Kundi la watu lilikwenda mahali wakakuta mawe yamezagaa. Ghafla wakasikia sauti ikisema: "Atakaeokota atajuta na asiyeokota atajuta,"

baadhi yao wakaokota na wengine hawakuokota. Wakarudi nyumbani. Asbh yale mawe yakageuka Dhahabu, waliookota wakajuta kwa nini wameokota machache, wasio okota wakajuta kwanini hawakuokota. Hivyo ndivyo itakavyokuwa siku ya Kiama; "wapo watakaojuta kwa nini walitenda mema machache, na tupo tutakaojuta kwa nini hatukutenda mema kabisa!!!". Nafasi ya kuokota ipo hapa duniani kabla Roho haijaachana na mwili. Naomba uufanyie kazi ujumbe huu.

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii.πŸ‘ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!πŸ’―βœ”

images-7.jpeg
Niandikie Maoni yako kuhusu Zingatia hili kuokoa nafsi yako, hapa, nitafurahi kusikia kutoka kwako
Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Swali, Mapendekezo au Maoni yako

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg

Ujumbe wangu kwako kwa sasa

Njia pekee ya Kumrudia Mungu tunapoanguka dhambini ni Njia ya Toba ya kweli ikiambatana na kukiri makosa na kusamehewa. Mara nyingi tunapotubu tunasahau dhambi za mawazo na kukumbuka za matendo tuu. Dhambi ya Mawazo pia ni dhambi yapaswa toba na maondoleo.

Mungu Akubariki Daima… Tuombeane!


mtu.gif

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..
18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine, Mungu Akubariki sana…. Tuzidi Kuombeana.