Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

ss.gif Kisa cha wizi mpya wa kwenye ATM ๐Ÿง ๐Ÿ’ณโœ…

images-14.jpeg
Melkisedeck Leon Shine

๐Ÿ’ฅ"Maisha ya Binadamu ni ya kujifunza na kujielewesha mambo mapya kila wakati. Katika blog hii unaweza kusoma na kujifunza mambo mapya kila wakati."๐Ÿ”ฅ

๐Ÿ‘Baada ya kusoma kuhusu๐Ÿ‘‡;

ACKYSHINE.jpg
๐Ÿ’กLeo nimekutayarishia๐Ÿ’ซ makala kuhusu๐ŸŒ  Kisa cha wizi mpya wa kwenye ATM ๐Ÿง ๐Ÿ’ณ๐Ÿ‘‡.

๐Ÿ’ฅKisa cha wizi mpya wa kwenye ATM ๐Ÿง ๐Ÿ’ณ๐Ÿ‘‡

Mdada mmoja ametusimulia kisa hiki..
Wapendwa kuweni macho…
Nilikua pale Total nje ya Mliman city nikaenda kutoa hela NBC nikakuta machine haitoi hela since ni master card nikaenda Atm ya CRDB..

Mule ndani alikuepo mdada kama mm mdogo kwa umbo looks naive.. Nikamuuliza hutoki? Akajibu endelea tu , mm natoa hela nyingi so nitawachelewesha ..
Akaendelea kuongea, halafu utoe card taratibu hii Atm ina tabia ya kukwaruza card..nikajibu sawa..

Nikafanya muamala kama kawaida..card ilivyotoka huku machine inahesabu hela akasogea akawa anaivuta card yangu..wakati mm nahesabu hela, nikashangaa lakini nikachukulia poa..nikaona anaitoa taratibu isikwaruzike ..Nikatoa hela nikapokea card toka kwake nikaondoka…

Nikawaza tu hajatoka coz Atm inatoa elfu 5 5 so note 40 ni laki 2 labda anatoa milioni coz alikua anahesabu pale…sikumjali na sikushtuka hata kidogo, nikaondoka.
Kesho yake nilisafiri kikazi kwenda Dodoma, stayed for 2 weeks hapo cjui km nilibadilishiwa card since siku access Atm Tena..

Basi nimerudi Dar naenda kutoa hela kila nikiweka password Naambiwa nakosea ,baadae card ikamezwa.. Nikaingia ndani bank wanitolee card iliyomezwa ,nikawaambia sio yangu.. wakasema hii pekee ndio imekutwa kuicheck kweli sio yangu..

Nikawatajia acc kuangalia miamala kibao imeshafanywa, wameiba 8m kumbe kila siku walikua wanatoa..
Wakanambia, alikariri password, na alipotoa kadi yako ,alikubadilishia na kukupa ya kwake aliyokuwa ameishika tayari mkononi..
Ndipo nikashtuka na kukumbuka, Nikawasimulia incidence yote, wakaniambia hakuna mwingine na wanamtafuta sana ameshaibia watu wengi kwa style ya kubadilisha card akishakariri password..

Wakanambia hakuna namna watanerefund coz ni kosa langu..ukiwa ndani ya ATM unatakiwa uwe peke yako nilipaswa nimwambie atoke…

Nami nikaona niwashirikishe huu wizi mpya wanaoutumia kwa Sasa..

๐Ÿ‘ŠUsikubali kupitwa na ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘ . Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”. ๐Ÿ‘‰Bofya hapa Kuchukua๐Ÿ‘ˆ

SHINE-MELKISEDECK.jpg

๐Ÿ“Nitumie Maoni๐Ÿ’ญ yako Kuhusu Kisa cha wizi mpya wa kwenye ATM ๐Ÿง ๐Ÿ’ณ hapa๐Ÿ‘‡

Jina
Mahali
Mfano Mkoa, wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
IMG_20170703_130519.jpg

๐Ÿผ Endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

.

images-12.jpeg
C.gif "Msomaji wangu mpendwa, unakaribishwa kutembelea blog hii kila siku kwa ajili ya kujisomea vitu vipya. Kila siku unahakikishiwa kupata kitu kipya."

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha ๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia ๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

๐Ÿ“ท Picha Bomba๐Ÿ‘‡

P.gif
P.gif Ni shida!๐Ÿ˜๐Ÿ“ท
P.gif CHUNGULIA๐Ÿ˜๐Ÿ“ท
P.gif PEKUA๐Ÿ˜๐Ÿ“ท
v2.gif

.

๐Ÿ““ Ujasiriamali๐Ÿ‘‡

U.gif

.

FURAHA-SHINE.jpg
C.gif "Uwe mzuri kwenye kufanya kama ulivyo kwenye kufikiri. Matendo yako yafanane na maneno na maneno na matendo."

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho Kilimo cha hoho kimeelezewa .
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia .
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

๐ŸŽก Tekinolojia๐Ÿ‘‡

T.gif
IMG_20170703_131010.jpg
C.gif "Changamoto na ugumu wa jambo upo kwa wale wanaolifanya. Huwezi kukaa na kutazama jambo bila kulifanya na kisha kujua changamoto zake."

.

.

images-9.jpeg

Habari msomaji wangu…?
"Kwenye dunia hii vitu haviwezi kusimama kama havijasimamishwa."

MELKISEDECK-SUA.jpg

Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES