AckySHINE ๐Ÿ“บ TV

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” kwa Tsh 1900/= tuu!. Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+.
<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

125

.

Hizi ndizo videos kali instagram mwezi mzima


big-hug-smiley-face.gif

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

vichekesho.jpg

Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” kwa Tsh 1900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

Posti nyingine

A Je, ni kweli au si kweli kuwa Wadada waliosoma sana hawana sifa ya kuwa mke

Halina ukweli kwa sehemu, na lina ukweli kwa sehemu. Ni hivi : ๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป๐Ÿ‘‡๐Ÿป
Shule inamfanya mtu awe overconfidence na kukosa unyenyekevu, hii ni output ya makuzi na malezi aliyopita plus msukumo wa marafiki waigizaji kwenye mahusiano. Mwanamke msomi can spend any amount of cash on saloon, urembo na vitu binafsi vya luxury , but utasikia kazi ya mwanamme ni kulisha family kujenga etc, na shati lake likichakaa atajijua, hata hela yavkunyolea ndevu tu ni yeye ๐Ÿค”๐Ÿค” but hana haki ya kuhoji income ya mkewe. Si mnakumbuka message ya 5000 za baba +2000 za mama=5000 za familia ,hiki ni practical kibonzo kwa some families.
๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ
Upande wa pili baadhi ya wadada wasomi wako very smart, supportive kwa mumewe kipato chake kinaonekana na wana impact katoka familia. Baba anarudi na bati, huku yeye kaja na misumari, baba anaweka umeme, yeye kaweka maji ๐Ÿ˜˜๐Ÿ˜˜๐Ÿ˜‹๐Ÿ˜‹๐Ÿ˜‹, baba anamrudia na kitenge, mwisho wa mwezi mama karudi na shati la draft linalompendezaga baba akilipiga na kadeti ๐Ÿ˜๐Ÿ˜. Hii ni output ya makuzi na malezi bora ya familia, hofu ya Mungu na watu anaointeract nao* huyu hawezi kuwa na miradi ya siri na vicoba vya siri, coz anajua maana ya *mwili mkoja
Hitimisho

soma zaidi kuhusu Je, ni kweli au si kweli kuwa Wadada waliosoma sana hawana sifa ya kuwa mke

A Stori za simu

STORY ZA WASICHANA KTK SIM

soma zaidi kuhusu Stori za simu

A Jifunze kupitia mfano wa huyu mwalimu na wanafunzi wake

Mwalimu mmoja aliita wanafunzi wake akawaambia''Kesho kila mwanafunzi aje na nyanya kulingana na idadi ya watu anaowachukia, Yani kama unamchukia mtu mmoja uje na nyanya moja kama ni wawili basi njoo na nyanya mbili hivyo hivyo.

soma zaidi kuhusu Jifunze kupitia mfano wa huyu mwalimu na wanafunzi wake

A Mambao ya saluni ni shida, cheki kilichotokea kwa huyu

DADA alienda Salon wakati anasukwa akaingia
MKAKA mtanashati,
DADA akaamua kujaribu bahati yake.
DADA:Mambo? KAKA:Poa.
DADA:Mimi na wewe tunaweza kuongea baade?
KAKA:Kuhusu nini?
DADA:Nimekupenda nataka nikutoe out.
KAKA:Sawa ila nitamwambia nini
MKE wangu?
DADA:Aah ilo sio tatizo mdanganye tu,mwambie unakwenda kumtembelea rafiki yako hospitalini.
KAKA:Mwambie mwenyewe huyo hapo anayekusuka.Unajua nn kiliendelea?

soma zaidi kuhusu Mambao ya saluni ni shida, cheki kilichotokea kwa huyu

A Mawaidha kwa Bwana Harusi mtarajiwa

1. Mwanangu, mwanamke anaweza kuwa mkeo, mwingine anaweza kuwa mama wa watoto wako, lakini ukipata mwanamke ambae atakuwa kama mama kwako, mama kwa wanao na mama kwa familia, tafadhali mwanangu usimuache huyo!
2. Mwanangu, usimfanye mwanamke wako kuwa ndio wa kupika na kufanya kazi zote za jikoni peke yake, tabia hiyo sio nzuri Kwani hata nyakati zetu, mashamba yetu yalijulikana kwa majina yetu wanaume lakini tulifanya kazi pamoja!
3. Mwanangu, nikikwambia wewe ni kichwa cha familia, simaanishi kutuna kwa pochi lako, usiangalie kabisa pochi yako, angalia kama utaona tabasamu usoni kwa mke wako. Pesa sio kila kitu katika ndoa na haileti ukuu wa familia!
4. Mwanangu, ukitaka kuwa na maisha marefu na ukapunguza misongo ya mawazo, ongea na mkeo pangeni bajeti ya mahitaji yenu, kisha mwache mkeo awe na jukumu la kuratibu mahitaji ya kila siku ya familia kwa kumkabidhi fungu husika hata kama limetokana na michango yenu wawili. wanawake wanajua sana kupanga bajeti na hii haitakuwa rahisi kwa yeye kutumia hela hovyo wakati akijua kuwa nyumbani kuna mahitaji ya msingi, lakini hela zikiwa mikono mwako ataendelea kuomba hata kama utakuwa umeishiwa!
5. Mwanangu, Usithubutu kumpiga mkeo, maumivu ya kipigo hukaa ndani ya moyo wake kwa muda mrefu sana na huacha kidonda ambacho hukawia sana kupona. Ni hatari sana kuishi na mwanamke mwenye majeraha moyoni!
6. Mwanangu, sasa unaamua kuoa,kama bado utaendelea kuishi maisha kama ya ubachela na mke wako, sio muda mrefu utakuwa bachela tena. ukioa Badilika anza kuishi maisha ya mke na mume!
7. Mwanangu, zamani,tulikuwa na wake wengi na watoto wengi kwa sababu tulikuwa na mashamba makubwa na mavuno yalikuwa makubwa, lakini kwa sasa maisha yamebadilika, kwa hiyo mkumbatie mwanamke wako peke yake kwani hakuna ardhi tena na mahitaji ya watoto ni makubwa sana. Angalia ukubwa wa familia yako!
8. Mwanangu, chini ya mwembe ambao nilikuwa nikikutana na mama yako inaweza kuwa ni hoteli kubwa kwa nyakati zenu,lakini kumbuka, kitu pekee tulichoweza kufanya chini ya mwembe ilikuwa ni kukumbatiana pekee.nakushauri ukikutana na marafiki wa kike kikubwa unachoweza kufanya nao ni kupeana mikono na ikizidi ni kukumbatiana hadharani sio vinginevyo!
9. Mwanangu, usibadilike mara utakapoanza kupata mafanikio Zaidi, kuliko kuwahudumia hao viruka njia wa mtaani ambao hawajui mmetoka wapi na mkeo, nakushauri utumie na kufurahia mafanikio yako na mkeo ambae aliweza kusimama imara wakati wote wa mapito yenu magumu.
10. Mwanangu, kumbuka unapoanza kusema au kuona mke wako kabadilika, ujue kuwa kuna kitu ambacho ulikuwa ukikifanya umeacha kukifanya. Jitathmini na anza kufanya au kutimiza wajibu wako.
11. Mwanangu, usijaribu kumfananisha au kumlinganisha mke wako na mwanamke mwingine wa nje, kwani hata yeye anakuvumilia sana na hajakufafanisha na mwanaume mwingine yoyote huko nje na ndio maana aliamua kuwa na wewe.
12. Mwanangu, sasa hivi kuna hiki kitu kinaitwa haki za wanawake, sawa,kama mwanamke anasema ana haki sawa na wewe katika nyumba, basi gawanya mahitaji yote ya ndani kwenu katika sehemu mbili zilizo sawa,halafu timiza nusu yako na mwambie atimize nusu iliyobaki.
13. Mwanangu, nilimuoa mama yako akiwa bado kigoli (bikra) na nilikuwa naenda sana kwao kabla sijamuoa, lakini kutomkuta mkeo bikra kusikufanye umlaumu kuwa alikuwa muhuni, kumbuka wanawake wa enzi zetu na wasasa ni tofauti, ulimchagua mwenyewe na ukigoli wake hukuujua kabisa. Usiingize mambo ya kabla ya ndoa kwenye ndoa yenu.
14. Mwanangu, sikuwapeleka dada zako shule kwa kuwa nilikuwa mjinga kama wazee wengi wa hapa kijiji wasemavyo, tafadhari usifanye ujinga huu, kwani kiwango cha mafanikio ya wanawake sasa kimefanya wanaume waonekane ni watu wa kawaida sana na sio muhimu kama enzi zetu. Ukijaliwa watoto wape elimu.
15. Mwanangu, zamani enzi za ujana wetu, wanawake walikuwa na urembo wa asili, ingawa siwezi kukudanganya, wengine waliongeza urembo kwa kujichora hina na hata kutoboa pua na masikio lakini usisahau hawakuonyesha maumbile yao nyeti hadharani kama sasa. Hakikisha mkeo analijua hili!
16. Mwanangu, mama yako na mimi hatuna hisa katika kila kitu kinachoendelea kwenye maisha yenu, jaribuni kutatua changamoto zenu wenyewe bila kila mara kuja kwetu kuomba usuluhishi. Ndoa ni pamoja na ukomavu wa kutatua changamoto zenu bila kuziuza kama gazeti kwa kila mtu.
17. Mwanangu,nilimnunulia mama yako kifaa cha kupikia vitumbua ili aanzishe mradi wa kuuza vitumbua, pia nilimsaidia kununua cherehani yake ya kwanza, tafadhari msaidie mke wako kutimiza ndoto zake kulingana na uwezo wako kama ambavyo unahangaika kutimiza ndoto zako.
18. Mwanangu, usiache kutusaidia mimi na mama yako, utu uzima una changamoto nyingi sana na Mungu akikujalia utaziona muda ukifika. Pamoja na kutimiza majukumu yako kama baba wa familia kumbuka pia bado tunaishi na wewe ni mtoto wetu.
19. Mwanangu, kila upatapo muda wa kusali, Sali na familia yako, kuna kesho ambayo huijui, ongea na MUNGU wako ambae anajua kila kitu kila siku!
20.NAKUTAKIA MAISHA MEMA YA NDOA MWANANGUโ€ฆ.NAKUPENDA! Unaweza kushare maneno haya kuntu kwa vijana wote ambao hawajaoa na walio kwenye ndoa

