MESEJI-KALI-TAMU-ZA-MAPENZI

T.gifSMS ya kimahaba ya kumtumia mpenzi wako wa kike kumsifia na kumwambia unavyompenda

mahakama ya upendo iliyopo mtaa wa busu imenihukumu
kufungwa kwenye gereza la moyo la mcchana huyo milele kwa
kuutesa mtima wa moyo wa mcchana mmoja ,asiye na
mashauz,mwenye wing upendo ,maneno matamu ,mahaba ya dhat
na mapenz mazito zito,

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS tamu ya kimahaba ya kumuomba mpenzi wako asiende mbali na wewe

Mapigo yangu ya moyo huongezeka pindi nisipokuona japo kwa
dakika plz mpenzi kaa karibu yangu utulize mapigo

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifUjumbe wa kumtumia rafiki yako anayeolewa

Nakutakia kila la kheri katika maisha yako ya ndoa,wengi
watakuambia maneno kila kukicha,lakini nakuambia wapo
ambao kwa hakika watakaokuwa wamelenga kutia doa ndoa yako
,rafiki yangu kipenzi kwani wengi waitamani ndoa lakini
hawajapata wa kuwaowa

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifMeseji ya kumtumia mpenzi wako kumwambia akupende kama unavyompenda

Nakupenda mpenzi wangu, sifikirii kitu chochote zaidi yako
na kwa kuwa nakupenda sipendi kuwa na urafiki hata na
mwingine kwani atakuwa anabana nafasi niliyokuwekea wewe.
Noamba unipende nami nakupenda kila sikunde inayopita
maishani mwangu. Mwaaaaaaaaa

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifUjumbe wa kumwambia mpenzi wako kuwa unampenda yeye tuu

Ingawa mwaka umekwisha, mawazo yangu katu sitobadilisha, amini ni wewe pekee unayenipagawisha, hakika kwa penzi lako kiu yangu katu haitakwisha!

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS kali ya kimahaba ya kumtumia mpenzi wako kumwambia alivyokuteka moyo na akili zako

Mpenzi wangu kukutana nawe ilikuwa ni bahati, kukuchagua kuwa rafiki yangu ilikuwa ni maamuzi yangu, lakini kuanguka kwenye penzi lako haikuwa hiyari yangu. Umeniteka moyo na akili yangu pia.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS nzuri ya kumtumia mpenzi wako mnapogombana na kukorofishana

teke la kuku halimuumzi mwanaye sawa na dhati ya mapenzi
haiumzi moyo wa ampendaye,tugombane sasa hivi tupatane
badaye,najua hakuna wasiogombana ,kama wapo siku
wakigombana wataachana.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS ya mchana mwema kumwambia mpenzi wako aendelee kufurahia mapenzi yako

Mpenzi kila tunapokuwa chumbani huwa napenda kuwa mbunifu,
huwa najitahidi kuepuka udhaifu, ili
mapenzi yangu yasikukifu, ENDELEA KUFURAHIA MAPENZI YANGU.
Mchana mwema

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifUjumbe wa kumtumia mpenzi wako kumwambia akufanye wa kipekeee

mapenzi ni safari=unifanye nauli ya moyo, mapenzi ni
maradhi=unifanye daktari ni kutibu maradhi yako,mapenzi ni
kiu=niwe maji jangwani,mapenzi ni chakula=nikulishe
maishani mwako na uwe asali moyoni mwangu

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifMeseji ya kumtumia mpenzi wako kumwambia kuwa yeye ndiye chaguo lako

Nafsi yangu inafurahia ya kwamba
wewe ndio chaguo langu, ubavu wangu
tabasamu usoni mwangu ndio siri ya
pendo lako kwangu

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifUjumbe wa mapenzi wa kumpa umpendaye thamani kubwa

Umbo lako kama sayari, lizungukapo umbile la jua
ni kama upendo wa thamani usioweza kuuzika.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS nzuri ya kumwambia mpenzi wako akuache umpende tuu

Utamu wako ni zaidi ya asali, ni wa asili usiohitaji kuongezewa ladha ya sukari, nitaumiss endapo kama ukiwa mbali "NIACHE NIKUPENDE SWEET"

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS nzuri ya kumtakia umpendaye mchana mwema

Mpenzi kila tunapokuwa chumbani huwa napenda kuwa mbunifu, huwa najitahidi kuepuka udhaifu, ili mapenzi yangu yasikukifu, ENDELEA KUFURAHIA MAPENZI YANGU. Mchana mwema

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifUjumbe wa kimahaba kumwambia mpenzi wako umelimisi penzi lake

Mmmh!mpz cjui n kwann nahamu ya kufaid penz lako kiac
hk,?na taman lait ungekuwa krb yang unipme gonjwa hl na
unitibu pia.kwan ww ndiye daktar wa pekee n naye mwamin.
Nmemic kila k2 toka kwako nahc nazd kuchanganyikiwa kwa
ukosef wa penz lako.nakutaman sn wangu laaziz.
Nakupenda kipenz cha moyo wangu.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


T.gifSMS ya kumshawishi mtu kuwa una upendo wa dhati

moyo upendao kwa dhati.
haujalish ni kababu au chapat.
n wng wa upendo wenye tarakimu kama somo la hisabati.
kumpata akupandae kwa dhati pia hyo n bahati.
nimfikiriaye kwa sasa nahc anaupendo wa dhati.
Nitashukuru anikaribishe naye nimuonyeshe upendo wa dhat.
Huu ni ukaribisho wa penzi la dhati.
wenye wing wa furaha na Lenye pendo la kitanashati.

๐Ÿ”ฅโ™ฅโ™ฅโ™ฅ


NZURI HII๐Ÿ‘‰ SMS ya kujivunia mpenzi wakoT.gif

USIKOSE HII๐Ÿ‘‰Sasa unaweza kumtumia umpendaye Ujumbe mzuri hapa>>>

.

KADI-TUKUTANE-MZAZI.JPG
MLO-MWEMA-KWA-NDUGU-UJUMBE.JPG

USIKOSE HII๐Ÿ‘‰ TIBA KWA KUTUMIA MAJI

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa