AckySHINE ๐Ÿ“บ TV

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ‘‹Mbinu za Kilimo Boraโœ” Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 2,500/= tuu!. Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10.
<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

125

.

Videos zinazovuma kwa sasa duniani


clicking-your-heels-smiley-emoticon.gif

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ‘‹Mbinu za Kilimo Boraโœ” Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

vichekesho.jpg

Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali ๐Ÿ‘300+โœ” kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

Posti nyingine

A Mahusiano yanayopelekea Ndoa Takatifu

MAHUSIANO YANAYOPELEKEA NDOA TAKATIFU
BY MWL Gasto
Soma had mwisho kuna kitu
KWA NINI UMEINGIA KWENYE MAHUSIANO?
JE ILI UPENDWE>?JE UMEINGIA KWENYE
MAHUSIANO ILI KUJAZA PENGO AMBALO LI
WAZI? UMEINGIA KWENYE MAHUSIANO ILI
UFANANE NA WENGINE WALIO KWENYE
MAHUSIANO? JE UMEINGIA KATIKA MAHUSIANO
ILI KUUMALIZA UPWEKE ULIOKUA NAO?
UMEINGIA ILI UWEZE KUWA NA MTU
UNAYEWEZA KUMUITA MPENZI?
Je ili kumaliza mgandamizo wa kuachika ama
mawazo yeyote?ILI kumkomoa yeyote uliyekuwa
nae kwenye mahusiano?ili
uolewe?au umeanzisha mahusiano kwa sababu muda umeenda?…….
Kama hizi ni sababu za kuingia katika
mahusiano,basi tambua kuwa mahusiano hayo
yatakusumbua sana,na itafika wakati utatoa
maana mbaya ya mahusiano…..na kumbe wewe
ndiye muanzilishi mkuu wa
kuteswa,kuumizwa,kupigwa,kudhalilishwa,kutot
haminika…na wewe ndiye unayetoa ruhusa ya
yote hayo…
Kila mmoja wetu ana uhuru wa kuchagua…usio
na mipaka.Na kila unachokichagua ni
chema…..ni chema kwako….lakini ukumbuke
kila uchaguzi unaoufanya una madhara yake
(yenye faida na yasiyo na faida kwako………
Kabla ya kuingia kwenye mahusiano
yeyote,hakikisha unaingia si tu ukitegemea
kuwa mwenzi wako atakupa kitu fulani,furaha
ama amani,atakufanyia nini,atakujali kiasi
gani,atafuata taratibu unazoziweka wewe kwa
kiasi gani,atakupenda kwa kiwango
gani,atakufariji kwa kiwango gani…………bali
jiulize wewe utakuwaje chanzo cha upendo
katika mahusiano yenu,wewe utakuwaje chanzo
cha uhuru usio na mipaka kwa mwenzi
wako,utakuwaje ni tunu ya mwenzi wako kukua
na kufikia malengo aliyoyapanga,je,wewe
utakuwa ni chanzo cha mwenzi wako? kuiona
na kuiishi nuru ya Mungu iliyo kwa kila mmoja
wenu…..na je ni kwa kiasi gani wewe hauchukui
uhusiano kuwa kifungo cha kisheria kati yenu
wawili,bali zaidi kuwa ni chachu ya uhuru na
msukumo wa mwenzi wako kukua? Mithali 19:14 '' Nyumba na mali ni urithi apatao
mtu kwa babaye; Bali mke mwenye busara, mtu
hupewa na BWANA.''
Ipo kazi kumpata mke mwema kama ilivyo kazi
pia kumpata mume mwema.
Unajua maana ya mke/mwema?
Mke mwema hutoka kwa MUNGU, na kama
hutoka kwa MUNGU basi huyo hutokana na
MUNGU na sio akili zako.
Mke mwema au mume mwema ni yule mwenye
sifa mbili.
1. Ni Mcha MUNGU na mwemye hofu ya
MUNGU.
2. Ni yule ambaye mnaendana kwenye
ulimwengu wa roho. au kwa lugha nyingine
niseme ni yule ambaye mko pair moja na wewe
kwenye ulimwengu wa roho.
Ni kama kufuli moja ambalo lina funguo 2 tu.
Funguo hizi hutegemeana, na hufanya kazi
moja
kulifungua kufuli, ukileta ufunguo mwingine
kufuli halitafunguka. Kufuli ni mfano wa ndoa
ambapo kufuli hilo lina funguo zake tu 2 special
za kulifungua.
Kama ufunguo mmoja ukipatea maana yake
mwanandoa mmoja akifariki basi master key
anayo ROHO MTAKATIFU tu na sio mwingine
yeyote.
funguo hizo pair moja kwingine haziwezi
kufungua na ukiupoteza ufunguo mmoja ujue
hata ukiazima ufunguo mwingine hautaweza
kulifungua kufuli hilo maana ufunguo huo
mgeni
sio pair yake.
Kuna watu hudhani mke/mume mwema ni
lazima awe yule mpole na mtaratibu huku
amejaa tabasamu masaa yote. Hiyo sio sababu
ya kiroho na mke/mume mwema.
Mke mwema au mume mwema ni lazima awe na
sifa hizo zote mbili yaani ucha MUNGU na
kuendana na wewe kwenye ulimwengu wa roho.
Kuna wacha MUNGU wengi lakini sio wote mko
pair na wewe katika ulimwengu wa roho.
Mke mwema au mume mwema huumbwa katika
ulimwengu wa roho kabla ya kuja katika
ulimwengu wa mwili
Mwanzo 1:27 '' Mungu akaumba mtu kwa mfano
wake, kwa mfano wa MUNGU alimwumba,
mwanamume na mwanamke aliwaumba. ''
-Tukio la andiko hili la kuumbwa kwa Adamu na
Eva linaonekana kabla ya Adamu hajaletewa
usingizi mzito ili ubavu wake uondolewe ili
aumbwe Eva.
-Unaweza ukajiuliza kwanini katika uumbaji wa
MUNGU wa siku 6 kabla ya siku ya saba ya
kupumzika MUNGU baada ya kumaliza uumbaji
lakini wakati huo Eva hakuwa ameumbwa?
Jibu ni kwamba ni kweli katika siku 6 za
uumbaji wa MUNGU Eva alikuwa hajaumbwa
katika ulimwengu wa mwili tu lakini katika
ulimwengu wa roho Eva alikuwepo ndio maana
andiko hapo juu linaonyesha Eva alikuwepo
rohoni kabla ya kuja kutokea mwilini.
Ndivyo inavyotakiwa kwa kila Mwanamume
ahakikishe anaomba ili Eva wake ambaye yuko
ulimwengu wa roho atokee ili wafungue ndoa.
Na ndivyo inavyotakiwa kwa kila Mwanamke
ambaye hajaolewa aombe ili Adamu wake
ambaye yuko katika ulimwengu wa roho atokee
ili wafunge ndoa.
Kwenye kutokea kwa huyo ambaye yuko katika
ulimwengu wa roho ndipo kuna kasheshe sana,
nitafafanua muda mwingine maana wengi pia
wamenasa huko.
Kuna binti mmoja alikuwa amepanga chumba
katika nyumba kubwa ambayo wamepanga
wapangaji wengi akiwemo kijana mmoja.
Binti siku moja akiomba kwa sauti kijana yule
akasikia akiwa chumba cha pili na akagundua
kabisa kwamba binti alikuwa anaomba MUNGU
ili apewe mume mwema maana alimsikia
akiomba. Kesho yake kijana akamfuata binti na
kumweleza kwa hila kwamba Ameonyeshwa
kuwa yule binti ndiye atakuwa mke mwema
wake. Binti alifurahi sana ila akasema atatoa
jibu kesho yake. Usiku wa siku hiyo MUNGU
alisema na yule binti kwa ndoto kwamba yule
sio mume wake. Kesho yake akamwambia yule
kijana kwamba sio kweli katika kile alichosema
jana yake na ni kweli kijana akasema
alivyotaka
kufanya usanii.
Ndugu, uwe makini sana katika hatua za kupata
mchumba.
Binti mmoja pia kwa sababu ya kuwakataa
vijana, kuna kijana mmoja aliamua kufanya
kituko ili ampate yule binti. yule binti alikuwa
ameokoka na ni muombaji mzuri ila chumba
alichokuwa amepanga hakikuwa na dari. kijana
yule akanunua tochi kubwa sana na kuichaji
sana.
Kwa sababu alikuwa anajua masaa ya yule binti
kuomba basi alinyata na kupanda kwenye dari
ukutani ambako vyumba vyao vinapakana na
chumba cha yule binti. yule kijana alipofanikiwa
aliiwasha tochi kubwa ghafla na kujigeuza sauti
akisema ''wewe binti yangu utaolewa na kijana
fulani''
Yule binti kwa furaha akamshukuru MUNGU na
kutoka hadi nje kwa furaha, wakati anatoka
yule
kijana akarudi chumbani kwake na baadae yule
binti aliporudi chumbani kwake aliikuta tu
koroboi yake ndogo inawaka na akajua kabisa
ule ulikuwa ni ujumbe wa MUNGU maana
aliuona hadi utukufu wa MUNGU kumbe tochi ya
msela.
Ndugu, Ni muhimu sana kuwa makini sana na
muombaji sana tena ukiwa mtu wa rohoni sana.
Mithali 31:10A '' Mke mwema, ni nani awezaye
kumwona? ''
Mke Mwema au mume mwema wako huwa
mnakuwa mmeunganishwa katika ulimwengu wa
roho na kuwa kitu kimoja kamili kisicho na
dosari.
Wakati mwingine wewe unaweza ukawa jicho na
yeye akawa mboni ya jicho maana yake
ukiondoa kimoja tu kati ya hivyo basi ujue jicho
halitaona.
Anaweza akaona mengi kwenye ulimwengu wa
roho ya kwako maana wewe ni sehemu ya Mwili
wake.
Mke/mume mwema atakuwa na uwezo mkubwa
zaidi wa kukuvumilia hata pale ambapo ungeoa/
olewa na asiye wa kwako asingevumilia kiasi
hicho.
Mke/Mume mwema wako anaweza akakubebea
mzigo katika ulimwengu wa roho kiasi kwamba
ungeoa/olewa na asiye pair na wewe hakika
asingeweza kuubeba mzigo huo.
Kuna watu wameoana na wanajiita mke mwema
na mume mwema lakini kitendo cha mwanaume
kufungwa gerezani tu mwaka mmoja na nusu,
mwanamke huku nyumbani anasema siwezi
kuvumilia muda wote huo, huyo hakuwa mke
mwema wala hafanani kuwa mke mwema.
Unakuta wanandoa wanajiita mke mwema na
mume mwema lakini kitendo cha kukosa tu
mtoto inaanza vita na mmoja kati yao anaanza
kulaumiwa na kusaliti ndoa maana mwenzake
hazai, huyo hakuwa mke mwema wala mume
mwema maana hata hafanani.
Mke mwema au Mume mwema wako lazima
mume na sifa za kuwa mwili mmoja katika
ulimwengu wa roho.
Mwanzo 2:24 ''Kwa hiyo mwanamume
atamwacha baba yake na mama yake naye
ataambatana na mkewe, nao watakuwa mwili
mmoja.''
-Hamuwezi kuwa mwili mmoja kisha mnapigana
kila siku na matusi mengi kila dakika.
-Huwezi kuuchukia mwili wako ambao ni mke
mwema wako au mume mwema wako.
Andiko la mwanzo kabisa hapo juu limesema
kwamba ''Bali mke mwenye busara, mtu hupewa
na BWANA. ''
Kwanini Busara?
Ni Kwa sababu '' Busara itakulinda;-Mithali
2:11A''
Kama mke mwenye busara, mtu hupewa na
BWANA, basi busara ya huyo mke mwema au
mume mwema itakulinda.
Mwenye busara hata kama yakitokea magumu
katika ndoa yenu basi busara yake humtuma
kufunga na kuomba ili magumu yaondoke.
Asiye na busara wakati wa magumu hutaka
kutafuta msaada kwa waganga na kuleta laana
badala ya baraka katika ndoa yetu.
Asiye na busara hata kama ataambiwa tu na
mumewe kwamba ''mbona amezidisha chumvi
katika mboga'' Yeye hubeba vyombo na nguo
zake na kurudi kwao.
Asiye na busara kila siri ya ndoa lazima
awapelekee marafiki zake saluni.
Asiye na busara ni tofauti sana na mwenye
Busara.
Mke Mwema ndio pia mweke Mwenye Busara
maana mke Mwema hutoka kwa BWANA na mke
mwenye Busara hutoka kwa BWANA kama
maandiko yanavyosema.
Ni vizuri sana kumhitaji mke Mwema wako au
mume mwema wako na huyo hupatikana kwa
BWANA pekee.
Mithali 18:22 ''Apataye mke apata kitu chema;
Naye ajipatia kibali kwa BWANA. ''
Licha ya hayo yote tuliyojifunza lakini pia
Jitahidi sana jina lako lisiwe kwenye chupa za
soda tu bali Liandikwe kwenye kitabu cha uzima
wa Milele .
Naamini kabisa kuna kitu umejifunza, lakini
lengo la kwanza la MUNGU ni wewe uokoke.
Kama unaishi maisha ya dhambi ndugu
nakuomba tubu na okoka.
Kama hujampokea YESU nakuomba umpokee
leo na uanze kuanzia leo kuishi maisha
matakatifu ya wokovu.
Kama wewe ni mtu wa kanisani lakini maisha
yako yamejaa dhambi nakuomba okoka upya na
amua kumpendeza MUNGU kuanzia leo.
Kama wewe umegeuza kanisa kama kichako
chako cha kuficha uovu wako , nakusihi sana
umche MUNGU maana kuna ziwa la moto kwa
waovu, lakini pia kuna uzima wa milele kwa
wateule wa KRISTO wanaoishi maisha
matakatifu.
Bwana akubariki sana Maana Roho mtakatifu kasema na wewe.

soma zaidi kuhusu Mahusiano yanayopelekea Ndoa Takatifu

A Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hizi

KWANINI MABINTI WENGI HAWAOLEWI..!
zifuatazo ni baadhi ya sababu kwanini mabinti wengi wanashindwa KUOLEWA..

soma zaidi kuhusu Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hizi

A SHAIRI: Kama mnataka mali, mtaipata shambani.

1. Karudi baba mmoja,
toka safari ya mbali,
Kavimba yote mapaja,
na kutetemeka mwili,
Watoto wake wakaja,
ili kumtaka hali,
Wakataka na kauli iwafae maishani.

soma zaidi kuhusu SHAIRI: Kama mnataka mali, mtaipata shambani.

A Mkalimani alivyoharibu ibada ya leo

Leo nikaamua niingie misa ya asubuhi kwenye kanisa moja la kilokole kulikua na ugeni wa mchungaji kutoka Bulgaria, Mahubiri yameanza saa 1 asubuhi hali ikawa kama hivi:

soma zaidi kuhusu Mkalimani alivyoharibu ibada ya leo

A Je, wajua hili?

JE WAJUA TANZANIA NI NCHI PEKEE AMBAYO WATU WANAPOANZA KUCHAT huanza kwa kiingereza 'morning' na hupiga stor zote kwa kiswahil mwishon humalizia tena kwa kiingereza ' g9t

soma zaidi kuhusu Je, wajua hili?

