Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ‘‰USIWASIKILIZE WAKATISHA TAMAAโœ…


width="100"

"Nakukumbusha kuwa katika blog hii unaweza kusoma Vichekesho vipya kila wakati unapitembelea. Usipitwe na Vichekesho vipya vya kila siku."


๐Ÿ‘Baada ya kusoma kuhusu๐Ÿ‘‡;

HAPPY-MOMENTS.jpg
๐Ÿ’กLeo nimekutayarishia๐Ÿ’ซ makala kuhusu๐ŸŒ  USIWASIKILIZE WAKATISHA TAMAA๐Ÿ‘‡.

๐Ÿ’ฅUSIWASIKILIZE WAKATISHA TAMAA๐Ÿ‘‡

Imehaririwa na; Melkisedeck Leon Shine. Tarehe 19 Mar 2016 17:00. [Legal & Authority]


USIWASIKILIZE WAKATISHA TAMAAโ€ฆ

Dunia imejaa wakatisha tamaa kuliko watia moyo.

Unapoingia shuleni kwa mara ya kwanza utaambiwa masomo ni magumu sana; cha ajabu, watu wanafaulu.

Ukiingia chuo mwaka wa kwanza utaambiwa wahadhiri wanakamata balaa (lakini utashangaa watu wanahitimu na wanapata A za kutosha);

Ukipata nafasi ya kazi baada ya masomo unaowakuta watakwambia mazingira ya kazi ni mabaya na magumu sana hapa;

Ukitaka kuoa utaambiwa eti siku hizi hakuna wanawake wa kuoa, wote ni Beijing (Mchina);

Dada ukitaka kuolewa utaambiwa wanaume wa siku hizi sio watu (sasa sijui ni viumbe gani);

Ukitaka kujenga nyumba watakwambia kujenga si lelemama, unaweza kuishia kwenye msingi tu;

Hata ukitaka kuanza biashara utakaowakuta watakwambia biashara ni ngumu sana na unahitaji mtaji wa milioni 100 ili ufanye hii biashara (wakati wenyewe walianza na milioni 2, mtaji ukakua taratibu); na mambo mengine kibao..!!!

Inawezekana kuwasikiliza watu wa aina hii ni moja ya sababu zilizokufanya usifanye vizuri mwaka 2015

2016 badilisha mwelekeo na anza kusikiliza habari zenye matumaini na uchukue hatua katika yale uliyoyapanga.

Safari ya maili 1,000 huanza kwa hatua 1!

MUNGU akubariki, nakutakia mafanikio makubwa mwaka 2016

Facebook

๐Ÿ‘ŠUsikubali kupitwa na ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ”. Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ. ๐Ÿ‘‰Bofya hapa Kuchukua๐Ÿ‘ˆ

Facebook

images-21.jpeg

๐Ÿ“Nini Maoni๐Ÿ’ญ yako Kuhusu USIWASIKILIZE WAKATISHA TAMAA? Niandikie hapa๐Ÿ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
images-11.jpeg

๐Ÿผ Endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

.

.

images-20.jpeg

"Jarbu Mambo mengi kadiri uwezavyo kwani kwa kujaribu ndivyo tunajua tunaweza au hatuwezi. Kamwe usiseme huwezi jambo kabla ya kujaribu.."

.

.

images-21.jpeg

"Kila mtu ni mrithi wake yeye mwenyewe. Mafanikio yako ya baadae ni urithi wako ulioutengeneza hapo awali. Utajiri wako wa sasa unatokana na uliyoyawekeza miaka ya nyuma na utajiri wako ujao ni yale unayoyawekeza sasa."

.

.

SHINE-MELKISEDECK.jpg

"Tunatakiwa tujenge uhodari na uwezo utakaotusaidia kutumia fursa zilizo wazi mbele yetu.."

.

.

IMG_20170703_130508.jpg

"Matendo ya mtu ni tafsiri kuu ya mawazo yake.,"

.

๐Ÿ“ Misemo ya AckySHINE๐Ÿ‘‡

MA.gif
Kichekesho%20Kipya Usikose Kijitabu cha Kilimo Bora cha Hoho Kilimo cha hoho kimeelezewa ๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ“œ Hadithi na Mikasa๐Ÿ‘‡

HM.gif
Kichekesho%20Kipya Usikose Kijitabu cha Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti ๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Habari msomaji wangu…?

SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg
Melkisedeck Leon Shine

"Ni matumaini yangu kuwa wewe ni miongoni mwa wasomaji wangu wa kila siku wa blog hii, kama sivyo unakaribishwa kuungana na wasomaji wangu wanaotembelea Blog hii kila siku."

Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

images-7.jpeg

"Ni matumaini yangu kuwa wewe ni miongoni mwa wasomaji wangu wa kila siku wa blog hii, kama sivyo unakaribishwa kuungana na wasomaji wangu wanaotembelea Blog hii kila siku."

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa kuhusu Blog hii kwa ujumla

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

IMG_20170703_130432.jpg

"Jarbu Mambo mengi kadiri uwezavyo kwani kwa kujaribu ndivyo tunajua tunaweza au hatuwezi. Kamwe usiseme huwezi jambo kabla ya kujaribu.."

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES