Kuna Kipindi katika maisha yako unaweza ukapitia mambo Fulani magumu hadi ukaanza kujiuliza,hivi kwa nini yote haya yananitokea?Why Me God?.Na Mimi nimeshawahi kupitia katika hali hii.

Nilichojifunza ni kuwa hakuna changamoto ya kudumu milele na katika kila kinachoonekana Leo kuwa hakina majibu,ukiamini kuwa inawezekana basi utapata majibu yake.

Watu wanaoibuka kuwa washindi kwenye maisha ni wale ambao wanapojikuta katika hali ngumu sana na tata katika maisha yao,huwa wanajiambia-"Hata hili nalo litapita"

Kuna siku utaangalia nyuma ulikotoka na hautaimi jinsi ulivyoshinda na kuvuka.Majibu yako njiani.

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii.πŸ‘ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!πŸ’―βœ”

IMG_20180125_211446.jpg
Niandikie Maoni yako kuhusu Wakati unapitia magumu usikate tamaa, hapa, nitafurahi kusikia kutoka kwako
Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Swali, Mapendekezo au Maoni yako

IMG_20180108_172002.jpg

Ujumbe wangu kwako kwa sasa

Sala ni Hazina. Kusali ni muhimu sana. Sala unayosali leo inaweza kukusaidia hata miaka kumi ijayo au ikasaidia watoto wa watoto wako. Mungu ni mwenye fadhila na anakumbuka yote. Mwombe Mungu akulinde ukiwa mzima ili uwapo hatarini akukumbuke hata kabla hujamwomba.

Mungu Akubariki Daima… Tuombeane!


utotoni.gif

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..
Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>
IMG_20180125_211440.jpg

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine,

Tafakari leo kwa kusoma Biblia kitabu cha Luka 6:20-49. Huu ndio msingi wa Mkristo, maana ya kuwa Mkristo na tofauti ya Mkristo na asiyemkristo.

Mungu Akubariki sana…. Tuzidi Kuombeana na kujitahidi kuishi kama alivyotufundisha Yesu Kristo Ili tuweze kumfikia yeye.