A Omba omba sio barabarani tuu

Boy:- baby ivi nikifa utakuja msibani? Girl:-ntakuja ukinitumia nauli. Hapo ndo unagundua kuwa sio kila omba omba yuko barabarani. ๐Ÿค’๐Ÿค’๐Ÿค’๐Ÿค’๐Ÿค’๐Ÿค”

soma zaidi kuhusu Omba omba sio barabarani tuu

A Sipendi ujinga. Cheki nilichokifanya

Nimeingia chumban nikakuta panya wamekula dawa yangu ya minyoo, Na mimi nimechukua yakwao nikanywa. Sipendagi ujinga mm!!๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜

soma zaidi kuhusu Sipendi ujinga. Cheki nilichokifanya

A Muda ambao unaweza kumzoea dingi

Muda pekee ambao unaweza kumzoea DINGI ni pale unapomfundisha kutumia SMARTPHONE….

soma zaidi kuhusu Muda ambao unaweza kumzoea dingi

A Usiyoyajua kuhusu nyangumi

JE WAJUA?????…….
Nyangumi ni aina ya samaki Na ndie mnyama mkubwa kuliko
wanyama wote wanaoishi majini…….
Sifa za NYANGUMI hizi hapa…..
1»> moyo Wa nyangumi unakadiriwa kuwa Na kilo 600
2»> mtoto Wa Nyangumi anauwezo Wa kunywa Maji Lita
400 kwa Sikh
3»> Nyangumi mkubwa anakuwa Na uzito Wa tani 200 hadi
tani 300
4»»Chakula kikubwa cha Nyangumi ni dagaa kamba….
5»>Nyangumi anaishi miaka 80 hadi 90
6»> Urefu Wa nyangumi ni mita 30 hadi 50….
7»> Nyangumi ndie mnyama anaetoa sauti kubwa kuliko
wanyama wote dunian
Sauti yake inaweza kufika umbali Wa kilometa 848 ni zaidi ya
kutoka Dar hadi Arusha….
Najua wajua mtu wangu kesho tutaangalia myama mwenye
speed kuliko wote duniani

soma zaidi kuhusu Usiyoyajua kuhusu nyangumi
happy-times-smiley-emoticon.gif

Posti za sasa

A Huu mchezo hautaki makeup

mama mwenye nyumba anajipodoa anashinda saloon kujipodoa lakini house girl hata mafuta usoni hapaki lakini akipita na khanga yake moja tuu nyumba inatetemeka๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ huu mchezo hautaki mekapu

soma zaidi kuhusu Huu mchezo hautaki makeup

A Cheki nilichomfanyia boss wangu

Bosi wangu karudi safari yake kutoka serengeti..! Si akanitumia picha, lakini ilikuwa network yenyewe tabu.. kwahio picha haikufunguka na kwa vile niliona itachelewa kufunguka na ataona sikumjibu basi nami..

soma zaidi kuhusu Cheki nilichomfanyia boss wangu

A Ushauri kuhusu mwanamke wa kufaa kuoa

Nawaandikia ninyi vijana wa kiume na wanaume wote, maana mna nguvu na mmejaliwa na mwenyezi Mungu utashi, hekima na busara. Yote hayo ni ili muweze kutawala kila kitu tokea kuumbwa kwa misingi ya ulimwengu huu. Wekeni wivu pembeni na Yafuateni haya;

soma zaidi kuhusu Ushauri kuhusu mwanamke wa kufaa kuoa

A Nia yako isishindwe

Nimejifunza jambo kubwa sana ambalo sote tuna lijua nalo ni "NIA".
Nimemtazama mwendesha pikipiki anaiwasha pikipiki kwa muda mrefu kwa kupiga kiki kwa kurudia rudia, akiamini lazima iwake ili aende anakotaka kwenda. Anajaribu kuwasha kwa kiki ikikataa anajaribu kwa starter, ikigoma anajaribu kuchomoa plug na kuangalia kama kuna tatizo, anajaribu tena na tena mpaka inawaka, anaanza safari yake.

soma zaidi kuhusu Nia yako isishindwe

A Ishi kama Penseli ili uwe mtu bora

Muumbaji wa penseli alipomaliza kuiumba penseli yake aliiambia mambo muhimu ya kuzingatia ili iweze kuwa penseli bora kabla hajaituma kuingia kazini kwa matumizi.

soma zaidi kuhusu Ishi kama Penseli ili uwe mtu bora

A Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwa

mke; mme wangu ungekuwa tajiri ningefurahi
mimi; kwa nini?
mke; ungekuta na sisi tuna gari nzuri hatutembeu kwa mguu
mimi; ah wap,unadhani ningekuwa tajiri ningekuwa na wewe?ungekuta natoka na kina wema,zari…
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
*naona anakusanya nguo zake itakuwa anaenda kufua*

soma zaidi kuhusu Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwa

A Nilichomfanyia huyu aliyenizingua nilipomuazimisha pasi

๐Ÿ™„๐Ÿ™„๐Ÿ™„๐Ÿ™„๐Ÿ™„๐Ÿ™„
Jana nimeenda kuazima pasi chumba jirani, ili ninyooshe nguo zangu, Jamaa wakaniambia nichukue nguo nikanyooshe room kwao maana hawataki pasi yao itoke.
Sasa leo amekuja mmoja wao kuazima mopper akasafishe room, nimemwambia aje adekie humu humu…

soma zaidi kuhusu Nilichomfanyia huyu aliyenizingua nilipomuazimisha pasi

A Tafakari ya SA-SE-SI-SO-SU

:::::"SA"::::::
:::::::"SE"::::::
:::::::::"SI"::::::
::::::::::"SO"::::::
::::::::::::"SU"::::::

soma zaidi kuhusu Tafakari ya SA-SE-SI-SO-SU

A Maneno ya busara kwa anayetafuta Mme au Mke

Usifanye maamuzi kwa kutumia vigezo vyepesi.
"Nampenda sana"
"Tunapendana mno"
Unaweza kumpenda mtu yeyote. Upendo huzaliwa na huuawa na mazingira fulani. Kwamba unampenda (sana) sio jambo la msingi.

soma zaidi kuhusu Maneno ya busara kwa anayetafuta Mme au Mke

A Chagua kunyamaza: Huu ni ushauri kwa Leo

MITHALI 11:12 Asiye na akili humdharau mwenziwe; Bali mtu aliye na ufahamu hunyamaza.

soma zaidi kuhusu Chagua kunyamaza: Huu ni ushauri kwa Leo

A Huyu panya wa tatu ni noma

๐Ÿ€ ๐Ÿ€ ๐Ÿ€ Panya watatu walikua wakibishana nani Ni noma zaidi

soma zaidi kuhusu Huyu panya wa tatu ni noma

A Ujumbe kwa wakina dada

Dada, Mwanaume mwenye busara hashawishiki na Uzuri ulionao, umbile lako, mawigi na mitindo ya nywele unayobadilisha kila siku, wala kwa rangi yako hiyo ya kizungu uliyoinunua dukani kwa sh 3500.

soma zaidi kuhusu Ujumbe kwa wakina dada

A Mume alichomjibu mchepuko wa mke wake

_๐Ÿ˜Ž Jamaa kamuaga mkewe anaenda semina Songea kwa wiki nzima kumbe kahamia kwa demu nyumba ya pili toka kwake. Siku ya 1 kalala asubuhi alipoamka kachungulia kwake kukoje,

soma zaidi kuhusu Mume alichomjibu mchepuko wa mke wake

A Nilichokifanya kwa rafiki yangu

Nimekuja kwa Rafiki angu kumtembelea kaacha maji jikon yeye kaenda kununua unga. Huku mm nikaongeza maji pale jikon. Kumbe yy aliweka maji saiz ya unga wake peke yke… Sasa hiv TUNAKUNYWA UJI hata hatuongeleshani. Kimbelembele changu kimeniponza.. ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

soma zaidi kuhusu Nilichokifanya kwa rafiki yangu

A Mizigo tuliyoibeba ambayo haina faida

1.๐Ÿ’ฅUmejipa jukumu la kuwa "mpelelezi" wa maisha ya wengine na umesahau maisha yako.

soma zaidi kuhusu Mizigo tuliyoibeba ambayo haina faida
happy-elmo-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ‘‹Mbinu za Kilimo Boraโœ” Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg

Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali ๐Ÿ‘300+โœ” kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

big-dancing-banana-smiley-emoticon.gif
miss-you-puppy-smiley-emoticon.gif