Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

πŸ‘‰ Tanzania: Serikali imewaagiza wataaalam wanaosimamia kituo cha kuzalisha umeme cha MTERA kuhakikisha maji hayakaukiβœ…

images-10.jpeg

Msomaji wangu mpenzi, nakukumbusha kutembelea blog hii kila wakati unapotaka kujifunza kitu. Kwa kufanya hivyo utaweza kujisomea mambo mapya ya kila siku. Baada ya kukuandalia makala kuhusu;

images-12.jpeg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Tanzania: Serikali imewaagiza wataaalam wanaosimamia kituo cha kuzalisha umeme cha MTERA kuhakikisha maji hayakauki.

Tanzania: Serikali imewaagiza wataaalam wanaosimamia kituo cha kuzalisha umeme cha MTERA kuhakikisha maji hayakauki

picha-tatu1.jpg Serikali imewaagiza wataaalam wanaosimamia kituo cha kuzalisha umeme cha MTERA kuhakikisha maji katika bwawa hilo hayakauki wakati wote hasa kipindi cha kiangazi ili kuzalisha umeme wakati wote.

Agizo hilo limetolewa na Katibu Mkuu wa Wizara ya Nishati na Madini,Mhandisi OMAR CHAMBO wakati wa ziara ya kukagua shughuli zinazoendelea katika kituo hicho.

picha-nane.jpg
Tayari wadau wanaohusika na masuala ya Mazingira, Maji, Maliasili pamoja na Ardhi wameweka mkakati wa kuokoa uharibifu wa mazingira katika vyanzo vya maji yanayoingia katika bwawa hili.

Kituo cha MTERA kina uwezo wa kuzalisha megawati 80 za umeme ambazo zinaingizwa kwenye gridi ya Taifa kilisimamisha uzalishaji wa umeme tangu mwezi Oktoba mwaka huu kutokana na kukauka maji katika bwawa hilo.

Usikubali kupitwa na πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘ . KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”. πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Tanzania: Serikali imewaagiza wataaalam wanaosimamia kituo cha kuzalisha umeme cha MTERA kuhakikisha maji hayakauki.πŸ’―βœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!πŸ‘

images-17.jpeg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha .
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

SHINE-MELKISEDECK.jpg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Karibu Katika Blog yangu ya AckySHINE mahali pa kusoma makala kuhusu mada mbalimbali, vichekesho, picha, pamoja na videos

SHINE-MELKISEDECK.jpg

Msomaji wangu mpendwa, usikose mambo mapya kila siku katika blog hii kwa kuitembelea kila siku. Kila siku unahakikishiwa kupata kitu kipya unapotembelea blog hii.

images-20.jpeg

Blog ya AckySHINE ni Blog pekee ya Kiswahili kwa posti nyingi, isiyochosha kusoma, yenye posti nyingi nzuri mapya kila saa unapotembelea. Unahakikishiwa kupata kitu kipya utakachopenda kila unapotembelea blog hii, Utapata makala, vichekesho, videos, picha n.k. Kwa sasa kuna posti Mpya 6074 kwa ajili yako, ushindwe wewe tuu kuperuzi Blog hii.

MELKISEDECK-LEON.jpg

Msomaji wangu mpenzi, nakukumbusha kutembelea blog hii kila wakati unapotaka kujifunza kitu. Kwa kufanya hivyo utaweza kujisomea mambo mapya ya kila siku.

images-8.jpeg

Chagua unachotaka hapa…
VICHEKESHO | PICHA | VIDEOS {TV} | UJASIRIAMALI | MAHUSIANO | AFYA & MAPISHI | TEKINOLOJIA | BLOG KWA WAKATOLIKI | eBOOK SHOP | MAKTABA

images-13.jpeg

Karibu tena msomaji wangu mpendwa kwenye blog yako uipendayo kwa posti bora za kila siku. Usisite kutembelea Blog hii kila siku.

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES