YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ Ujumbe mzito wa Papa Francisβœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusu;πŸ‘‡
MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg
πŸ’₯Leo nimekutayarishia makalaπŸ“œ kuhusu Ujumbe mzito wa Papa Francis.πŸ‘‡

πŸ’«Ujumbe mzito wa Papa FrancisπŸ‘‡

πŸ‘‡πŸΌπŸ‘‡πŸΌπŸ‘‡πŸΌ

*UJUMBE MZITO WA PAPA FRANCIS*

*Hakuna familia isiyo na mapungufu. Hatuna wazazi wasio na mapungufu, sisi pia si wakamilifu, hatuoi au kuolewa na mtu asiye na mapungufu, kadhalika watoto wetu nao si wakamilifu. Tunayo manung'uniko au malalamiko kila mmoja dhidi ya mwenzake. Tumevunjana moyo na kukatishana tamaa. Kwa hiyo, hakuna ndoa iliyokamilika wala familia iliyoboreka bila kuwa na mazoea au utamaduni wa kusameheana.*

*Msamaha ni nguzo au msingi wa utulivu wa akili na uhai wa roho zetu. Kama hakuna msamaha, familia inakuwa uwanja wa migogoro na mlipuko wa ugomvi. Panapokosekana msamaha, familia inaugua. Msamaha unahuisha moyo, kwa kusafisha fikra na kuufanya moyo kuwa huru. Binadamu asiyesamehe hana amani moyoni na wala hana urafiki au muunganiko na Mungu.*

*Maumivu ni sumu inayodhuru na kuua. Hebu kiponye kidonda hicho cha moyo endapo kuna dalili za kujiumiza. Mtu asiyesamehe anajisababishia mwenyewe ugonjwa wa mwili, kiakili na kiroho. Ndiyo maana familia inapaswa kuwa sehemu ya uhai na si kifo; eneo la uponyaji na sio mahali pa magonjwa; jukwaa la msamaha na si la uovu. Msamaha huleta furaha pale uchungu ulipoleta maumivu; huleta uponyaji hata pale ambapo maumivu yalisababisha magonjwa.*

Ujumbe huu wa Baba Mtakatifu umfikie kila mmoja wetu leo katika familia yake. Leo basi tuutafakari ujumbe huo muhimu.

*TUMSIFU YESU KRISTO*

πŸ‘‰ Yuda IskariotiπŸ“œ

images-20.jpeg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu Ujumbe mzito wa Papa Francis? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
MELKISEDECK-SUA.jpg

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

.

MELKISEDECK-LEON.jpg

"Kama mtu anasali kila siku katika maisha yake hakuna kitu kitakachokuwa kigumu. Sala ni njia ya kujipatia neema za kuendesha maisha yetu. Usiache kusali kila siku hata kama upo katika hali gani."

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Biblia Takatifu: Agano la Kale AR.gif PDF hii ina vitabu vyote vya Agano la KaleπŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia ROZARI YA MAMA BIKIRA MARIA AR.gif PDF hii ina mwongozo wa namna ya kusali Rozari Takatifu ya Mama Bikira MariaπŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia ROZARI YA MAMA BIKIRA MARIA AR.gif PDF hii ina mwongozo wa namna ya kusali Rozari Takatifu ya Mama Bikira MariaπŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

d.gifKichekesho%20Kipya Nimekuzawadia Sala za Asubuhi na Sala za Jioni AR.gif PDF hii ina mkusanyiko wa sala za kusali asubuhi na za jioni kabla ya kulala.πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

images-21.jpeg

Tumsifu Yesu Kristu….

"Mungu ni mwenye Huruma na Upendo na Anataka watu wote waokolewe naye. Mungu hayupo kwa ajili ya kukuhukumu bali kwa ajili ya kukuhurumia na kukurehemu.."

MELKISEDECK-SHINE.jpg

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa
Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
IMG_20170703_130916.jpg

"Uwe na maono au ndoto ya mambo unayotaka kufanya maishani naye Mungu atakubariki na kujidhihirisha katika ndoto zako.."

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.