MESEJI-ZA-MAHABA

By, Melkisedeck Shine.

T.gifSMS ya kumwambia mpenzi wako kuwa haumpendi kwa uzuri wake tuu

Napenda ufahamu kuwa wewe ndiye nikupendae tu
Uzuri wako sio sababu ya mimi kukupenda
Ila nakupenda kwa matendo yako na jinsi ulivyoumbika.

🔥♥♥♥


T.gifSMS nzuri ya kimahaba kueleza kuhusu penzi

penzi linaweza kuelezewa kwa namna nyingi. Namna moja
niijuayo nikumtumia mapenzi hayo mtu asomaye meseji hii.

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kumsihi mpenzi wako asiende kwa mwingine

Nakupenda sana mwandani wangu ndiyo maana moyo wangu
hupatwa kidonda ninaokuona na mwingine hasa anapokuwa hana
sifa, nahisi kama anakutumia wewe kama mdori wake wa
kumfurahisha. Uwe makini ua la moyo wangu.

🔥♥♥♥


T.gifUjumbe mzuri kwa mpenzi wako kumuonyesha upendo

yapitayo mdomoni yametokea moyoni ,uyaonayo hadharani
nimeagizwa na manani yakuridhishayo nafsini ni utamu wa
yakini.

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kumuomba umpendaye akukubalie

pindi nikukumbukapo chozi langu huwa linatoka bila
sababu,kasi Ya mapigo ya moyo Huongezea Pasipo
Sababu,nimegundua Nakuhtaji Naomba Unikubalie.

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kumuomba mpenzi wako asiondoke asikuache

Nakuomba usiondoke, bali ubaki nami
Kwani wewe ndiye kamilisho la maisha
Yangu kwa sasa na siku za usoni

🔥♥♥♥


T.gifMeseji nzuri ya kimahaba ya kumtakia mpenzi wako usiku mwema

Fungua macho yako uone kopa za mahaba ninazokumwagia,
fungua mikono yako na upokee mapenzi yangu,
fungua simu yako uone ni jinsi gani ninavyokukumbuka japo
kwa kukutumia sms mpenzi wangu,
Nakutakia usiku mwema

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kumwabia mpenzi wako kuwa unampenda sana

Niseme nini ujue nakupenda? Nifanye nini ujue nakupenda?

Nikuite jina gani ujue ni wewe peke yako upo moyoni

mwangu? Hakika hakuna ila moyo wangu ndio unaosema kuwa

nakupenda, niamini mpenzi

🔥♥♥♥


.

page 1 of 35685123...3568435685next »

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

afya-mapishi-na-lishe.png

.