SMS-KALI-ZA-MAPENZI

By, Melkisedeck Shine.

T.gifUjumbe wa SMS kwa mpenzi wako anayetaka kukuacha

Hakika sikutaraji kulikosa lako penzi, wataka kuniacha
kuniacha ningali nakuhitaji, mpenzi tambua nahitaji yako
hifadhi na niko radhi kukupeleka hadi kwa wangu wazazi,
amini kwenda kwa mwingine sihitaji. Nakupenda.

🔥♥♥♥


T.gifSMS nzuri ya kimahaba kumwambia mpenzi wako jinsi unavyotamani uwe naye kila sehemu na kila wakati

Kila unachokifanya natamani niwepo, nikitumainia kila
ndoto yako itimie kila muda na sehemu, niwepo nikikutakia
mafanikio mema kwasababu nakujali.

🔥♥♥♥


T.gifUjumbe mzuri wa kumtumia mpenzi wako kumtakia usiku mwema

[[=]]

"""""Yule"""""
Anipendezae lazima nimkumbuke""
""nimpe salamu ""moyo""
wangu ""uridhike""
""Nimuombee kwa
MWENYEZI ""MUNGU"" mabaya yamuepuke""
""na kila lililo la kheri kwake lisiondoke''"
""nakutakia''"
"ucku mwema"
[[/=]]

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kumuomba umpendaye akukubalie

pindi nikukumbukapo chozi langu huwa linatoka bila
sababu,kasi Ya mapigo ya moyo Huongezea Pasipo
Sababu,nimegundua Nakuhtaji Naomba Unikubalie.

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kumtumia mpenzi wako kumwambia kuwa yeye ni wa kipekee na utampenda daima

Weupe wa penzi lako ni kama mwezi angani.Ucheshi na mahaba
yako nifananishe na nini? Kupata mfano wako hatotokea
amini. Elewa mimiwako sikuachi asilani

🔥♥♥♥


T.gifSMS nzuri ya kumsihi mpenzi wako asikuchoke na asichoke kukupenda kwani unampenda sana

Thamani ya Mapenzi yako nikubwa kwangu, haifanani nachochote kwenye huu ulimwengu, sina budi kumshukuru mungu, kwa kunijaalia mpenzi mwema unaejali hisia zangu, USICHOKE KUNIPENDA MPENZI

🔥♥♥♥


T.gifSMS nzuri ya usiku mwema kwa sweet wako

Usiku wa leo uwe ni wenye faraja kwako, utawaliwe na usingizi wa mahaba kwenye kope zako, naomba ujenge taswira yangu katika mawazo yako, Usisahau kuniota sweet wangu. USIKU MWEMA

🔥♥♥♥


T.gifSMS tamu kwa ajili ya kumtumia umpendaye

"CHAI" bila sukari hainyweki.
"ASALI" bila nyuki haitengenezeki.
"PETE" bila kidole haivaliki.
Na "MIMI" bila ya kukusalimia wala siridhiki! mwidiwe mpase pokea maneno yafuatayo "I LOVE YOU" pokea my lovely kiss "MWAAAAAAA" my best wishes
mtumie umpendae
kama na mm nimo nirudishie.

🔥♥♥♥


.

page 1 of 38358123...3835738358next »

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

familia-mapenzi-na-mahusiano.png

.