soma zaidi kuhusu Mawaidha kwa Bwana Harusi mtarajiwa

A Mahusiano yanayopelekea Ndoa Takatifu

MAHUSIANO YANAYOPELEKEA NDOA TAKATIFU
BY MWL Gasto
Soma had mwisho kuna kitu
KWA NINI UMEINGIA KWENYE MAHUSIANO?
JE ILI UPENDWE>?JE UMEINGIA KWENYE
MAHUSIANO ILI KUJAZA PENGO AMBALO LI
WAZI? UMEINGIA KWENYE MAHUSIANO ILI
UFANANE NA WENGINE WALIO KWENYE
MAHUSIANO? JE UMEINGIA KATIKA MAHUSIANO
ILI KUUMALIZA UPWEKE ULIOKUA NAO?
UMEINGIA ILI UWEZE KUWA NA MTU
UNAYEWEZA KUMUITA MPENZI?
Je ili kumaliza mgandamizo wa kuachika ama
mawazo yeyote?ILI kumkomoa yeyote uliyekuwa
nae kwenye mahusiano?ili
uolewe?au umeanzisha mahusiano kwa sababu muda umeenda?…….
Kama hizi ni sababu za kuingia katika
mahusiano,basi tambua kuwa mahusiano hayo
yatakusumbua sana,na itafika wakati utatoa
maana mbaya ya mahusiano…..na kumbe wewe
ndiye muanzilishi mkuu wa
kuteswa,kuumizwa,kupigwa,kudhalilishwa,kutot
haminika…na wewe ndiye unayetoa ruhusa ya
yote hayo…
Kila mmoja wetu ana uhuru wa kuchagua…usio
na mipaka.Na kila unachokichagua ni
chema…..ni chema kwako….lakini ukumbuke
kila uchaguzi unaoufanya una madhara yake
(yenye faida na yasiyo na faida kwako………
Kabla ya kuingia kwenye mahusiano
yeyote,hakikisha unaingia si tu ukitegemea
kuwa mwenzi wako atakupa kitu fulani,furaha
ama amani,atakufanyia nini,atakujali kiasi
gani,atafuata taratibu unazoziweka wewe kwa
kiasi gani,atakupenda kwa kiwango
gani,atakufariji kwa kiwango gani…………bali
jiulize wewe utakuwaje chanzo cha upendo
katika mahusiano yenu,wewe utakuwaje chanzo
cha uhuru usio na mipaka kwa mwenzi
wako,utakuwaje ni tunu ya mwenzi wako kukua
na kufikia malengo aliyoyapanga,je,wewe
utakuwa ni chanzo cha mwenzi wako? kuiona
na kuiishi nuru ya Mungu iliyo kwa kila mmoja
wenu…..na je ni kwa kiasi gani wewe hauchukui
uhusiano kuwa kifungo cha kisheria kati yenu
wawili,bali zaidi kuwa ni chachu ya uhuru na
msukumo wa mwenzi wako kukua? Mithali 19:14 '' Nyumba na mali ni urithi apatao
mtu kwa babaye; Bali mke mwenye busara, mtu
hupewa na BWANA.''
Ipo kazi kumpata mke mwema kama ilivyo kazi
pia kumpata mume mwema.
Unajua maana ya mke/mwema?
Mke mwema hutoka kwa MUNGU, na kama
hutoka kwa MUNGU basi huyo hutokana na
MUNGU na sio akili zako.
Mke mwema au mume mwema ni yule mwenye
sifa mbili.
1. Ni Mcha MUNGU na mwemye hofu ya
MUNGU.
2. Ni yule ambaye mnaendana kwenye
ulimwengu wa roho. au kwa lugha nyingine
niseme ni yule ambaye mko pair moja na wewe
kwenye ulimwengu wa roho.
Ni kama kufuli moja ambalo lina funguo 2 tu.
Funguo hizi hutegemeana, na hufanya kazi
moja
kulifungua kufuli, ukileta ufunguo mwingine
kufuli halitafunguka. Kufuli ni mfano wa ndoa
ambapo kufuli hilo lina funguo zake tu 2 special
za kulifungua.
Kama ufunguo mmoja ukipatea maana yake
mwanandoa mmoja akifariki basi master key
anayo ROHO MTAKATIFU tu na sio mwingine
yeyote.
funguo hizo pair moja kwingine haziwezi
kufungua na ukiupoteza ufunguo mmoja ujue
hata ukiazima ufunguo mwingine hautaweza
kulifungua kufuli hilo maana ufunguo huo
mgeni
sio pair yake.
Kuna watu hudhani mke/mume mwema ni
lazima awe yule mpole na mtaratibu huku
amejaa tabasamu masaa yote. Hiyo sio sababu
ya kiroho na mke/mume mwema.
Mke mwema au mume mwema ni lazima awe na
sifa hizo zote mbili yaani ucha MUNGU na
