.

πŸ‘‰ ONYO: usisome hapaπŸ‘‡βœ”

IMG_20170703_130936.jpg

Imehaririwa na; Melkisedeck Leon Shine. Tarehe 13 Feb 2017 01:24. [Legal & Authority]


ONYO: usisome hapa

⚠ USISOME⚠

⚠ USISOMEE⚠

Jamaa mmoja alikuwa hospital njaa ikamuuma sana, jamaa akaingia wodi ya wagonjwa wa TB akaona beseni limejaa MAKOHOZI YA NJANO akajua UJI kwa uroho akalikwapua na kuanza kunywa yale MAKOHOZI mengine yakawa yanammwagikia mashavuni akawa anayalamba kwa ulimi mpaka yakaisha akaamua kukomba lile besen kwa kidole mana yalkuwa na ladha ya chumvichumvi halaf mazitozito kama mtindi, mengine yalishaanza kuoza mana yalikuwa ya tangu juzi na mengine waliyatema muda huohuo hivyo yalkuwa na harufu kali kidogo…
USIKUNJE SURA! nlkuonya usisome hukutaka kunielewa…
Ona sasa unataka kutapika😀

πŸ™‡πŸ½πŸ™‡πŸ½πŸ™‡πŸ½πŸ™‡πŸ½πŸ™‡πŸ½πŸ™‡πŸ½πŸ˜†

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu (ONYO: usisome hapa).πŸ‘ Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wasomeπŸ’―βœ”


kj.gif

.

.

b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS