Tafuta

Tazama ni marafiki wangapi wanaokutafuta Wengi wanaweza wakawa wanakutafuta lakini hujui

👉SOMA ZAIDI HAPA...

👉 Tanzania: Kampeni za mgombea urais CCM KATAVI👇✔

5659magufuli%20katavi.jpg&width=600

Waziri Mkuu MIZENGO PINDA amesema Chama cha Mapinduzi kitaibuka na ushindi katika uchaguzi mkuu kutokana na kujipanga vyema na kukubalika kwa mgombea Urais wa Chama hicho Dr. JOHN MAGUFULI.

Waziri Mkuu PINDA amesema hayo mkoani KATAVI wakati akimpokea Dr. MAGUFULI ambaye yuko mkoani KATAVI kuendelea na kampeni kuomba ridhaa ya wananchi wamchague kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Kwa mujibu wa ratiba ya CCM mkoa wa KATAVI, MGOMBEA Urais wa kwa tiketi ya CCM, Dr. MAGUFULI atafanya mkutano wa kampeni katika eneo la MASHAMO lilikuwa makazi ya wakimbizi kutoka BURUNDI

Chanzo http://www.tbc.go.tz/read/?id=5659

🙉🙉🙉Usisahau kushare posti hii kuhusu (Tanzania: Kampeni za mgombea urais CCM KATAVI).👍 Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wasome💯✔

Unatafutwa na marafiki zako wa zamani Bado wanakupenda sana ndio maana wanakutafuta

👉SOMA ZAIDI HAPA...

tafuta-rafiki.gif

.