kuendana na wewe kwenye ulimwengu wa roho.
Kuna wacha MUNGU wengi lakini sio wote mko
pair na wewe katika ulimwengu wa roho.
Mke mwema au mume mwema huumbwa katika
ulimwengu wa roho kabla ya kuja katika
ulimwengu wa mwili
Mwanzo 1:27 '' Mungu akaumba mtu kwa mfano
wake, kwa mfano wa MUNGU alimwumba,
mwanamume na mwanamke aliwaumba. ''
-Tukio la andiko hili la kuumbwa kwa Adamu na
Eva linaonekana kabla ya Adamu hajaletewa
usingizi mzito ili ubavu wake uondolewe ili
aumbwe Eva.
-Unaweza ukajiuliza kwanini katika uumbaji wa
MUNGU wa siku 6 kabla ya siku ya saba ya
kupumzika MUNGU baada ya kumaliza uumbaji
lakini wakati huo Eva hakuwa ameumbwa?
Jibu ni kwamba ni kweli katika siku 6 za
uumbaji wa MUNGU Eva alikuwa hajaumbwa
katika ulimwengu wa mwili tu lakini katika
ulimwengu wa roho Eva alikuwepo ndio maana
andiko hapo juu linaonyesha Eva alikuwepo
rohoni kabla ya kuja kutokea mwilini.
Ndivyo inavyotakiwa kwa kila Mwanamume
ahakikishe anaomba ili Eva wake ambaye yuko
ulimwengu wa roho atokee ili wafungue ndoa.
Na ndivyo inavyotakiwa kwa kila Mwanamke
ambaye hajaolewa aombe ili Adamu wake
ambaye yuko katika ulimwengu wa roho atokee
ili wafunge ndoa.
Kwenye kutokea kwa huyo ambaye yuko katika
ulimwengu wa roho ndipo kuna kasheshe sana,
nitafafanua muda mwingine maana wengi pia
wamenasa huko.
Kuna binti mmoja alikuwa amepanga chumba
katika nyumba kubwa ambayo wamepanga
wapangaji wengi akiwemo kijana mmoja.
Binti siku moja akiomba kwa sauti kijana yule
akasikia akiwa chumba cha pili na akagundua
kabisa kwamba binti alikuwa anaomba MUNGU
ili apewe mume mwema maana alimsikia
akiomba. Kesho yake kijana akamfuata binti na
kumweleza kwa hila kwamba Ameonyeshwa
kuwa yule binti ndiye atakuwa mke mwema
wake. Binti alifurahi sana ila akasema atatoa
jibu kesho yake. Usiku wa siku hiyo MUNGU
alisema na yule binti kwa ndoto kwamba yule
sio mume wake. Kesho yake akamwambia yule
kijana kwamba sio kweli katika kile alichosema
jana yake na ni kweli kijana akasema
alivyotaka
kufanya usanii.
Ndugu, uwe makini sana katika hatua za kupata
mchumba.
Binti mmoja pia kwa sababu ya kuwakataa
vijana, kuna kijana mmoja aliamua kufanya
kituko ili ampate yule binti. yule binti alikuwa
ameokoka na ni muombaji mzuri ila chumba
alichokuwa amepanga hakikuwa na dari. kijana
yule akanunua tochi kubwa sana na kuichaji
sana.
Kwa sababu alikuwa anajua masaa ya yule binti
kuomba basi alinyata na kupanda kwenye dari
ukutani ambako vyumba vyao vinapakana na
chumba cha yule binti. yule kijana alipofanikiwa
aliiwasha tochi kubwa ghafla na kujigeuza sauti
akisema ''wewe binti yangu utaolewa na kijana
fulani''
Yule binti kwa furaha akamshukuru MUNGU na
kutoka hadi nje kwa furaha, wakati anatoka
yule
kijana akarudi chumbani kwake na baadae yule
binti aliporudi chumbani kwake aliikuta tu
koroboi yake ndogo inawaka na akajua kabisa
ule ulikuwa ni ujumbe wa MUNGU maana
aliuona hadi utukufu wa MUNGU kumbe tochi ya
msela.
Ndugu, Ni muhimu sana kuwa makini sana na
muombaji sana tena ukiwa mtu wa rohoni sana.
Mithali 31:10A '' Mke mwema, ni nani awezaye
kumwona? ''
Mke Mwema au mume mwema wako huwa
mnakuwa mmeunganishwa katika ulimwengu wa
roho na kuwa kitu kimoja kamili kisicho na
dosari.
Wakati mwingine wewe unaweza ukawa jicho na
yeye akawa mboni ya jicho maana yake
ukiondoa kimoja tu kati ya hivyo basi ujue jicho
halitaona.
Anaweza akaona mengi kwenye ulimwengu wa
roho ya kwako maana wewe ni sehemu ya Mwili
wake.
Mke/mume mwema atakuwa na uwezo mkubwa
zaidi wa kukuvumilia hata pale ambapo ungeoa/
olewa na asiye wa kwako asingevumilia kiasi
hicho.
Mke/Mume mwema wako anaweza akakubebea
mzigo katika ulimwengu wa roho kiasi kwamba
ungeoa/olewa na asiye pair na wewe hakika
asingeweza kuubeba mzigo huo.
Kuna watu wameoana na wanajiita mke mwema
na mume mwema lakini kitendo cha mwanaume
kufungwa gerezani tu mwaka mmoja na nusu,
mwanamke huku nyumbani anasema siwezi
kuvumilia muda wote huo, huyo hakuwa mke
mwema wala hafanani kuwa mke mwema.
Unakuta wanandoa wanajiita mke mwema na
mume mwema lakini kitendo cha kukosa tu
mtoto inaanza vita na mmoja kati yao anaanza
kulaumiwa na kusaliti ndoa maana mwenzake
hazai, huyo hakuwa mke mwema wala mume
mwema maana hata hafanani.
Mke mwema au Mume mwema wako lazima
mume na sifa za kuwa mwili mmoja katika
ulimwengu wa roho.
Mwanzo 2:24 ''Kwa hiyo mwanamume
atamwacha baba yake na mama yake naye
ataambatana na mkewe, nao watakuwa mwili
mmoja.''
-Hamuwezi kuwa mwili mmoja kisha mnapigana
kila siku na matusi mengi kila dakika.
-Huwezi kuuchukia mwili wako ambao ni mke
mwema wako au mume mwema wako.
Andiko la mwanzo kabisa hapo juu limesema
kwamba ''Bali mke mwenye busara, mtu hupewa
na BWANA. ''
Kwanini Busara?
Ni Kwa sababu '' Busara itakulinda;-Mithali
2:11A''
Kama mke mwenye busara, mtu hupewa na
BWANA, basi busara ya huyo mke mwema au
mume mwema itakulinda.
Mwenye busara hata kama yakitokea magumu
katika ndoa yenu basi busara yake humtuma
kufunga na kuomba ili magumu yaondoke.
Asiye na busara wakati wa magumu hutaka
kutafuta msaada kwa waganga na kuleta laana
badala ya baraka katika ndoa yetu.
Asiye na busara hata kama ataambiwa tu na
mumewe kwamba ''mbona amezidisha chumvi
katika mboga'' Yeye hubeba vyombo na nguo
zake na kurudi kwao.
Asiye na busara kila siri ya ndoa lazima
awapelekee marafiki zake saluni.
Asiye na busara ni tofauti sana na mwenye
Busara.
Mke Mwema ndio pia mweke Mwenye Busara
maana mke Mwema hutoka kwa BWANA na mke
mwenye Busara hutoka kwa BWANA kama
maandiko yanavyosema.
Ni vizuri sana kumhitaji mke Mwema wako au
mume mwema wako na huyo hupatikana kwa
BWANA pekee.
Mithali 18:22 ''Apataye mke apata kitu chema;
Naye ajipatia kibali kwa BWANA. ''
Licha ya hayo yote tuliyojifunza lakini pia
Jitahidi sana jina lako lisiwe kwenye chupa za
soda tu bali Liandikwe kwenye kitabu cha uzima
wa Milele .
Naamini kabisa kuna kitu umejifunza, lakini
lengo la kwanza la MUNGU ni wewe uokoke.
Kama unaishi maisha ya dhambi ndugu
nakuomba tubu na okoka.
Kama hujampokea YESU nakuomba umpokee
leo na uanze kuanzia leo kuishi maisha
matakatifu ya wokovu.
Kama wewe ni mtu wa kanisani lakini maisha
yako yamejaa dhambi nakuomba okoka upya na
amua kumpendeza MUNGU kuanzia leo.
Kama wewe umegeuza kanisa kama kichako
chako cha kuficha uovu wako , nakusihi sana
umche MUNGU maana kuna ziwa la moto kwa
waovu, lakini pia kuna uzima wa milele kwa
wateule wa KRISTO wanaoishi maisha
matakatifu.
Bwana akubariki sana Maana Roho mtakatifu kasema na wewe.

soma zaidi kuhusu Mahusiano yanayopelekea Ndoa Takatifu

A HATA CJUI NA MIE NDO NAFIKA SASA HIVI

Chizi kaanguka toka kwenye gorofa fasta watu wakamfuata kumsaidia wakamuulza VP IMEKUAJE?
Chz akajbu: ''HATA CJUI NA MIE NDO NAFIKA SASA HIVI.

soma zaidi kuhusu HATA CJUI NA MIE NDO NAFIKA SASA HIVI

A ForgivE me! au Ungesema Tu NaombA nSameHe.

MSICHANA: Mbona jana nimekupigia simu hujapokea?
JAMAA: please beby forget me.
MSichAnA: eeeh unaniambia hivo mimi?
JAMAA: nakuomba sana forget me.
MSICHANA: aya bwana poa maisha mema.
Msichana anakata simu jamaa ndo ananiuliza."sasa
sijui amekasirikia lipi?" Mi nikamwambia we zuzu
umemwambia AKUSAHAU, dah, kumbe
ningemwambiaje? hahaha, ungemwambia
ForgivE me! au Ungesema Tu NaombA nSameHe.

soma zaidi kuhusu ForgivE me! au Ungesema Tu NaombA nSameHe.

A Wasiopanda dalaladala wanakosa uhondo wa kauli hizi

1. nitakupa
2. Atapewa mbele
3. Hujapewa mbele?
4. Utapewa nyuma
5. Nitakupa nikikaa vizuri
6. Ngoja isimame nikupe
7. subiri asimamishe nikupe
8. hivi nlivyo kaa ntakupaje?
9. Utapewa tulia
10. Nikupe mara ngapi?

soma zaidi kuhusu Wasiopanda dalaladala wanakosa uhondo wa kauli hizi

A Mapishi ya Chicken Curry

Leo wapendwa nitaenda kuzungumzia mapishi ya mchuzi wa kuku (chicken curry).

soma zaidi kuhusu Mapishi ya Chicken Curry

A Maneno ya hekima

_*๐Ÿ’ฎMANENO YA HEKIMA๐Ÿ’ฎ*_

soma zaidi kuhusu Maneno ya hekima
awesome-smiley-emoticon.gif

Posti za sasa

A Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mrembo

โ€‹Nipo kwenye daladala siti ya nyuma kabisa nimekaa na mrembo mzurii.sasa nikawa namtongoza kwa sauti ya chini sana watu wengine wasiskie,akawa hanijibu kitu,mala gafra akapayuka kwanguvu na kwa sauti ya juu iliyomshtua kila mtu.โ€‹
โ€‹"Nimesema stakii,stakii tena unikome"โ€‹๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ

soma zaidi kuhusu Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mrembo

A Usiyiyajua kuhusu pesa haya hapa

Habari za Leo Rafiki yangu wa Muhimu sana. Ni furaha yangu kujua unaendelea vyema sana na majukumu yako.

soma zaidi kuhusu Usiyiyajua kuhusu pesa haya hapa

A Angalia nilivyookoa maisha ya mtu leo

Nmeokoa maisha ya mtu asubuhi ya leo huwezi amini.Nmekutana na ombaomba nikamuuliza atajisikiaje nikimpa sh.30,000/-

soma zaidi kuhusu Angalia nilivyookoa maisha ya mtu leo

A Mipango ya mke na mume ya pasaka

Mke: Unampango gani na pasaka hii mmewangu..
Mume: Nitafanya kama yesu..
Mke: Unamaanisha Nini?

