Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔ Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

👉 Maelfu ya wakazi wa Mwanza wameuaga mwili wa Alphonce Mawazo

3.png Maelfu ya wananchi wa mkoa wa Mwanza,wakiongozwa na mwenyekiti wa taifa wa chama cha demokrasia na maendeleo ( CHADEMA ) Mh.Freeman Mbowe wameuaga mwili wa aliyekuwa mwenyekiti wa chama hicho mkoa wa Geita Alphonce Mawazo,huku baadhi ya viongozi wa chama hicho,wakiwemo mawaziri wakuu wastaafu wakilitaka jeshi la polisi mkoani Geita kuhakikisha watu waliohusika na mauaji ya kiongozi huyo wanakamatwa na kufikishwa mahakamani mara moja.

Tukio la kuuaga mwili wa marehemu Alphonce Mawazo katika uwanja wa furahisha jijini Mwanza limetanguliwa na ibada iliyoongozwa na mchungaji Bernard Swai wa kanisa la Winners.

4.png
Fredrick Sumaye,waziri mkuu mstaafu wa serikali ya awamu ya tatu pamoja na aliyekuwa mgombea urais wa chadema akiungwa mkono na vyama vinavyounda umoja wa katiba ya wananchi ( UKAWA ), Mh. Edward Lowassa wakatoa angalizo kwa jeshi la Polisi nchini kuhakikisha linatenda haki katika kushughulikia kifo cha marehemu Alphonce Mawazo.

Mtoto wa marehemu Alphonce Mawazo,Precious Mawazo mwenye umri wa miaka tisa akatokea mbele ya halaiki kuelezea majonzi ya kufiwa na baba yake.

Mwenyekiti wa taifa wa Chadema Mh. Freeman Mbowe naye akatoa salamu za rambirambi kwa kifo cha Alphonce Mawazo, aliyeuawa kikatili kwa kukatwa na mapanga na watu wasiojulikana Novemba 14 mwaka huu katika kijiji cha Katoro wilayani Geita.

Mwili wa Marehemu Alphonce Mawazo tayari umewasili mjini Geita ambako utalala usiku huu ili kutoa nafasi kwa wananchi wa mkoa huo kutoa heshima zao za mwisho siku ya jumapili asubuhi Novemba 29, kabla ya kupelekwa nyumbani kwao katika kijiji cha Chikobe kwa ajili ya mazishi yatakayofanyika siku ya jumatatu Novemba 30.
2.png

🙉🙉🙉Usisahau kushare posti hii kuhusu; Maelfu ya wakazi wa Mwanza wameuaga mwili wa Alphonce Mawazo.💯✔ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!👍

Usikubali kupitwa na 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠. Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔. 👉Bofya hapa Kuchukua👈

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-🙉

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔ Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga🌿🍅 Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

📰 Posti nyingine👇

📌 Baadhi ya misemo mikali ya leo

1. Mwanaume hata awe bahili vipi, hawezi kumpa mwanamke mimba nusu…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Baadhi ya misemo mikali ya leo

📌 KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kuku

ukiona masikin kachinja kuku basi kat ya kuku au yeye kuna mmoja atakua mgonjwa 😆😆😆😆….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kuku

📌 Unafikiri nini kilifuata??

DOGO: Mama Jana Baba Alikuja Na Mwanamke Na
Akaanza Kumtoa Nguo Huku Akimuita Beib…
BABA: Kwa Hasira Ebu Wacha Kuongea Na Chakula Mdomoni Wewe Mpumbavu Sana Khaa!!!
MAMA: Eti Nini Hebu Endelea Mwanangu Alafu
Wakafanya Nini Hawa Nguruwe… DOGO: Wakanza Kufanya Kama Vile Mlifanya Na Anko nassoro Wakati Baba Alikua Safari Za
kikazi…
MAMA: Kwa Hasira Babako Amesema Uwache
Kuongea Na Chakula Mdomoni We Kweli
Mpumbavu sana…….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Unafikiri nini kilifuata??

📌 Kilichotokea Baada ya mlevi na mchungaji kukutana

MCHUNGAJI; "Unakunywa bia!?
MLEVI; "Ndio.
MCHUNGAJI; "Kwa siku unakunywa bia ngapi!?
MLEVI; "Nakunywa bia tano!
MCHUNGAJI; "Bia moja bei gani!?
MLEVU; "2500/
MCHUNGAJI; "Ulianza lini kunywa bia!?
MLEVI; "Miaka 18 iliyopita!….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kilichotokea Baada ya mlevi na mchungaji kukutana

📌 Mtu aliyefanya kazi ngumu zaidi afunguka

*SIMULIZI YA KUSISIMUA*
👇🏾👇🏾👇🏾👇🏾👇🏾👇🏾👇🏾🤔
*Mtu aliyefanya kazi ngumu zaidi afunguka*….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Mtu aliyefanya kazi ngumu zaidi afunguka

📌 Hii sasa kali!!!

Mwalimu kauliza swali darasani
wanafunzi wataje
kazi za wazazi wao:
TINA: mimi baba yangu
mfanyabiashara mama
yangu mwalimu.
MWALIMU: Safi, haya juma
JUMA: Baba yangu dereva mama
yangu hafanyi
kazi.
MWALIMU: Vizuri, haya Zogo.
ZOGO: Mimi mama yangu malaya
anajiuza baba
simjui.
MWALIMU: Pumbavu wewe, nenda
ofisini kwa
mwalimu mkuu ukamueleze upuuzi
wote
uliosema hapa. Zogo anaenda ofisini
anarudi
huku anatabasamu na anakula
biskuti.
MWALIMU: Mwalimu mkuu kakupa
adhabu gani?
ZOGO: Kaniambia nimpe namba ya
mama…….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Hii sasa kali!!!

📌 Mambo usiyoyajua kuhusu ugonjwa wa Pumu

Asthma /pumu ni ugonjwa sugu ambao huathiri njia ya hewa ambazo huingiza na kutoa hewa katika mapafu, pia hufanya kuta za ndani ya njia ya hewa kuvimba na hivyo hupunguza kiasi cha hewa kinachoingia na kutoka ktk mapafu, Hali hii husababisha mgonjwa kutoa mlio kama wa filimbi/mluzi wakati wa kupumua, kifua kubana, kushindwa kupumua vizuri na kukohoa sana, watu wa pumu huwa na dalil hizo nyakat za usiku na asubuhi sana pia ugonjwa huu huwaathiri watu wa Rika zote ingawaje Mara nying huwaathiri watoto kwa sababu huanza utoton na hivyo takriban MILION 6 ya watoto wanaumwa pumu na watu takriban 255,000 hufa kila mwaka kwa ugonjwa huu…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Mambo usiyoyajua kuhusu ugonjwa wa Pumu

📌 Uhusiano uliopo kati ya pesa na muda

Bila shaka upo uhusiano mkubwa kati ya pesa na muda……inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Uhusiano uliopo kati ya pesa na muda

📌 Jifunze kuwajali wazazi kwa kusoma kisa hiki

Lameck alikuwa akiendesha gari kwa kasi sana alipokutana na akina Mama watatu ambao walinyoosha mkono kumuomba lift, ingawa alikua na haraka lakini aliwaonea huruma na kusimama, sehemu waliyokuwa ilikuwa ni kichakani na kwakuwa alikuwa peke yake hakuona sababu ya kuwanyima lift…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Jifunze kuwajali wazazi kwa kusoma kisa hiki

📌 Huyu mme ni shida

MKE..mume wangu unaweza kuua simba kwasababu yangu???….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Huyu mme ni shida

📌 Stori za simu

STORY ZA WASICHANA KTK SIM….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Stori za simu

.

