Tafuta

Ndugu zako wanakutafuta hapa Wapo kwenye mtandao na wao

πŸ‘‰SOMA ZAIDI HAPA...

πŸ‘‰ Vijana wajiunga na al-Shabab KenyaπŸ‘‡βœ”

150621111717_somalia_jihadists_al-shabab_640x360_afp_nocredit.jpg
Polisi nchini Kenya wamewalaumu viongozi watatu wa kiislamu kwa kuwashawishi vijana wakiwemo wanafunzi wa vyuo vikuu kujiunga na kundi la kiislamu la al-Shabab.
Polisi wanadai kuwa viongozi hao wa kiislamu walivuka mpaka na kuingia nchini Somalia yalipo makao makuu ya al Shabab ambapo huwashawishi vijana hao kupitia kwa mitandao.

Polisi wanadai kuwa viongozi huwahidi watu pesa nyingi ikiwa watajiunga na kundi hilo lenye mahusiano na mtandao wa al-Qaeda.
Vingozi hao hata hivyo hawajatamka lolote kufuatia madai hayo.

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu (Vijana wajiunga na al-Shabab Kenya).πŸ‘ Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wasomeπŸ’―βœ”

Ndugu zako wanapatikana hapa Wapo wanakusubiri uwatafute

πŸ‘‰SOMA ZAIDI HAPA...

Slide2-utotoni.GIF

.