SMS-ZA-MAHABA

T.gifMeseji ya kumtumia mpenzi wako kumwambia kuwa yeye ndiye chaguo lako

Nafsi yangu inafurahia ya kwamba
wewe ndio chaguo langu, ubavu wangu
tabasamu usoni mwangu ndio siri ya
pendo lako kwangu

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS nzuri ya kumtumia mpenzi wako ya kumuomba aje kwako

Mpenzi usiende mbali nami,njoo ufaidi utamu usioisha
hamu,nitakupa mwili wangu ucheze nao hadi
asubuhi,nitakulisha unachokitaka,sitakubania kwani naogopa
wengine wanaweza kukupa… .njoo leo uniambie unataka
nini?

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS ya shukrani kwa mpenzi kumshukuru kwa kukupenda

moyo wangu saafi kama upole wa tausi wingi wa baridi kama maji ya mtungi ,yote ni kutokana na mapenzi unayonipatia. ASANTE KWA KUNIPENDA MPENZI

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS ya kimahaba ya kumkumbusha mpenzi wako uwepo wako

Ucku ulalapo jua kuna m2 akupendaye,mchana uwajibikapo
tambua yupo anayekuwaza ,jioni uwapo mazoezini jua yupo
anayekuonea wivu,hata uwapo kwenye kumbi za burudani
tambua mwenzio nakulilia,usitoe penzi kangu akilini hata
km upo mbali nami!moyoni mwangu hutafutika milele!

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS ya kumwambia mpenzi wako kuwa bado unampenda na hujabadilika

"Japokuwa"
"Kuku" "Haogi" "Yai" "Lake" "Litabaki" "Kuwa" "Jeupe" "Tu" "Namaanisha"
"Kuwa"
"Hata" "Kama" "Ukiona"
"Nipo" ""KIMYA"" Muda"
"Mrefu" ""UPENDO"" "Wangu" "Kwako"
"""Bado"""
"Uko" Pale pale!!!!!
Usijali
"Tupo Pamoja" "Kwa" "Asilimia 100%".

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifMeseji ya kumsihi mpenzi wako muendelee kupendana kwa kuwa yeye ni wa kipekee

Wewe ni wapekee ninaekupenda, sifikirii kukusaliti na wala
sina wazo la kukutenda, nakuomba
tuendelee kupendana siku zote habbity wangu

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS kali sana yenye ujumbe wa kimahaba kwa mpenzi wako

Natamani ningekuwa chozi jichoni mwako ambapo ningetelemka
na kuishia midomoni mwako, lakini kamwe sitamani uwe chozi
jichoni mwangu nitakupoteza kila muda niliapo.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS ya kumtumia mpenzi wako kumuahidi kuendelea kumpenda daima

Moyo wangu umehifadhi hisia zako, nakuahidi kamwe sintopunguza upendo kwako, tunza sms hii ya ahadi kwenye simu yako, iwe kumbukumbu kila uisomapo! "NAKUPENDA MALAIKA WANGU"

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS ya kumtumia mpenzi wako kumwambia kuwa yeye ni wa kipekee na utampenda daima

Weupe wa penzi lako ni kama mwezi angani.Ucheshi na mahaba
yako nifananishe na nini? Kupata mfano wako hatotokea
amini. Elewa mimiwako sikuachi asilani

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS ya kumwambia umpendaye akijisikia upweke akukumbuke wewe kwani upo kwa ajili yake

Watu husema kwamba, awapo mtu mmoja tu akupendaye, maisha
hayajapoteza maana, kwa hiyo, ukijihisi mpweke hauhitaji
kuishi nikumbuke mimi.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS nzuri ya kumsifia mpenzi wako

Uzuri wako hung'ara kuendana na matendo yako,
Ushupavu, upole, ujasiri na uchambuzi wa kweli,
kwa yote yajayo mbeleni mwako.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS yakumtumia mtu unayempenda lakini hamko kwenye mahusiano

macho huona na moyo hurdhia,ila co kila kitu jicho lionalo moyo hurdhia.lakn pind moyo urdhiapo upendo moyon huingia.moyo huwa kpofu japo wng wa hisia.upendo ndan ya moyo haupimwi kwa mizani kwa unayemzimikia. moyo wangu umepata hisia Kwa flan licha bdo cjamjua.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS nzuri ya kumtumia mpenzi wako kumuonyesha unavyompenda

Naweza kukuazima mabega yangu upande, masikio yangu usikilizie mikono yangu ushikie, miguu yangu, utembelee, lakini si moyo wangu kwani tayari unao wewe.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS nzuri ya kimahaba kumwambia mpenzi wako jinsi unavyotamani uwe naye kila sehemu na kila wakati

Kila unachokifanya natamani niwepo, nikitumainia kila
ndoto yako itimie kila muda na sehemu, niwepo nikikutakia
mafanikio mema kwasababu nakujali.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifMeseji nzuri ya kumwabia umpendaye kuwa unampenda

nimetuma ndege wangu auzunguke ''moyo'' wako kwa '' upendo
'' auguse ''uso'' wako kwa ''faraja'' na mwisho
akunong'oneze sikioni taratibu kuwa nakupenda.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


USIKOSE HII๐Ÿ‘‰Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

UJUMBE-WA-ZA-JIONI-KWA-NDUGU.JPG
UJUMBE-WA-SHUKRANI-KWA-NDUGU.JPG

USIKOSE HII๐Ÿ‘‰ Kijitabu cha Picha Kali

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa