Tafuta

πŸ‘‰ Msichana auwawa na mchumba wakeπŸ‘‡βœ”

mmmmh tujifunze kitu

MSICHANA MMOJA NCHINI KENYA AMEUAWA NA KIJANA MMOJA AMBAYE INASEMEKANA ALIKUWA ANATARAJIA KUJA KUFUNGA NAE NDOA
msichana huyo aitwaye TSHIDI GROAG ameuawa na rafiki yake wakiume aitwaye MAX katika eneo liitwalo Kahawa wendani leo

Habari zinasema kijana huyo aitwaye max amejitahidi kwa hali na mali kumsomesha na kumlipia kila kitu wakati binti huyo alikuwa akisoma chuo kikuu cha Kenyatta au Kenyatta university

baada ya kuhitimu binti huyo ameamua kumbwaga jamaa ndipo jamaa akachukua maamuzi magumu Leo ya kumuuwa

nini maoni yako
inasikitisha sana

FUNZO
DADA UKIONA MTU HUNA NIA NAYE MWAMBIE MAPEMA ILI ASIPOTEZE MUDA NA FEDHA KUKUGHARAMIKIA AKJUA MKO PAMOJA KUMBE SIO USICHUKUE KITU CHAKE KWANI LAZIMA UTAKILIPA

SHARE KUWA KUMBUSHA WADADA WENYE TABIA HIZI WAACHE SIO VIZURI HATA MUNGU HAPENDI WEWE NI TAPELI
HATA SHERIA INAHITAJIKA KUKUSHUGHULIKIA

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu (Msichana auwawa na mchumba wake).πŸ‘ Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wasomeπŸ’―βœ”

Unaweza kutafuta ndugu zako mliopotezana hapa Wanapatikana kirahisi kweli kwa sasa

πŸ‘‰SOMA ZAIDI HAPA...

Slide2-utotoni.GIF

.