Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho kwa punguzo kutoka Tsh 4,000/= hadi Tsh 0/= (0.00$) Yaani Bure 0.00/= kwa leo tuu!.
๐Ÿ‘‰<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

.

๐Ÿ‘‰ Inasikitisha lakini inafundisha!! Soma!โœ…

Tajiri mmoja alikuwa anakaribia kufa, alikuwa na
marafiki matajiri wakubwa, wataalam, wasomi,
wanasiasa na watu mashuhuri. Akaiita familia
yake kuwapa wosia.
1. Nataka siku nikifa, wakati napelekwa kuzikwa
jeneza langu libebebwe na marafiki zangu sita
ambao ni madokta mahiri kuliko wote hapa
nchini.
2. Nataka fedha zangu zote nilizo nazo zipangwe
chini katika njia ya kwenda kaburini, magari
yangu yote yawepo eneo la kaburi na picha za
mali zangu zote zibandikwe kwenye magari.
3. Nataka mikono yangu iwe inaonekana na kila
mtu, isiwe ndani ya jeneza. Kila mtu
atakayekuwepo msibani siku hiyo aone mikono
yangu.
Watu wakashangaa huu wosia una maana gani?
Tajiri akaanza kuwafafanulia:
1. Nataka jeneza lenye mwili wangu libebebwe na
wale marafiki zangu sita madaktari mahiri kwa
sababu nataka wote wataokuwa msibani waone
kwamba hata madaktari mahiri kiasi gani
hawawezi kuzuia kifo bali Mungu peke yake.
2. Nataka fedha zangu ziwekwe chini watu
waone, magari na picha za mali zangu zionekane
wakati nazikwa ili watu wafahamu kwamba mali
yote tunaacha hapa duniani.
3. Nataka mikono yangu ionekane ili watu
wakumbuke kwamba dunia hii hatuondoki na
chochote bali mikono mitupu kama tulivyokuja.
Mungu atujalie kukumbuka haya na kujua
kwamba cha muhimu duniani ni utu wetu na
kumuabudu yeye.

๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Inasikitisha lakini inafundisha!! Soma!.๐Ÿ’ฏโœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!๐Ÿ‘

Jichukulie ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 2500/= leo tuu! ๐Ÿ‘‰<<Bofya hapa Kuoda>>๐Ÿ‘ˆ Uendelee kuelimika.

๐Ÿ‘‰<<WEKA ODA HAPA>>๐Ÿ‘ˆ

๐Ÿผ Baada ya kuweka oda, sasa endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

vichekesho.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 2500/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” kwa Tsh 2500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 2500/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” kwa Tsh 2500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.