MESEJI-TAMU-SANA-ZA-MAHABA

By, Melkisedeck Shine.

T.gifSMS ya kumuonyesha mpenzi wako jinsi anavyokupagawisha

Watu waliniambia ninaweza kufanya chochote kama tu nitaweka mawazo yangu juu ya hicho kitu. Lakini kila nikijitahidi unaipoteza akili yangu

🔥♥♥♥


T.gifMeseji ya kumwambia mpenzi wako kuwa utampenda mpaka mwisho wa uhai wako

Penzi lako ndiyo pumzi yangu nawezaje kukuacha laazizi,
ina maana nife??? Siwezi kukuacha nakupenda. Nitakupenda
mpaka mwisho wa uhai wangu.

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kimahaba ya kumwambia mpenzi wako sababu ya kumpenda

wengi hupenda fanta kwa ladha yake,wengine hupenda
pilipili kwa muwasho wake,wengine hupenda asali kwa utamu
wake ila mimi nakupenda wewe kwa upendo wako.

🔥♥♥♥


T.gifSMS nzuri ya kumwambia mpenzi wako kuwa upo tayari kumvumilia

Kama ungekuwa kidonda kwenye moyo wangu, ningekiacha na
maumivu yake ndani yangu.

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kumwambia mpenzi wako unampenda na hauna mpango wa kumuacha

Hata kama nitajidanganya kwamba sikupendi, moyo wangu
umeganda kwako na hakuna dalili za kukuacha, wewe ni wangu
peke yako dear…

🔥♥♥♥


T.gifMeseji ya kumtumia mpenzi wako kumwambia kuwa yeye ndiye chaguo lako

Nafsi yangu inafurahia ya kwamba
wewe ndio chaguo langu, ubavu wangu
tabasamu usoni mwangu ndio siri ya
pendo lako kwangu

🔥♥♥♥


T.gifSMS ya kumwambia mpenzi wako asijute kukupenda kwani unampenda

Kipepeo kipeperushe kunipenda maamuz yako kamwe usijute
nakupenda mpz moyoni mwako unitulize.
Nakupenda mpz

🔥♥♥♥


T.gifMeseji ya kumtahadharisha mpenzi wako na maadui wa penzi lenu

Mpenzi unawafahamu maadui wa mapenzi yetu ? Ni wale rafiki
zako wanaokuletea maneno ya uongo, ndugu zako
wanaotugombanisha na wachawi wanotuotea mabaya,
tujihadhari tusiwape ushindi. Mapenzi yetu yadumu daima.

🔥♥♥♥


.

page 1 of 37976123...3797537976next »

USIKOSE HII👉Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

picha-kali.png

.