Tafuta

๐Ÿ‘‰ Maneno ya Hekima๐Ÿ‘‡โœ”

_*๐Ÿ’ฎMANENO YA HEKIMA๐Ÿ’ฎ*_

`๐Ÿ’ฎKucha zinapokuwa kubwa huwa tunakata kucha, hatukati vidole... Na matatizo yanapokuwa makubwa, jukumu letu ni kukata matatizo, si kukata uhusiano wetu ๐Ÿ‘๐Ÿฝ ๐Ÿ’ฎ Ndege hula vijidudu na ndicho chakula chake kikuu, anapokufa vijidudu humla ndege... na hayo ndio maisha, usimdharau kiumbe kwa udhaifu wake, kesho atakushinda kwa nguvu, uaibike.โœ๐Ÿพ ๐Ÿ’ฎ Watu wanamsifu mbweha wakati ni hatari kwao, na wanamdharau mbwa wakati ni mlinzi wao. Ajabu dunia hii! Watu wengi wanawadharau watumishi wao, wakati wanawatumikia; na wanawatukuza wengine wakati wanawadunisha.๐Ÿ—ฃ ๐Ÿ’ฎ Bwana mmoja alimwambia swahiba wake huku akishangalia makasri ya watu: Sisi tulikuweko wapi wakati hawa wanapewa utajiri huu!!!? Swahiba wake akampeleka hospitalini kwa wagonjwa na kusema: Sisi tulikuweko wapi wakati hawa wanapewa maradhi haya!!!? Mshukuru Mwenyezi Mungu kwa hali yoyote anayokujaalia, na kwa riziki anayokuruzuku na uzima aliokutunuku.๐Ÿ™ ๐Ÿ’ฎ Usione haya kwa moyo wako mzuri, bali hiyo ni nguvu yako, si udhaifu. Wala usione haya kwa huruma kubwa za moyo wako kwani huruma ndilo pambo la moyo.๐Ÿ’ž ๐Ÿ’ฎ Samaki anayefumba mdomo wake, hashikwi na ndoana ya mvuvi, jitahidi kufumba mdomo wako kwani kuna watu wengi wana hamu ya kukutia ndoana kwa makosa yako.๐Ÿ˜ท ๐Ÿ’ฎ Kabla ya kumuhukumu mtu, msikilize kwanza, usisikilize ya kuambiwa.๐Ÿ‘‚๐Ÿพ๐Ÿ‘ซ ๐Ÿ’ฎ Hakuna mto laini wa kukupa usingizi mnono kuliko dhamiri safi.`๐Ÿ›๐ŸŒน๐Ÿ‘ฏ๐Ÿ‘ฏ

๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu (Maneno ya Hekima).๐Ÿ‘ Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wasome๐Ÿ’ฏโœ”


"Kushindwa jambo sio Makosa, bali kuacha kufanya jambo kabisa ni makosa makubwa."

tafuta-rafiki.gif

Expert available for Hire