📓 Posti za sasa👇

A NGUVU YA WAVUTI NA AFYA YA MSICHANA

NGUVU YA WAVUTI NA AFYA YA MSICHANA

Zipo faida nyingi za matumizi ya wavuti au mtandao (internet) katika maisha ya kila siku katika zama hizi za maendeleo, utandawazi, sayansi na teknolojia hasa pale dunia inapoendelea kuwa kama kijiji kimoja.
Kupitia wavuti wasichana kama ilivyo kwa watu wengine, wanaweza kupata habari, taarifa, elimu ya afya, kusoma kozi mbalimbali kwa njia ya masafa, kupokea na kutuma ujumbe kwa haraka, kupata marafiki, nafasi za kazi, kuagiza au kutuma bidhaa mbalimbali, kupata habari za biashara, habari za kibenki pamoja na vyanzo vya mikopo ya kifedha.
Pamoja na faida hizi za matumizi ya wavuti kwa watu wa malika mbambali, wavuti unazo hasara pia. Mbali na athari za kimaadili, matumizi ya wavuti yanaweza kutokeza hasara na athari za kiafya hasa kwa vijana. Wasichana wengi hasa wale wanaotoka katika familia zenye uchumi mzuri na wazazi wasomi, hukabiliwa na athari za kiafya, kijamii na kimaadili zinazotokana na matumizi mabaya ya wavuti endapo tahadhari hazitachukuliwa.
Kwa kawaida tovuti na mitandao mingi ndani ya wavuti hubeba habari nyingi nzuri na mbaya kwa vijana kulingana na umri wao.Uangalifu usipozingatiwa, tovuti hasa zile za mitandao ya kijamii, huwa sawa na maziwa mengi yaliyochanganywa na usaha kidogo kiasi kwamba huwa ni vigumu kwa vijana kutambua kipi ni maziwa na kipi ni usaha. Maamuzi sahihi na ukomavu wa kiakili huhitajika ili kutofautisha mambo yenye faida na yale yenye hatari katika mitandao au tovuti mbalimbali zinazopatikana katika wavuti hasa kwa vijana wa kike.
Kwa bahati mbaya sana wasichana wengi walio chini ya umri wa miaka 18, huachwa ili watumie wavuti wakiwa peke yao bila mwongozo wa wazazi au watu wazima. Unapofika wakati wa kupambanua mambo yenye faida na yale yenye hatari, wasichana wengi hutegemea uwezo wao wa kufikiri (common sense) na uzoefu wao wa utotoni katika kufanya maamuzi, jambo ambalo huwafanya washindwe kufanya maamuzi yenye manufaa.
Habari mbaya zaidi katika matumizi ya mitandao na tovuti nyingi katika wavuti kwa vijana hawa ni kwamba, uwezo wao wa kufikiri pekee hauwapi ulinzi na kinga ya kutosha dhidi ya nguvu hatarishi ya wavuti. Umri wao huwafanya wasiwe na uwezo wa kupambanua kinagaubaga kati ya mambo yenye usalama na yale yenye hatari.
Wasichana wengi wanaotegemea uwezo wao pekee huwa sawa na mbwa anapokutana na chatu mwenye njaa, mbwa hawezi kutumia uwezo wake kuepuka hatari inayomkabili kutoka kwa chatu mwenye njaa na uchu wa nyama.
Mitandao na tovuti nyingi katika wavuti zimetengenezwa kwa ustadi mkubwa kiasi kwamba hutokeza athari za kiafya kwa wasichana bila wao kujua kutokana na mambo yaliyomo ndani yake.Taarifa na habari zisizokuwa na msaada kwa maendeleo, mafanikio, afya na urembo salama, hupambwa vizuri katika mitandao ili kutimiza matakwa ya kibiashara…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉NGUVU YA WAVUTI NA AFYA YA MSICHANA

A TIBA ZA ASILI ZA CHUNUSI

Magadi soda ni mazuri sana kwa kusafishia uso na haswa ukiwa na chunusi. Changanya kiasi kidogo cha magadi soda na maji ya kutosha kuunda kidonge kidogo na kisha weka au kandika kidonge icho sehemu ilio athirika na chunusi. Kwa muda wa dakika 15-20 au mpaka ikauke, na kisha suuza kwa maji yasiwe ya moto. Unaweza kurudia rudia mara kadhaa kwa siku mpaka utakapo ona athari ya chunusi imepotea…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉TIBA ZA ASILI ZA CHUNUSI

A Sababu za kumuacha mke kama umemchoka

Ukimchoka mkeo, waweza kumtaftia sababu za kumuacha kama hizi
_
1. Missed calls 16? Umeua betri la simu yangu. Kwa hiyo hata mimi unaweza kuniua… It's Over!!!
_
2. Hata hunieshimu. Mi naongea na wewe lakini we upo bize unavuta pumzi? It's over!
_
3. Nimekupigia umepokea simu hapohapo. Huna subira. It’s over!!
_….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Sababu za kumuacha mke kama umemchoka

A Ujumbe kwa mabinti kuhusu uvaaji

Familia Kwanza: Wasichana wawili waliwasili kwenye Kikao huku wamevaa nguo ambazo zilikuwa zikionyesha miili yao…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Ujumbe kwa mabinti kuhusu uvaaji

A Wakati wa makuzi, ni mabadiliko gani yanatokea kwenye miili ya wasichana?

  1. Kuongezeka urefu na kupanuka mwili haswa nyonga na matiti kuanza kukua;
  2. Ngozi yako i taanza kuwa na mafuta mengi, unaweza pia kuota chunusi usoni;
  3. Kuota nywele sehemu za siri (mavuzi) na makwapani; na
  4. Kupata damu ya hedhi (kuvunja ungo)…..inaendelea....
👋soma zaidi kuhusu👉Wakati wa makuzi, ni mabadiliko gani yanatokea kwenye miili ya wasichana?

A Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.

Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.
Mwalimu aliwauliza ni wangapi wanawapenda waume zao? Wote wakanyoosha mikono kama ishara ya kuwa wanawapenda waume zao.
Mwalimu akauliza tena, “Ni lini mara ya mwisho umemwambia mumeo “Nakupenda Mpenzi”?….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.

A Angalia huyu dogo alivyoingizwa mjini

Ndio nilikuwa nimeshuka kwenye basi la SAI BABA pale Ubungo, nina Begi kubwa Mgongoni na begi Dogo la Lap Top mkononi, sura inatazama Mbele Very Serious kama nipo kwenye Gwaride la Uhuru!..Mabega juu yanafanya Cheers na Mawingu!, natembea kwa madoido…..leo nimetoka Likizo Moshi,….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Angalia huyu dogo alivyoingizwa mjini

A Je, serikali imechukua hatua gani kudhibiti hali hii ya mauaji ya Albino? Tutaishi vipi?

Kifungu cha 14 cha Katiba ya Tanzania kinaeleza kwa ufasaha
kuwa: “Kila mtu ana haki ya kuishi na kulindwa utu wake katika
jamii kwa misingi ya sheria.” Hata Rais Kikwete katika hotuba
zake kwa Taifa za kila mwezi amewahi kukemea mauaji haya
mwaka 2008 kwa kusema; “ mauaji haya ni aibu na fedheha
kubwa kwa jamii yetu” pia “ukatili usio na sababu” na akaendelea
kusema, “ni lazima yakomeshwe mara moja.”
Serikali ya Tanzania kwa kushirikiana na taasisi na asasi za
kijamii wanaendelea kutoa mafunzo, taarifa na mazingira
yatakayowawezesha Albino kuishi maisha bora na yenye
mafanikio katika jamii…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Je, serikali imechukua hatua gani kudhibiti hali hii ya mauaji ya Albino? Tutaishi vipi?

A Unaweza kushare maneno haya kuntu kwa vijana wote ambao hawajaoa na walio kwenye ndoa

1. Mwanangu, mwanamke anaweza kuwa mkeo, mwingine anaweza kuwa mama wa watoto wako, lakini ukipata mwanamke ambae atakuwa kama mama kwako, mama kwa wanao na mama kwa familia, tafadhali mwanangu usimuache huyo!….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Unaweza kushare maneno haya kuntu kwa vijana wote ambao hawajaoa na walio kwenye ndoa

A Ushauri wang katika maisha

Kuna baadhi ya LEVEL huwezi kufika…Kuna MAFANIKIO huwezi kuyafikia…Kuna HELA huwezi kuzipata…Kama umezungukwa na watu BASIC…
Kuanzia asubuhi mpaka jioni wanaongelea WATU TU….Fulani kamegwa na yule……halafu yule naniliu saivi anatembea na yule ex wa nanii……Asubuhi mpaka jioni DISCUSSING PEOPLE…Hawa ndio watu BASIC…Hata siku 1 hawatakupa Ushauri kuhusu HOW TO REACH SOMEWHERE…NEVER….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Ushauri wang katika maisha

A Jinsi ya kupika Donati

Unga
2 Magi (kikombe kibuwa cha chai)

Sukari
1/3 Kikombe cha chai
Mayai 5….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Jinsi ya kupika Donati

A MAMBO YA KUZINGATIA MWANAMKE BAADA YA KUJIFUNGUA

Wanawake wengi huwa katika wakati mgumu kufahamu ni line wanaweza kurudi kwenye maisha ya kuendelea na tendo la ndoa (sex) na waume zao baada ya kujifungua.
Pamoja na kuwa na imani potofu zinazozuia mwanamke kujihusisha na sex baada ya kuzaa mtoto bado hakuna uthibitisho wa kitaalamu (scientific research) kuelezea ni muda gani muafaka wa kuanza sex baada ya kujifungua au hatari za kuendelea na tendo la ndoa baada ya kujifungua.
Mke anao uhuru wa kuamua ni wakati gani anajiona yupo huru kuanza tena kushiriki katitka sex na mume wake…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉MAMBO YA KUZINGATIA MWANAMKE BAADA YA KUJIFUNGUA

A Biblia inasema nini kuhusu mume mwema

Mume mwema ni yule anayeheshimu nafasi ya Mungu katika maisha yake, anayemcha Mungu na kuepukana na uovu wa kila aina. Anatambua kwamba Mungu ndiye anayepaswa kuongoza maisha yake na si vinginevyo…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Biblia inasema nini kuhusu mume mwema

.

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho Kilimo cha hoho kimeelezewa
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.