soma zaidi kuhusu Mipango ya mke na mume ya pasaka

A Kilichompata huyu anayependa kusoma SMS za watu kwenye daladala

Jana nilipanda daladala nikapata seat nikaketi, nikawa nimejiachia ninachati kwenye simu yangu(Smart phone), kukawa na jamaa kasimama pembeni yangu, ye hakupata seat. Sasa akawa anasoma message zangu bila aibu yani anafutilia ninavyochati…

soma zaidi kuhusu Kilichompata huyu anayependa kusoma SMS za watu kwenye daladala

A Nilichokifanya jana baada ya kushuka kwenye basi Ubungo

Jana nateremka kwenye BASI UBUNGO nataka nichukue TEKSI hadi KIMARA naambiwa sh.15,000/=.
Wakati niponatafakari hiyo bei, nikasikia "Moro, Moro,Morogoro sh.6,000/="

soma zaidi kuhusu Nilichokifanya jana baada ya kushuka kwenye basi Ubungo

A Siri ya kamba nyekundu

Miaka zaidi ya 3000 iliyopita katika mji wa Yeriko alikuwepo mwanamke mmoja kahaba, jina lake Rahabu. Huyu mwanamke aliwaokoa wapelelezi wa Israel waliotumwa kwenda kufanya uchunguzi ktk nchi yao.

soma zaidi kuhusu Siri ya kamba nyekundu

A Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweli

Et jamaa kawekwa jela kwa kosa la kupoteza mamiilion.ya kampun akiwa gerezan babayake alituma barua
Ikisema yan.mwanangu tumapata shida maana shamba halijalimwa na jatujii litalimwaje na msimu ndio huo nataman.ungekuwepo ningepata msaada wa kulimiwa hili shamba

soma zaidi kuhusu Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweli

A Ufanyialo wengine ndilo utakalofanyiwa

Siku niliposoma hili andiko kwa mara ya kwanza nakumbuka, kwanza nilipata mshtuko flani baada ya kulisoma, halafu nikajikuta nikitafakari vitu vingi sana.

soma zaidi kuhusu Ufanyialo wengine ndilo utakalofanyiwa

A Ndoa sio utani. Soma stori hii

"Mkeo amefariki. Rudi nyumbani kwako haraka sana" Hezron alimwambia Daniel katika simu.

soma zaidi kuhusu Ndoa sio utani. Soma stori hii

A Chezea paka wewe, Angalia kilichomkuta huyu na paka wake

Jamaa alichukua paka wake na kwenda kumtupa
mbal,aliporudi nyumban alimkuta paka
amekwisharudi,jamaa alikasirika sana.

soma zaidi kuhusu Chezea paka wewe, Angalia kilichomkuta huyu na paka wake

A Ufalme wa simu wa sasa

โžก Asubuhi saa 12 : 00 mtu anaamka, kabla hata HAJAMUSHUKURU MUNGU, kabla hata hajatoka kitandani, kabla hata hajajifunua shuka,

soma zaidi kuhusu Ufalme wa simu wa sasa

A Angalia huyu dogo alivyoingizwa mjini

Ndio nilikuwa nimeshuka kwenye basi la SAI BABA pale Ubungo, nina Begi kubwa Mgongoni na begi Dogo la Lap Top mkononi, sura inatazama Mbele Very Serious kama nipo kwenye Gwaride la Uhuru!..Mabega juu yanafanya Cheers na Mawingu!, natembea kwa madoido…..leo nimetoka Likizo Moshi,

soma zaidi kuhusu Angalia huyu dogo alivyoingizwa mjini
clicking-your-heels-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg

Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” kwa Tsh 1900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

happy-times-smiley-emoticon.gif
happy-times-smiley-emoticon.gif