USIWASIKILIZE WAKATISHA TAMAA

USIWASIKILIZE WAKATISHA TAMAA

USIWASIKILIZE WAKATISHA TAMAA

USIWASIKILIZE WAKATISHA TAMAA…

Dunia imejaa wakatisha tamaa kuliko watia moyo.

Unapoingia shuleni kwa mara ya kwanza utaambiwa masomo ni magumu sana; cha ajabu, watu wanafaulu.

Ukiingia chuo mwaka wa kwanza utaambiwa wahadhiri wanakamata balaa (lakini utashangaa watu wanahitimu na wanapata A za kutosha);

Ukipata nafasi ya kazi baada ya masomo unaowakuta watakwambia mazingira ya kazi ni mabaya na magumu sana hapa;

Ukitaka kuoa utaambiwa eti siku hizi hakuna wanawake wa kuoa, wote ni Beijing (Mchina);

Dada ukitaka kuolewa utaambiwa wanaume wa siku hizi sio watu (sasa sijui ni viumbe gani);

Ukitaka kujenga nyumba watakwambia kujenga si lelemama, unaweza kuishia kwenye msingi tu;

Hata ukitaka kuanza biashara utakaowakuta watakwambia biashara ni ngumu sana na unahitaji mtaji wa milioni 100 ili ufanye hii biashara (wakati wenyewe walianza na milioni 2, mtaji ukakua taratibu); na mambo mengine kibao..!!!

Inawezekana kuwasikiliza watu wa aina hii ni moja ya sababu zilizokufanya usifanye vizuri mwaka 2015

2016 badilisha mwelekeo na anza kusikiliza habari zenye matumaini na uchukue hatua katika yale uliyoyapanga.

Safari ya maili 1,000 huanza kwa hatua 1!

MUNGU akubariki, nakutakia mafanikio makubwa mwaka 2016

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, USIWASIKILIZE WAKATISHA TAMAA. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;