Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

πŸ‘‰ Rais Dr.Magufuli ametekeleza kwa vitendo agizo alilolitoa kwa watanzania kufanya usafiβœ…

images-7.jpeg

Mpendwa msomaji wangu, karibu tena katika blog yako uipendayo. Usikose kutembelea Blog hii kila mara upatapo wasaa Baada ya kukuandalia makala kuhusu;

images-11.jpeg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Rais Dr.Magufuli ametekeleza kwa vitendo agizo alilolitoa kwa watanzania kufanya usafi.

Rais Dr.Magufuli ametekeleza kwa vitendo agizo alilolitoa kwa watanzania kufanya usafi

guf1.jpg Rais na amiri jeshi mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dr John Pombe Magufuli ametekeleza kwa vitendo agizo alilolitoa kwa watanzania kushiriki katika shughuli za kuweka mazingira ya nchi safi kwa kufanya usafi katika maadhimisho ya uhuru wa Tanganyika Decembr 09.

Hili ni mojawapo ya lango la kutokea Ikulu, na hapa rais Dr John Pombe Magufuli anajitokeza hadharani tayari kabisa kushirikiana na watanzania kuadhimisha siku ya uhuru wa Tanganyika kwa kufanya usafi.

Ikumbukwe kuwa siku ya ijumaa November 20, 2015 akiwa mkoani Dodoma rais wa Jamhuri ya Muungano Dr John Pombe Magufuli
aliitangaza siku ya jumatano ya December 09 ambayo Tanganyika inafanya maadhimisho ya miaka 54 tangu kupata uhuru wake kutoka kwa waingereza yaadhimishwe kwa kufanya usafi.
6.jpg
Rais Dr Magufuli anatekeleza kwa vitendo agizo lake hilo kwa kushiriki na wavuvi na wachuuzi pamoja na wananchi mbalimbali wa eneo la Ferry kuwaongoza watanzania kufanya usafi wa mazingira ambapo wachuuzi hao wa samaki pamoja na wavuvi wakautekeleza kwa vitendo msemo wa ukimuona mfalme mweleze matatizo yako.
Rais Dr John Pombe Magufuli baada ya kusikiliza kero hizo akawa na haya ya kusema.Mara baada ya mazungumzo hayo wakiwa na ari wavuvi na wachuuzi hao wa samaki wakamuunga mkono rais Dr Magufuli aliyeambatana na mkewe mama Janeth Magufuli kufanya usafi huku wakiimba kwa furaha.
guf111.jpg
Mara baada ya shughuli ya ufanywaji wa usafi rais Dr John Pombe Magufuli anachukua fursa hiyo kutoa shukrani kwa watanzania na taasisi zilizoitikia wito huo na kuwataka kuendeleza tabia ya ufanyaji wa usafi ili kuondkana na maradhi yatokanayo na uchafu ikiwemo kipindupindu.

Kutokuwepo kwa shamrashamra ya maadhimisho ya siku ya uhuru wa Tanganyika ya mwaka huu pekee imeokoa kiasi cha shilingi bilioni nne zilizotengwa katika sherehe hizo ambazo rais Dr Magufuli alizielekeza katika ujenzi wa barabara ya Ali Hassan Mwinyi kwa njia nne kutoka eneo la Morocco hadi Mwenge jijini Dar es Salaam ili kupunguza adha ya foleni.

Usikubali kupitwa na πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘ . KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”. πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

images-20.jpeg

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Rais Dr.Magufuli ametekeleza kwa vitendo agizo alilolitoa kwa watanzania kufanya usafi.πŸ’―βœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!πŸ‘

images-20.jpeg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10.
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha .
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

images-24.jpeg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Karibu Katika Blog yangu ya AckySHINE mahali pa kusoma makala kuhusu mada mbalimbali, vichekesho, picha, pamoja na videos

images-20.jpeg

Kwenye Maisha yako kila siku unashauriwa kujifunza jambo jipya. Kwenye blog hii unaweza kujifunza kitu kipya kila unapotembelea.

width="104"

Blog ya AckySHINE ni Blog pekee ya Kiswahili kwa posti nyingi, isiyochosha kusoma, yenye posti nyingi nzuri mapya kila saa unapotembelea. Unahakikishiwa kupata kitu kipya utakachopenda kila unapotembelea blog hii, Utapata makala, vichekesho, videos, picha n.k. Kwa sasa kuna posti Mpya 6083 kwa ajili yako, ushindwe wewe tuu kuperuzi Blog hii.

images-12.jpeg

Endelea kuperuzi Blog inayopendwa na wengi. Kila siku unaalikwa kutembelea Blog hii kwani kila siku kuna makala mpya inayoandikwa kwa ajili yako.

images-15.jpeg

Chagua unachotaka hapa…
VICHEKESHO | PICHA | VIDEOS {TV} | UJASIRIAMALI | MAHUSIANO | AFYA & MAPISHI | TEKINOLOJIA | BLOG KWA WAKATOLIKI | eBOOK SHOP | MAKTABA

SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg

Endelea kuperuzi Blog inayopendwa na wengi. Kila siku unaalikwa kutembelea Blog hii kwani kila siku kuna makala mpya inayoandikwa kwa ajili yako.

SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES