.

πŸ‘‰ Ghasia zimeendelea nchini NIGERIA ambapo wanawake wawili wamefanya mashambulio ya kujitoa muhanga katika soko moja la simuπŸ‘‡βœ”

SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg

Imehaririwa na; Melkisedeck Leon Shine. Tarehe 29 Jan 2016 14:56. [Legal & Authority]


Ghasia zimeendelea nchini NIGERIA ambapo wanawake wawili wamefanya mashambulio ya kujitoa muhanga katika soko moja la simu

Takribani watu 14 wamekufa na wengine zaidi ya 100 kujeruhiwa katika shambulio hilo.

Mashambulio hayo yametokea siku moja baada ya mlipuko uliotokea Jumanne kaskazini mashariki mwa mji wa YOLA nchini NIGERIA.

Akizungumza na waandishi wa habari Msemaji wa polisi wa mji huo amesema kuwa Basi dogo lililokua likisafirisha wanawake liliwasili katika soko maalumu la simu za mkononi na kushusha wasichana wawili wenye umri kati ya miaka 11 na 18 huku wote wawili wakiwa wamevaa hijabu.

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu (Ghasia zimeendelea nchini NIGERIA ambapo wanawake wawili wamefanya mashambulio ya kujitoa muhanga katika soko moja la simu).πŸ‘ Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wasomeπŸ’―βœ”


wadogo.gif

.

.

b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS