.

πŸ‘‰ Mungu ni Mkubwaβœ…

Imehaririwa na; Melkisedeck Leon Shine. Tarehe 18 Sep 2016 04:28. [Legal & Authority]

Mtoto mmoja alimuuliza baba yake. "Baba, hivi Mungu ni mkubwa kiasi gani?" Baba yake akatazama juu angani akaona ndege ya abiria akamuuliza mwanae "mwanangu, ile ndege ina ukubwa Gani?" Mtoto akajibu ni ndogo sana.
Basi Baba yake akamchukua hadi uwanja wa ndege walipofika karibu na ndege akamuonesha ndege akamuuliza " ile ndege ina ukubwa gani?? Mtoto akajibu "Hiyo Ndege ni Kuuuubwa sana" basi Baba yake akamwambia
..
"Mwanangu, hivyo ndivyo ilivyo kuhusu ukubwa wa Mungu, mara zote hutegemea wewe upo umbali gani ili kuona ama kujua ukubwa wake." "Ukiwa mbali na Mungu kiroho utaona Mungu ni mdogo sana, ila ukiwa karibu naye wakati wote Utamwona ni mkubwa kuliko kawaida na hakuna mfano wa kulinganisha"

Sogea karibu na Mungu Mpendwa ili uhisi uwepo na ukuu wake.

Ubarikiwe.

misaadas.gif

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare video hii.πŸ‘ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!πŸ’―βœ”

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

Kichekesho%20KipyaNdugu zako wanapatikana hapa Wapo wanakusubiri uwatafuteπŸ‘‰soma zaidiKizuri

Kichekesho%20KipyaKutana na mabesti zako wa shule hapa Wewe pia ni besti wao mzuri sanaπŸ‘‰soma zaidiKizuri