunjwa kwa ajili ya kutumika mwilini. Kadhalika makapi yatokanayo na hivyo vyakula hutuzuia kupata kansa ya utumbo. La ajabu wametoa takwimu za kutisha kwani ulaya kwasababu wanakula vyakula vilivyokobolewa wanapata kansa ya utumbo kuliko nchi au bara la afrika,
na kansa hiyo ni ya nne kwa kusababisha vifo barani ulaya na amerika.
Tafadhalini tujihadharini kwani mada ilikua ndefu na nzuri sana kwa mustakabali wetu na afya zetu.
1.Mazoezi ni muhimu
2.Vyakula viwe na uasilia wake
3.Mtu aliye na mwenza wake afanye tendo la ndoa kwa kadiri inavyowezekana kwani ni sehemu ya mazoezi
4. Tubadili mifumo ya maisha yetu,kukaa tu bila kuishughulisha miili yetu.
Atakayeona anataka kupata elimu zaidi hao madaktari niliowataja wapo hospitali ya muhimbili kitengo cha tiba ya kisukari.
Ufahamu juu ya afya yako binafsi …nimeikuta sehemu 👆👆👆👆👆👆

👋soma zaidi kuhusu👉Dondoo Muhimu kuhusu ugonjwa wa kisukari

📌 Angalia anachojibu huyu babu. Wazee wengine bwana

*Babu*: Mjukuu wangu ngoja nikusimulie hadithi ya mimi babu yako kwenye vita ya kagera
*Mjukuu*:Niambie babu
*Babu*:Kwenye vita ya kagera tulienda sehemu tukakamatwa wote askari na maadui wakatuambia chagueni kuuliwa au kubakwa.
*Mjukuu*:Sasa babu wewe ulichagua nn?
*Babu*:Niliuliwa!!!

👋soma zaidi kuhusu👉Angalia anachojibu huyu babu. Wazee wengine bwana

📌 MLEVI NA MCHUNGAJI WAMEKUTANA

MCHUNGAJI; "Unakunywa bia!?
MLEVI; "Ndio.
MCHUNGAJI; "Kwa siku unakunywa bia ngapi!?
MLEVI; "Nakunywa bia tano!
MCHUNGAJI; "Bia moja bei gani!?
MLEVU; "2500/
MCHUNGAJI; "Ulianza lini kunywa bia!?
MLEVI; "Miaka 18 iliyopita!
MCHUNGAJI; "Kwa hiyo kwa siku unatumia zaidi ya 10,000??
MLEVI; "Ndio!
MCHUNGAJI; "Kama u gekuwa unatunza hiyo pesa 10,000 kwa siku leo hii si ungekuwa na Range Rover!?
MLEVI; "Samahani, naweza kukuuliza swali!?
MCHUNGAJI; "Uliza!
MLEVI; "Unakunywa bia!?
MCHUNGAJI; "Hapana!
MLEVI; "Nionyeshe Range Rover yako!
MCHUNGAJI; "akasepa"

👋soma zaidi kuhusu👉MLEVI NA MCHUNGAJI WAMEKUTANA

📌 Jinsi mzunguko wa elimu ulivyo

01.👉 Wale wanafunzi walioongoza
Mashuleni, wanaenda kwenye
Engineering na Medical school.

👋soma zaidi kuhusu👉Jinsi mzunguko wa elimu ulivyo

📌 Utayarishaji bora wa chakula

· Osha mikono yako kwa sabuni kabla na baada
ya kutayarisha chakula
· Tumia vyombo safi na sehemu safi kwa
kutayarisha na kula chakula
· Viporo vipashwe moto vizuri kabla ya kula
· Chemsha maji ya kunywa na kuyaacha jikoni
dakika kumi baada ya kuchemka

👋soma zaidi kuhusu👉Utayarishaji bora wa chakula
clicking-your-heels-smiley-emoticon.gif

📓 Posti za sasa👇

A Siri za mwanamke

Mwanamke anahitaji nini kutoka kwa mwanaume?

KUTATULIWA MATATIZO

Wanawake wengi hutegemea kuwa wanapokuwa na wapenzi watasaidiwa katika matatizo ya kimaisha na migogoro ya kimawazo. Kwa mfano ushauri juu ya maisha yao, kulindwa na hatari za kimaisha, kusaidiwa katika shida na kuongozwa pale wanapohisi kushindwa kufanya jambo. Kama mwanaume hatamfanyia mpenzi wake hili atakuwa amekosa sifa za kuteka penzi la mwanamke.

KUBEMBELEZWA

Wanawake hupenda kubembelezwa pale wanapokuwa na huzuni, wengi wao hawapendi kukaripiwa, mara nyingi hupenda kuungwa mkono wanapokuwa na misuguano na wengine. Ili mwanaume amteke kimapenzi mwanamke lazima awe nyuma yake hata kama atakuwa na kosa. Wanawake wengi hupenda kuelimishwa zaidi kuliko kufokewa.

KUWA NAMBA MOJA

Safari ya penzi la mwanamke haishii kwenye kumpata na kumliki, kisha kujisahau kwa kisingizio kuwa umemuoa au umemvisha pete ya uchumba, ni zaidi ya hapo. Jambo la tatu ambalo wanawake wengi huhitaji ni kuwa namba moja au kupendwa.
Wanapenda watangulizwe katika mapenzi na kusiwepo na mwingine wa kuchukua nafasi yao katika mazungumzo na mapenzi kwa ujumla. Wanawake hawapendi kuitwa majina mabaya kwa mfano mjinga, Malaya au kulinganishwa na wanawake wenzao wabaya.

KURIDHISHWA KWENYE TENDO

Hata kama utakuwa na kiwango kikubwa cha mapenzi juu ya mpenzi wako kwa kiwango gani, ukiwa dhaifu katika tendo la ndoa utayumbisha penzi lako. Ni wajibu wa mwanaume kuhakikisha kuwa anamtosheleza mpenzi wake katika tendo hilo. Utundu unahitajika ili kumkata kiu mpenzi wako.

MAZUNGUMZO

Wanawake wanatajwa kuzungumza maneno 25,000 kwa siku, huku wanaume wakibaki na kiwango cha maneno 5,000 kwa siku, hii ikiwa na maana kuwa wanawake hupenda zaidi kujieleza walivyo mbele ya wengine. Kwa msingi huo wakizuiwa wasiongee hujiona kama wanakosa nafasi muhimu ya kueleza mawazo yao. Kama una mpenzi wako mpe uhuru wa kuzungumza na kumsikiliza bila kumkatiza kwa ukali.

👋soma zaidi kuhusu👉Siri za mwanamke

A Je, mapacha wanapatikanaje?

Zipo aina mbili za mapacha, wale wanaofanana na wale wasiofanana. Karibu robo ya mapacha wote hufanana. Hii ina maana kwamba wametokana na yai moja lililotungwa mimba ambalo hujigawa katika makundi mawili tofauti ya chembechembe, kila mojawapo hubadilika kuwa kiumbe pekee. Hadi sasa, wataalamu hawaelewi vizuri sababu za yai kujigawa. Mapacha wa aina hii , kwa vile wametokana na yai moja, mara zote huwa na jinsia moja na hufanana sana kimaumbile.
Mapacha wasiofanana hutokea wakati wa yai kupevuka, kokwa za mwanamke hutokea zikawa mayai mawili badala ya moja tu. Mayai yote mawili hurutubishwa na hutungishwa mimba kwa mbegu mbili tofauti za mwanaume. Viumbe viwili hukua wakati mmoja katika mfuko wa uzazi. Mbali ya kukua katika mfuko mmoja wa uzazi na kuwa na umri uleule, mapacha hawa ni sawa sawa na watoto wengine wawili wa wazazi haohao. Wanaweza kuwa wa jinsia na maumbile tofauti kabisa.

👋soma zaidi kuhusu👉Je, mapacha wanapatikanaje?

A Upendo wa kweli hauna sababu!

Hivi Mpenzi Hebu Niambie umenipendea nini mimi"""…Hamna Swali linalonishangazaga kama hili,halafu wadada wanalipenda balaa..Na sijui huwa wanataka tuwajibuje kwa mfano…Je niseme macho…Inye gwedegwede…Miguu yako yenye tege kama Boban..Nywele zako ndefu ama??Mbona mnatuforce tuwe waongo jamani?We Unapendwa inatosha shukuru Mungu unapendwa yaishe..Sasa hayo unayotaka kuchimbua yatakushinda…Upend­o wa kweli haunaga sababu…Ukimpenda mtu kwa sababu ya kitu fulani kinachoonekana basi umeshafeli,bado uko kwenye Stage ya Tamaa…Mtu akishavuka akakupenda maana yake amevuka Tamaa maana Hardware muda wowote huwa zinazingua..Nywele zinanyonyoka..Miguu inababuka..Nyonyo zinakuwa sa 12 kama ndala za Umoja akizaa..Lazima kuwe na Inner reason ya yeye kukupenda hata kama Seating Allowance ikija ikapotea huko mbele…Sasa mdada unaambiwa Yaani mi napenda
unavyotembea yaani kama Zari kamuona Diamond stejini. Sara kamwona Jenerali Kiduta au hudahboss chick kaniona mim..😛 Na Dimples zako tu tutazaa watoto wa ukweli sana…Macho yako kama Paka mwenye Usingizi ndo yananimaliza,halafu Ukismile ndo naishiwa nguvu kama kuku mwenye Mdondo…Ukiambiwa unachekelea mwenyewe hadi gego lako lenye jino bovu linaonekana..Unablus­h hadi vipele vya ukurutu vinakutoka wakati umejibiwa upuuzi Grade 1…
True Love has no reason,

👋soma zaidi kuhusu👉Upendo wa kweli hauna sababu!

A Hii ndio sababu kwa nini nawapenda wanawake

-NA HII NDIO SABABU YA KWA NINI NAWAPENDA WANAWAKE…..!!
(Soma hii mpaka mwisho)
Mme na mke walikuwa wamekaa wanatazama TV
mara mke akasema, “Ushakuwa usiku sasa,
nimechoka ngoja nikalale”
Akanyanyuka na kwenda jikoni akawaandaa
samaki wa chakula cha siku ya pili mchana,
akapika chapati kwa ajili ya chai ya siku ya pili
asubuhi kisha akachemsha chai kwa ajili ya
watoto asubuhi.
Akaiandaa meza na kuweka kila kitu muhimu
kama vile vijiko, vikombe, sahani, cocoa, majani
ya chai nk kwa ajili ya chai ya asubuhi.
Kisha akaingia ndani na kuandaa nguo za kuvaa
mmewe asubuhi na watoto wake waendao
shuleni, akaja sebuleni na kuondoa makaratasi na
kuweka vitu sawa baada ya watoto kuvichezea,
Akachukua simu na kuzichaji akaweka kila kitu
sehemu yake.
Akajinyoosha, Akaorodhesha mahitaji ya
kuchukua sokoni siku ya pili yake akitoka kazini
na kuweka vitu vyote karibu na mkoba wake.
Akaingia bafuni akauosha uso wake na kujikausha,
akapiga mswaki ….. Mme akamwita, “Nilifikiri
umeenda kulala kumbe bado.” “Ndio nataka
kulala sasa,” akajibu.
Akanyanyuka na kwenda kuhakikisha milango yote
imefungwa na kuifunga. Akapita chumba cha
watoto na kuweka neti vizuri na kuongea na
mmoja aliyekuwa akimalizia kazi za shule.
Akawategea kengele ya saa ya kuwaamsha asubuhi
wasichelewe kujianda na kuhakikisha taa
zimezimwa na radio pia akarudi chumbani kwake
na kuweka nguo zake vyema za kuvaa kesho yake.
Kisha akasali na kumshukuru Mungu kwa
kumaliza majukumu ya siku salama.
Mme yeye alisimama pale alipokuwa amekaa
akitazama TV, akaizima TV na kujisemesha,
“Naenda kulala sasa" bila kujua anamwambia nani
muda ule.” Na akaenda kulala bila kufanya
chochote wala kuwa na wazo la kufanya chochote
Umeona umuhimu wa mwanamke hapa…?? Share
ujumbe huu kwa kuonyesha umuhimu wa
wanawake sababu Wao ni chimbuko la furaha na
mafanikio yetu……
"MUNGU AWABARIKI
WANAWAKE WOTE" na share kama una wapenda
kina mama wote..

👋soma zaidi kuhusu👉Hii ndio sababu kwa nini nawapenda wanawake

A Ukubwa wa uume si kigezo cha kumridhisha mpenzi wako

Utajuaje kuwa ni kubwa au ndogo? Obviously ni kwa kujipima….lakini wanaume wengi wanapenda au hata kujisifia kuwa wao ni wakubwa, wakidhani ni moja ya sifa au hitaji la muhimu la wanawake.

👋soma zaidi kuhusu👉Ukubwa wa uume si kigezo cha kumridhisha mpenzi wako

A BABA NA MWANAE.

BABA: mwanangu kwenye huu mtihani uliofanya natumaini utafanya vizuri.
DOGO: ndio baba nitapata mia kwa mia.
BABA: kwanini unasema hivyo?.
DOGO: kwasababu jana kanisani tulifundishwa "Yesu ni jibu" kwahiyo kote nimejaza Yesu.
BABA: kwel kazi ipo
JE UNGEKUWA WEWE HUYO NDO MWANAO UNGEMFANYAJE?

👋soma zaidi kuhusu👉BABA NA MWANAE.

A Maisha ya Pwani ni Shidaaaaah

😆😆 😂😂😂😂😂😂 Jamaa kagombana na mkewe, akasusa kula🍽🍨 kurudi kazini kamkuta mkewe amevaa kanga imeandikwa ukisusa wenzio wala ilipofika asubuhi mke akavaa kanga imeandikwa ukitoka 🚶🚶mwenzio anaingia💃💃

👋soma zaidi kuhusu👉Maisha ya Pwani ni Shidaaaaah

A Kutahiriwa kwa wanaume ni sawa na ukeketaji?

Hapana. Ukeketaji na kutahiriwa kwa mwanaume havifanani.
Kama kutahiriwa kwa mwanamume ni sawa na ukeketaji basi
ingebidi uume wote ukatwe kabisa. Katika kumtahiri mwanamume
ni ile ngozi ya govi ya uume ndiyo inaondolewa. Wakati kutahiriwa
kwa wanaume siyo lazima na pia kuna watu wengine wanapinga,
hauna madhara ya kiafya kwa mvulana kama umefanyika
kwa kutumia vyombo na katika mazingira safi. Kwa mvulana
hakuna matatizo kama ametahiriwa au hakutahiriwa! Baadhi
ya wavulana wametahiriwa wakiwa wadogo sana na wengine
wametahiriwa wakati walipokuwa vijana. Hivyo kutahiriwa kila
mara kunaambatana na kumfundisha mvulana kuhusu mila na
jinsi ya kujiheshimu kama mwanamume. Mafunzo haya ndiyo
kitu ambacho hakitofautiani kwa mwanamume na mwanamke
wanaotahiriwa. Vinginevyo kutahiriwa kwa wasichana ni hatari
na huwezi kufananisha na ile ya wavulana.

👋soma zaidi kuhusu👉Kutahiriwa kwa wanaume ni sawa na ukeketaji?

A Uhusiano wa ubakaji na uvaaji wa nguo fupi

Ubakaji kamwe siyo kosa linalomhusu yeye aliyebakwa; ni kosa
linalomuhusu yeye aliyebaka. Unachovaa hakimpi mtu yoyote
haki ya kukubaka wewe. Wengi wanaobakwa huwa mara nyingi
hawakuvaa nguo fupi wakati wanabakwa. Ni maamuzi yako nini
uvae, ingawaje kama nguo unazovaa zinasababisha wengine
kupata mheko kutokana na mavazi yako, ni muhimu ufahamu
kuwa unaweza ukasababisha matatizo juu yako mwenyewe.
Uvaaji wa nguo ambazo jamii
inayokuzunguka hawaziruhusu
inaweza ikasababisha watu
wakakufedhehesha au kukutishia
ubakaji kila mara. Ubakaji ni
mbaya kwa sababu unasababisha
kuvunja haki za bindamu na
kumwacha mwathiriwa na
maumivu kimwili na kisaikolojia.
Katika hali yoyote mtu hana haki
ya kumbaka mwingine.

👋soma zaidi kuhusu👉Uhusiano wa ubakaji na uvaaji wa nguo fupi

A Angalia jinsi muda wako unavyopotea

Kila mtu ambaye ni hai amepewa muda Wa masaa 24 kila siku,168 kwa wiki,672 kwa mwezi,8064 kwa miezi 12 au kwa mwaka.

👋soma zaidi kuhusu👉Angalia jinsi muda wako unavyopotea

A Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!

Mchaga alinunua mbuzi akamwambia mpishi Nyama nusu ipike pilau na ingine itie kwenye friza. Kichwa fanya supu, miguu fanya mchuzi chukuchuku. Ngozi usitupe tutafanya mswala, utumbo pikia ndizi na mifupa tutawauzia wenye mbwa. Kinyesi kihifadhi kwa mbolea ya bustani.
Mpishi akamuuliza Hutaki na sauti ya mbuzi tufanye ring tone kwenye simu yako? Mchaga akajibu Yesuu! hivi inawezekana? bac fanya hivyo tuwauzie na wengine hiyo ringtone. 😄😄

👋soma zaidi kuhusu👉Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!
happy-elmo-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.
Jipatie 📕Kitabu cha 👋Mbinu za Kilimo Bora✔ Cha Mboga🌿🍅 kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 5,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.
Jipatie 📕Kitabu cha 😂Vichekesho Vikuu Vikali 👍300+✔ kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

awesome-smiley-emoticon.gif
happy-bunny-smiley-emoticon.gif