Swali la kutisha

HURUMA-YA-MUNGU.png

SWALI LA KUTISHA: *Ikiwa ela unayotoa kanisani ingetumika kujenga nyumba yako mbinguni, ingekuwa imefikia wapi hivi sasa? Nauliza tu, wengi tunaweza kuwa wakimbizi mbinguni*

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, Swali la kutisha. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
Ishara-ndogo-ya-Msalaba.png
HURUMA-YA-MUNGU.png

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;

HURUMA-YA-MUNGU.png
YESU-ANAKUPENDA.png
Ishara-ndogo-ya-Msalaba.png