YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

👉 Wakati sahihi wa kumuomba Mungu akupe Mume/Mke

Melkisedeck

Msomaji wangu mpendwa, asante kwa kuendelea kupenda kutembelea blog hii. Baada ya kukuandalia makala kuhusu;

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Wakati sahihi wa kumuomba Mungu akupe Mume/Mke.

Wakati sahihi wa kumuomba Mungu akupe Mume/Mke

SWALI (3)..!

👉NI WAKATI GANI SAHIHI KUOMBA MUNGU ANIPE MKE /MUME?

JIBU..

🔹Swali hili linaweza kugawanyika Katika vipengele (2)

1. Wakati sahihi kutokana na umri

2. Wakati sahihi kutokana na hali ya kimahusiano mtu aliyonayo.

WAKATI SAHIHI KUTOKANA NA UMRI.

🔹Hakuna muda maalum wa mtu kuomba kuhusu mke /mume anayemtaka kutoka kwa Mungu, ila kuna ushauri mbalimbali unaotolewa na watu kuhusu hili.

🔹Wapo wanaosema mtu anatakiwa kuombea swala hilo wakati akiwa bado kabisa hajataka kuingia kwenye Ndoa kwa kipindi hicho.

🔹Mfano kijana anaweza akaanza kuomba akiwa yupo shule au chuoni ili kwamba akimaliza masomo yake basi awe tayar ana uhakika na muongozo sahihi wa Mungu Katika hilo. Huwa wanayaita Maombi haya kama maombi ya AKIBA.

🔹Ila Kwa upande wangu SISHAURI sana maombi ya namna hii, kwa sababu kila jambo lina wakati wake (Mhubiri 3 :1) , kama ni wakati wa kusoma basi unatakiwa kusoma na si kuanza kujihangaisha na mambo ya mbele yasiyo na ulazima kwa kipindi hicho.

🔹Utakapoanza kuomba maombi haya ukiwa bado mwanafunzi HASA wa Sekondari unaweza ukajikuta akili yako inaanza kuleta udadisi wa mambo ya mahusiano na mwisho unaweza kujikuta umeingia kwenye mahusiano ya kimapenzi kabla ya muda wake.

🔹Mungu anafahamu kama upo wakati utahitaji mke /mume hivyo haina haja ya kuhofu juu ya hilo, ukifika muda sahihi AMINI atamleta Kwako. (Mathayo 6 :33 - 34).

🔹Ila kwa wanafunzi wa vyuo wanaweza kuomba kwa sababu wengi ni watu waliopevuka tayar na muda si mrefu wataanza maisha ya kujitegemea.

WAKATI SAHIHI KUTOKANA NA HALI YA KIMAHUSIANO.

🔹kutokana na hali ya kimahusiano, unatakiwa kuomba wakati ukiwa HAUPO kwenye uhusiano wa kimapenzi na mtu yoyote.

🔹Ingawa wengi sasa wanaomba Mungu awape mke /mume wakati tayar wapo kwenye mahusiano, sasa kama tayar upo kwenye uhusiano unaomba nini? Unaombaje kitu ambacho tayar unacho?

🔹Unataka Mungu akuoneshe wakati tayar umeshajionesha?. Wengi wanaomba na hawapati majibu kwa sababu Mungu anapowaangalia anawaona tayar wameshajijibu, hivyo ana amua kuwa KIMYA.

🔹Mungu anataka awe wa kwanza kwenye kila jambo tunalofanya (Zaburi 32 :8), na si kumuweka wa mwisho Baada ya Sisi tumeshajiamulia.

🔹Hivyo kama upo kwenye uhusiano na mtu halafu unaomba Mungu akupe mke /mume ina maana huyo uliyenaye sio Wako, umeiba mume au mke wa mtu mtarajiwa. Kama angekuwa ni wako usingeomba hayo maombi.

🔹Ili Mungu akujibu unatakiwa UTUBU kwa kujiongoza mwenyewe na UVUNJE huo uhusiano hasa kama msingi wake SIO WA MUNGU na mmeshiriki kufanya dhambi ya Uzinzi.

🔹Kama moyo wako unakushuhudia kuwa ijapokuwa haukuomba ila ni mtu anayekufaa kwa kigezo cha Imani, Tabia na Maelewano mliyonayo katikati yenu, Basi OMBA TOBA kwa kuanza bila Mungu pia OMBA MUNGU AKUPE UTHIBITISHO KAMA JAMBO HILO NI MAPENZI YAKE AU LA.

🔹Ila hapa unatakiwa kuwa MAKINI kumsikiliza Mungu na si kufuata MATAKWA yako BINAFSI, kama Akisema NDIO basi ENDELEA NAE na kama the Akisema HAPANA kuwa TAYARI KUVUNJA HUO UHUSIANO (YEREMIA 17 :9).

🔹Utajuaje kama Mungu Amesema NDIO? Zipo njia nyingi ila KUBWA ni KUPITIA AMANI UTAKAYOJISIKIA NDANI MWAKO.

"BASI, Bwana, NDIYE ROHO, WALAKINI ALIPO ROHO WA Bwana, HAPO NDIPO PENYE UHURU (AMANI) ".

2 WAKORINTHO 3 :17

🔹Kama ukiwa unaomba halafu unaanza kujisikia Mzito kumtafuta, unakosa amani ukiwa unawasiliana nae, au mnapitia ugomvi wa mara kwa mara usio na sababu za Msingi, hizi ni DALILI ZA KUONESHA MUNGU HAYUPO KWENYE HUO UHUSIANO.

"MKE /MUME MWENYE BUSARA HUTOKA KWA BWANA " MITHALI 19 :14

………………………

Mwl John C Ntogwisangu

👉KAMA UNA SWALI LOLOTE AU UNGEPENDA UJIUNGE NA MAGROUP YA WATSAP YA NENO LA MUNGU, NITAFUTE KUPITIA 👇

WATSAP #0712463344.

♥MUNGU AKUBARIKI.

Melkisedeck

Nitumie Maoni yako Kuhusu Wakati sahihi wa kumuomba Mungu akupe Mume/Mke hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako


🙉Usisahau kushare posti hii Kuhusu 👉Wakati sahihi wa kumuomba Mungu akupe Mume/Mke, Share✔ Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp n.k..💯✅

📚 Endelea kusoma kuhusu;-👇

Huruma ya Mungu ni ya Milele na Upendo wake ni Wa DAIMA!

Mungu ni mwenye Huruma, Rehema na Neema. Anataka watu wote waokolewe na Wala sio Hakimu na Mtoa Adhabu. Soma zaidi...

Mimi naitumainia Huruma ya Mungu
Wewe je?

Ifahamu Huruma ya Mungu hapa>>>

Karibu uonje Huruma ya Mungu Baba yetu iliyo tunda la Upendo wake Mkuu Kwetu. Utasitasita mpaka lini? Wakati wa Kubadili Maisha ni sasa

Soma zaidi kuhusu Huruma ya Mungu Hapa na jinsi ya kuipokea na kuitumainia>>>

.

.

.

Melkisedeck

Tumsifu Yesu Kristu…

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki
Karibu Katika Blog yangu ya Kikatoliki mahali pa kusoma makala mbalimbali za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki pamoja na nyimbo za Kikatoliki

Blog ya AckySHINE Kwa Wakatoliki ni Blog pekee ya Kiswahili ya Kikatoliki kwa posti nyingi, isiyochosha kusoma, yenye posti nyingi nzuri mpya kila saa unapotembelea. Unahakikishiwa kupata kitu kipya utakachopenda kila unapotembelea blog hii, Utapata makala za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki, nyimbo za Kikatoliki n.k. Kwa sasa kuna posti Mpya 1179 za Kikatoliki kwa ajili yako, nimekutayarishia kila kitu kazi yako ni kuperuzi na kutembelea Blog hii mara kwa mara.

Chagua unachotaka hapa…

|| MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

Karibu tena na Mungu Akubariki

Nakutakia pasaka njema

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.