Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

πŸ‘‰ MLINDA MLANGO namba moja wa klabu ya ARSENAL, PETER CECH amesema anatamani kucheza bila kuvaa kofia ngumu (HELMET ) kichwaniβœ…

images-22.jpeg

Mpendwa msomaji wangu, karibu tena katika blog yako uipendayo. Usikose kutembelea Blog hii kila mara upatapo wasaa Baada ya kukuandalia makala kuhusu;

images-10.jpeg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu MLINDA MLANGO namba moja wa klabu ya ARSENAL, PETER CECH amesema anatamani kucheza bila kuvaa kofia ngumu (HELMET ) kichwani.

MLINDA MLANGO namba moja wa klabu ya ARSENAL, PETER CECH amesema anatamani kucheza bila kuvaa kofia ngumu (HELMET ) kichwani

1659cech.jpg&width=600 CECH amesema amepona maumivu yake kichwani na angetamani kucheza bila kuvaa kifaa hicho cha kulinda kichwa kwani kinamfanya asijiamini awapo uwanjani lakini hana budi kufuata ushauri wa daktari wa kutovaa.

Mlinda mlango huyo mwenye umri wa miaka 33, amecheza huku akiwa amevaa kifaa hicho kwa muda wa miaka 9, alianza kuvaa HELMET tangu mwaka 2006 baada ya kuumia kwenye mchezo wa timu yake ya zamani ya CHELSEA dhidi ya READING.

Cech aliumia vibaya kichwani kwenye mchezo huo baada ya kugongana na winga wa READING STEPHEN HUNT katika harakati za kuokoa hatari golini kwake kitendo kilichopelekea kukaa nje ya uwanja kwa muda wa miezi 3 huku akipatiwa matibabu.

Usikubali kupitwa na πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ…. Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10. πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

MELKISEDECK-SHINE.jpg

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; MLINDA MLANGO namba moja wa klabu ya ARSENAL, PETER CECH amesema anatamani kucheza bila kuvaa kofia ngumu (HELMET ) kichwani.πŸ’―βœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!πŸ‘

images-14.jpeg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨.
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho Kilimo cha hoho kimeelezewa .
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

images-22.jpeg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Karibu Katika Blog yangu ya AckySHINE mahali pa kusoma makala kuhusu mada mbalimbali, vichekesho, picha, pamoja na videos

SHINE-MWENYEWE.jpg

Msomaji wangu mpendwa, asante kwa kuendelea kupenda kutembelea blog hii. Unakaribishwa tena kila siku kwa ajili ya kusoma makala mpya.

FURAHA-SHINE.jpg

Blog ya AckySHINE ni Blog pekee ya Kiswahili kwa posti nyingi, isiyochosha kusoma, yenye posti nyingi nzuri mapya kila saa unapotembelea. Unahakikishiwa kupata kitu kipya utakachopenda kila unapotembelea blog hii, Utapata makala, vichekesho, videos, picha n.k. Kwa sasa kuna posti Mpya 6055 kwa ajili yako, ushindwe wewe tuu kuperuzi Blog hii.

images-17.jpeg

Blog hii ni miongoni mwa Blog nzuri ya Kiswahili. Kupitia Blog hii utaweza kujifunza mambo mengi mapya mazuri. Ni wewe tuu kutembelea Blog hii mara kwa mara.

ACKYSHINE.jpg

Chagua unachotaka hapa…
VICHEKESHO | PICHA | VIDEOS {TV} | UJASIRIAMALI | MAHUSIANO | AFYA & MAPISHI | TEKINOLOJIA | BLOG KWA WAKATOLIKI | eBOOK SHOP | MAKTABA

images-15.jpeg

Mpendwa msomaji wangu. napenda kukualika tena kutembelea blog hii kila siku kwa kukuhakikishia kupata kitu kipya utakachopendezwa nacho kila siku.

images-17.jpeg

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES