Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

ss.gif QASHARII:βœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusuπŸ‘‡;

ACKYSHINE.jpg
πŸ’‘Leo nimekutayarishiaπŸ’« makala kuhusu🌠 QASHARII:πŸ‘‡.

πŸ’₯QASHARII:πŸ‘‡

Nawatangazia nyimbo yangu mpya inapata kwa jina la #salama wadau kaeni mkao wa kui download

πŸ‘ŠUsikubali kupitwa na πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ…. Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10. πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

images-8.jpeg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu QASHARII:? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
SHINE-MWENYEWE.jpg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

.

IMG_20170703_130519.jpg

"Kushindwa jambo sio Makosa, bali kuacha kufanya jambo kabisa ni makosa makubwa.."

.

.

IMG_20170703_131010.jpg

"Amini kuwa unashinda na wewe utashinda. Hata vita wanashinda wale wanaoamini katika ushindi. Kutokujiamini ni sawa na kushindwa tayari."

.

.

images-21.jpeg

"Endelea kufurahia Blog hii kwa kutembelea kila siku. Furahia posti mpya kila siku unapotembelea Blog hii.."

.

.

IMG_20170703_131010.jpg

"Katika maisha, kinga kuu ya magonjwa na majanga yote ni kujikatalia au kujinyima.,"

.

πŸ“ Misemo ya AckySHINEπŸ‘‡

MA.gif
Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

Habari msomaji wangu…?

images-13.jpeg
Melkisedeck Leon Shine

"Katika maisha, kinga kuu ya magonjwa na majanga yote ni kujikatalia au kujinyima."

Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

images-10.jpeg

"Karibu katika blog Maarufu kwa post nzuri za kuvutia kusoma na zisizichosha. Ni wewe tuu kutembelea"

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa kuhusu Blog hii kwa ujumla

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

IMG_20170703_130916.jpg

"Kushindwa jambo sio Makosa, bali kuacha kufanya jambo kabisa ni makosa makubwa.."

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES