Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ‘‰ Soma hii tafadhali!!โœ…

images-18.jpeg

Karibu katika blog Maarufu kwa post nzuri za kuvutia kusoma na zisizichosha. Ni wewe tuu kutembelea Baada ya kukuandalia makala kuhusu;

images-18.jpeg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Soma hii tafadhali!!.

Soma hii tafadhali!!

๐ŸŽพ๐ŸŽพ๐ŸŽพSoma hii mpaka mwisho tafadhali. Jina langu ni Mungu. Mara nyingi huna muda nami. Nakupenda na kukubariki kila mara na kila mara nipo nawe. Nahitaji utumie dakika 30 leo ukiwa nami sio maombi lakini kwa kunisifu na kukuabudu. Leo Nahitaji meseji hii iwafikie watu wote duniani kabla ya sita usiku. Je utanisaidia? Tafadhali usikatae nitakusaidia kupata hitaji ulilokuwa unashauku nalo. Fanya kwa ajili yangu! Baraka zipo njiani zi nakuja. Tafadhali acha yote na tuma kwa wengineo. Kesho itakuwa siku njema kwako. Usivunje mnyororo huu tafadhali. Tuma kwa marafiki 14 ndani ya dakika 10.๐ŸŽ…๐Ÿ‘ท๐Ÿ‘ณ๐Ÿ‘ฎ๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘ถ๐Ÿ‘ฉ๐Ÿ‘ด Kwa nini tunasinzia wakat wa maombi, ๐Ÿ˜ž Lakini tunakaa macho masaa matatu kwenye tamthilia ๐ŸŒ‹ Kwa nini tuna boreka tunapotazama vitabu vitakatifu๐Ÿ“– lakini ni vyepesi kusoma vitabu vya kinana? ๐Ÿ“š Kwa nini ni vyepesi kuweka kando meseji za KIMungu lakini tunatuma meseji zisizofaa? Kwa nini maombi ya nakuwa na watu wachache, lakini vilabuni na disco kumejaa watu wengi? ๐Ÿบ๐Ÿป๐Ÿท Kwa nini tuna waabudu mastaa wa duniani, lakini ni vigumu kumwabudu Mungu? FIKIRI kuhusu hili, je utakwenda kuituma? Utaacha kwa sababu unafikiri Utachekwa ? Tuma kwa rafiki wote. Mungu anasema, Ukinikana mbele ya umati nami nitakukana siku ya hukumu. Mlango mmoja ukifungwa, Mungu hufungua wa pili, kama Mungu amefungua mlango kwako, Tuma meseji hii kwa kila mmoja nikiwemo mimi. Mungu hana BLACKBERRY lakini ni chaguo langu kwa mawasiliano……. Mungu hayupo FACEBOOK lakini ndiye rafiki yangu mpenzi……… Mungu hayupo TWITTER LAKINI mimi ni mfuasi wake…………… Hata bila INTERNET mara nyingi nimehusishwa nae….. HAYUPO WATSAPP lakini muda wote yupo hewani kunisikiliza. Tuma hii kama Mungu amekuwa mw

Usikubali kupitwa na ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘ . Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”. ๐Ÿ‘‰Bofya hapa Kuchukua๐Ÿ‘ˆ

images-14.jpeg

๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Soma hii tafadhali!!.๐Ÿ’ฏโœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!๐Ÿ‘

images-23.jpeg

๐Ÿผ Endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia ๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10.
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti .
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

images-23.jpeg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Karibu Katika Blog yangu ya AckySHINE mahali pa kusoma makala kuhusu mada mbalimbali, vichekesho, picha, pamoja na videos

images-8.jpeg

Ni matumaini yangu kuwa wewe ni miongoni mwa wasomaji wangu wa kila siku wa blog hii, kama sivyo unakaribishwa kuungana na wasomaji wangu wanaotembelea Blog hii kila siku.

SHINE-MWENYEWE.jpg

Blog ya AckySHINE ni Blog pekee ya Kiswahili kwa posti nyingi, isiyochosha kusoma, yenye posti nyingi nzuri mapya kila saa unapotembelea. Unahakikishiwa kupata kitu kipya utakachopenda kila unapotembelea blog hii, Utapata makala, vichekesho, videos, picha n.k. Kwa sasa kuna posti Mpya 6075 kwa ajili yako, ushindwe wewe tuu kuperuzi Blog hii.

images-7.jpeg

Msomaji wangu mpendwa, unakaribishwa kutembelea blog hii kila siku kwa ajili ya kujisomea vitu vipya. Kila siku unahakikishiwa kupata kitu kipya.

SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg

Chagua unachotaka hapa…
VICHEKESHO | PICHA | VIDEOS {TV} | UJASIRIAMALI | MAHUSIANO | AFYA & MAPISHI | TEKINOLOJIA | BLOG KWA WAKATOLIKI | eBOOK SHOP | MAKTABA

ACKYSHINE.jpg

Blog hii ni miongoni mwa blog nzuri ya kufurahisha na kuelimisha. Unakaribishwa kutembelea kila siku. Ni wewe tuu uamue kutembelea.

images-13.jpeg

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES