YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ Tujifunze kitu hapaβœ…

SHINE-MWENYEWE.jpg

Kwa kawaida kwenye maisha unapofikia Hatua unaona Mungu hayupo kabisa na wewe basi ujue huo ndio wakati ambao Mungu yupo karibu na wewe zaidi. Baada ya kusoma kuhusu;

images-14.jpeg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Tujifunze kitu hapa.

Tujifunze kitu hapa

TUJIFUNZE KITU HAPA

Siku moja mwanamke alitoka nje ya nyumba na kuwaona wazee watatu wenye mvi kichwani wakiwa wamekaa nje ya nyumba yake.

Hakuwatambua na wala hakuwa anawafahamu.

Akawaambia, "nafikiri siwafahamu, ila inavoonesha mna njaa sana. Tafadhali wazee wangu mkaribie nyumbani kwangu japo mpate hata chakula"

"Baba mwenye nyumba yupo?", mmoja wa wale wazee aliuliza.

"Hapana" yule mwanamke alijibu "Ametoka kidogo."

"Basi hatuwezi kuingia ndani", wale wazee walimjibu.

Jioni mume wake aliporudi, mke alimueleza kilichotokea.

"ah wale wazee watatu nami nimewaona hapo nje ila sikutaka kuwatilia maanani, nenda kawaambie nimerudi na wakaribishe ndani" Mume alimwambia mkewe.

"Hatuwezi kuingia ndani ya nyumba yenu sisi sote", wazee walijibu baada ya mke kuwaambia kwamba mumewe amerudi na anawahitaji.

"Kwanini?" mke alitaka kujua.

Mmoja wa wale wazee akamuelezea: "Huyu mwenzangu (huku akimshika bega mzee mwenzake) anaitwa UTAJIRI, na huyu mwingine (huku akimnyoshea kidole) anaitwa MAFANIKIO na mimi ninaitwa UPENDO."

Baada ya kujitambulisha yule mzee akamwambia yule mwanamke, "sasa nenda ndani ukajadiliane na mume wako nani kati yetu aingie ndani ya nyumba yenu, yaani Utajiri, Mafanikio au Upendo"

Mwanamke akaingia ndani na kumueleza mume wake yale aliyoambiwa na Mzee upendo. Mume wake alifurahi sana. Akasema, "vizuri sana, kwa kua ndio hvyo basi tumkaribishe UTAJIRI aingie ndani ya nyumba yetu, muache aje ndani ya familia yetu na atupe utajiri"

Mke hakukubaliana na matakwa ya mume wake. "Mpenzi kwanini tusimkaribishe Mzee MAFANIKIO?"

Wakiwa wanaendelea kubishana, binti yao mdogo aliyekuwa akiwasikia wakibishana akaja na mawazo yake, binti akasema: "Je haitakuwa vema tukimkaribisha Mzee UPENDO?, nyumba yetu itajazwa na upendo. Kwa maana humu kila siku imekuwa ugomvi tu, baba na mama mnagombana na kupigana mimi bila kujua sababu."

"Tumuache binti yetu aamue, nenda na ukamkaribishe Mzee UPENDO kama binti yetu alivyopendekeza" Mume aliongea.

Mke alitoka nje na kuwauliza wale wazee watatu, "Mlisema ni nani kati yenu anaitwa Mzee UPENDO? Tafadhali sana karibu nyumbani kwetu na uwe mgeni wetu."

Mzee UPENDO akanyanyuka na kuanza kufuatana na yule mwanamke. Wale wazee wawili waliobaki nao wakaanza kufuata nyuma.

Kwa mshangao yule mwanamke akauliza nimemualika Mzee Upendo tu, na ninyi ndivyo mlovyosema kwamba hamuwezi kuingia wote, sasa iwaje nanyi wawili mnakuja ndani?

Wazee wote watatu kwa pamoja wakajibu: "kama ungalikuwa umemualika kati ya UTAJIRI au MAFANIKIO, wawili tungalibaki nje, ila kwa kuwa umemualika UPENDO popote atakapoenda sisi tutamfuata.

Baada ya Upendo kuingia ndani ya nyumba, upendo ulitamalaki ktk familia, amani ya roho ikawepo, utajiri ukajisogeza zaidi na mafanikio wakayapata.

MY TAKE.

Popote penye upendo kuna utajiri na mafanikio. Upendo ni dhana pana sana Paulo anasema, "Tena nikitoa mali zangu zote kuwalisha maskini, tena nikijitoa mwili wangu niungue moto, kama sina upendo, hainisaidii kitu.

Upendo huvumilia, hufadhili; upendo hauhusudu; upendo hautakabari; haujivuni; haukosi kuwa na adabu; hautafuti mambo yake; hauoni uchungu; hauhesabu mabaya;

Haufurahii udhalimu, bali hufurahi pamoja na kweli; Huvumilia yote; huamini yote; hutumaini yote; hustahimili yote."

Mwenyezi Mungu atuongoze ili Upendo, utajiri na mafanikio viwe na sisi daima!

Ni mhimu upendo ukatawala ndani ya mioyo yetu.

images-22.jpeg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Tujifunze kitu hapa hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako


images-17.jpeg

Ukitaka kupata amani, tumaini katika Ahadi za Mungu. Ahadi ya Mungu ni hii "Hatoacha kutusaidia wala kututupa". (Kumbukumbu La Sheria 31:6)

images-24.jpeg

πŸ‘‰ Kujikweza Mbele ya Munguβœ”

πŸ‘‰ Swali la kutishaβœ”

FURAHA-SHINE.jpg
πŸ™‰Usisahau kushare posti hii Kuhusu πŸ‘‰Tujifunze kitu hapa, Shareβœ” Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp n.k..πŸ’―βœ…
[WIMBO🎢]πŸ‘‰πŸŽΌKatika Viumbe Vyote🎹
[WIMBO🎢]πŸ‘‰πŸŽΌMama wa Mkombozi🎹
[MAFUNDISHOπŸ“œ]πŸ‘‰πŸ’₯Mungu aliumbaje vyote?πŸ“ƒ
images-14.jpeg
"Basi, nasema hivi: Mwenendo wenu na uongozwe na Roho, nanyi hamtafuata tena tamaa za kidunia. Maana tamaa za kidunia hupingana na matakwa ya Roho; na matakwa ya Roho hupingana na Tamaa za kidunia. Mambo hayo mawili hayaafikiani; kwa sababu hiyo hamuwezi kufanya yale mnayotaka nyinyi wenyewe." (Wagalatia 5:16-22)

Vile unavyomsogelea Mungu ndivyo na yeye anavyokusogelea. Vile unavyomkubali Mungu katika Maisha yako ndivyo na yeye anavyotenda kazi kwako.

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

images-14.jpeg

Msomaji wangu mpendwa, Huruma ya Mungu ni ya Milele na Upendo wake ni Wa DAIMA!

Mungu ni mwenye Huruma, Rehema na Neema. Anataka watu wote waokolewe na Wala sio Hakimu na Mtoa Adhabu. Soma zaidi...

SHINE-MELKISEDECK.jpg

Mimi naitumainia Huruma ya Mungu
Wewe je?

Ifahamu Huruma ya Mungu hapa>>>

Karibu uonje Huruma ya Mungu Baba yetu iliyo tunda la Upendo wake Mkuu Kwetu. Utasitasita mpaka lini? Wakati wa Kubadili Maisha ni sasa

HAPPY-MOMENTS.jpg

Soma zaidi kuhusu Huruma ya Mungu Hapa na jinsi ya kuipokea na kuitumainia>>>

.

.

.

SHINE-MWENYEWE.jpg

Tumsifu Yesu Kristu…. Upendo wa Mungu hauna kikomo. Mama anaweza kumchoka na kumtelekeza mwanae lakini Mungu kamwe hamchoki mtu.

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

images-17.jpeg

Karibu Katika Blog yangu ya Kikatoliki mahali pa kusoma makala mbalimbali za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki pamoja na nyimbo za Kikatoliki

images-10.jpeg

"Basi, nasema hivi: Mwenendo wenu na uongozwe na Roho, nanyi hamtafuata tena tamaa za kidunia. Maana tamaa za kidunia hupingana na matakwa ya Roho; na matakwa ya Roho hupingana na Tamaa za kidunia. Mambo hayo mawili hayaafikiani; kwa sababu hiyo hamuwezi kufanya yale mnayotaka nyinyi wenyewe." (Wagalatia 5:16-22) Endelea kutembelea Blog hii kila siku tuzidi kutafakari mafumbo ya Mungu.

images-17.jpeg

Chagua unachotaka hapa…

|| MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

animated.gif

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
SHINE-MWENYEWE.jpg

Ni jambo jema kusamehe wale waliotukosea. Neno "Nimekusamehe" ni zuri kusikia masikioni kuliko neno "Ninakupenda". Maana kusamehewa ni zaidi ya kupendwa kwani Msamaa ni matokeo ya Upendo.

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.