YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ Mungu na Mikogo yakeβœ…

images-21.jpeg

Mungu ni mwenye haki, mpenda haki na mtenda haki. Unapoenenda kwa haki na yeye ataipigania haki yako. Baada ya kusoma kuhusu;

ACKYSHINE.jpg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Mungu na Mikogo yake.

Mungu na Mikogo yake

MUNGU NA "MIKOGO" YAKE..!!

Mimi sio msomi wa Biblia na wala sio muhibiri, lakini kwa nilipofanikiwa kuisoma na kuielewa Biblia nimegundua jambo:-

Watu wote wa kiagano katika Biblia(Bible Covenant People), walifanikiwa sana wakati wa nyakati ngumu na zenye changamoto kali. Angalia mifano:-

1. Nimemcheki Isaka nikaona alifanya kilimo katikati ya ukame mkubwa na akapata faida ya asilimia elfu moja!

2. Nimemchimba Yakobo nikaona namna alivyotoboa katikati ya ajira yake, baada ya kudhulumiwa mshahara wake na kufika mahali kwamba hakuna namna ya kupata hela zake anazodai kwa sababu bosi wake na kampuni iliyomwajiri (Laban Livestock Company) alimgeuka na kumrusha haki yake.

3. Mzee Ibrahim nae huwa nam-follow sana. Huyu mzee walipopishana na Uncle yake Lutu alijikuta anaambulia eneo la ardhi ambayo haikuwa nzuri kivileeee kwa uwekezaji. Kule kule ambako kulikuwa hakusomeki, akawekeza vitega uchumi vya kufa mtu na akawa na mkwanja mrefu sana.

4. Kwenye pitapita nimekutana na ishu ya wana Israel walipokuwa Misri. Unaambiwa kuna wakati pale Misri uchumi uliyumba, fedha zikawa ngumu usipime, mvua zikawa hazinyeshi na ukame ukawa mkubwa hadi watu wakafika hatua wakauza kila kitu na kuanza kujiuza wenyewe! Hali unaambiwa ilikuwa mbaya ni balaa! Kilichonikosha ni kwamba katika nchi hiyo hiyo ambayo mambo yalikuwa taiti mbaya, Wana wa Israel walikuwa jimbo flani linaitwa Gosheni:- hapo Goshen hakukuwa na ukame, chakula kilikuwa kingi hadi kinabaki, malisho ya mifugo yalikuwa meeeengi na hela walikuwa nazo hadi za kuweka akiba!

5. Kuna jamaa mwingine anaitwa Gideon. Huyu jamaa alikuwa amepigika sana kimaisha kutokana na maisha magumu yaliyokuwa yametanda maskani kwao na nchini kwao. Mungu akamshukia jamaa, kufumba na kufumbua jamaa akapewa cheo cha Ujaji. Yaani pale pale na nyakati zile zile ambapo wengine walikuwa wamekata tamaa, jamaa akapokea cheo na kugeuka kuwa msaada kwa wengine.

KWA HIYO:-
Kwako wewe unaemwamini Mungu, inakuwa ni sawa na kumdhalilisha yeye (Mungu) unapoingia kwenye mkumbo wa kulalamika kuhusiana na maisha kuwa magumu, hela kuadimika, ajira kukosekana n.k! Mungu ana "mikogo" linapokuja suala la kulinda na kukufanikisha kimaisha na kiuchumi wakati wa nyakati ngumu. Nikisema mikogo namaanisha "manuva" anayoweza kukutendea usivyotegemea kwa urahisi na kwa namna flani "amazing"!

#SmartMind#

[NZURI HIIπŸ‘‰] Tofauti ya Sala na Maombi

images-9.jpeg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Mungu na Mikogo yake hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako


HAPPY-MOMENTS.jpg

Sala za kila siku katika maisha ndiyo hazina kubwa na msaada hasa wakati wa kufa. Adumuye katika sala Mungu hatomwacha saa ya mwisho. Tusali, tusali, tusali daima…

FURAHA-SHINE.jpg
width="85"
πŸ™‰Usisahau kushare posti hii Kuhusu πŸ‘‰Mungu na Mikogo yake, Shareβœ” Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp n.k..πŸ’―βœ…
[WIMBO🎢]πŸ‘‰πŸŽΌKwa Lugha yetu🎹
[WIMBO🎢]πŸ‘‰πŸŽΌEkaristia ni chakula🎹
images-8.jpeg
Mungu anamakusudi na kila binadamu anayeishi duniani. Hakuna mtu aliyebora zaidi mbele ya Mungu au asiye wa thamani mbele ya Mungu kama anafwata mpenzi ya Mungu.

Sala siyo maneno mazuri, bali sala ni NIA ya Upendo iliyobebwa na maneno mazuri. Tusali kwa kunuia kutoka moyoni na sio kwa kunena maneno tuu mdomoni.

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

images-11.jpeg

Msomaji wangu mpendwa, Huruma ya Mungu ni ya Milele na Upendo wake ni Wa DAIMA!

Mungu ni mwenye Huruma, Rehema na Neema. Anataka watu wote waokolewe na Wala sio Hakimu na Mtoa Adhabu. Soma zaidi...

images-7.jpeg

Mimi naitumainia Huruma ya Mungu
Wewe je?

Ifahamu Huruma ya Mungu hapa>>>

Karibu uonje Huruma ya Mungu Baba yetu iliyo tunda la Upendo wake Mkuu Kwetu. Utasitasita mpaka lini? Wakati wa Kubadili Maisha ni sasa

images-16.jpeg

Soma zaidi kuhusu Huruma ya Mungu Hapa na jinsi ya kuipokea na kuitumainia>>>

.

.

.

images-21.jpeg

Tumsifu Yesu Kristu…. Mungu anasubiri sala zako kila siku. Anasubiri sala zako akujibu ili uone utukufu wake. Anasubiri sala zako ili akuze mahusiano yako na wewe. Sali daima kwani Mungu yupo milele kukusikiliza na kukuhudumia.

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

Karibu Katika Blog yangu ya Kikatoliki mahali pa kusoma makala mbalimbali za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki pamoja na nyimbo za Kikatoliki

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

Mungu ni mwenye Huruma na Upendo na Anataka watu wote waokolewe naye. Mungu hayupo kwa ajili ya kukuhukumu bali kwa ajili ya kukuhurumia na kukurehemu. Endelea kutembelea Blog hii kila siku tuzidi kutafakari mafumbo ya Mungu.

images-12.jpeg

Chagua unachotaka hapa…

|| MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

animated.gif

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
images-8.jpeg

Hakuna kitu cha Muhimu zaidi Duniani kama kumjua Mungu na kumuishi Mungu. Kila binadamu ameumbwa kwa ajili hii. Na Mungu anachotaka ndicho hichi, kumjua na kumuishi. Mengine yote ni maziada.

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.