YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ Kila tunapotenda dhambi tunafanywa watumwaβœ…

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

Sala ni ufunguo wa kufungulia mema na kufungia Mabaya. Tusali ili tufungue mema katika maisha yetu na tufunge mabaya katika maisha yetu. Baada ya kusoma kuhusu;

images-15.jpeg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Kila tunapotenda dhambi tunafanywa watumwa.

Kila tunapotenda dhambi tunafanywa watumwa

Siku moja nilitupa jiwe na kwa bahati mbaya likampiga mama wa bata mzinga na akafa pale pale.
Japokuwa nilikuwa peke yangu ghafla nilimwona dada yangu kulia kwangu akinitazama. Na akasema nimpe elfu moja ili asimwambie mama nikamwambia sina ila tafadhali usimwambie mama.
Siku iliyofuata mama alimwambia dada aoshe vyombo na kusafisha mazingira lakini dada akamwambia mama "Sassi amesema atafanya"
Dada akaja kwangu akasema nifanye zile kazi na kama sitaki nitasemewa kwamba nilimuua bata mzinga pasipo kulaumu nikafanya.
Siku ya pili mama akamuita dada na kumpa kazi aende akachote maji na kujaza pipa dada akamwambia mama kwamba mimi nimesema nitafanya na Dada akaja akasema unakumbuka ulimuua bata mzinga?
_"Sasa jaza maji pipa kama hutaki nimwambie mama."_
Ikanipasa nichote maji na kujaza pipa na siku hiyo hiyo jioni mama akamtuma sokoni kukunua nafaka na aende kusaga.
Akamwambia mama Sassi amesema atakwenda na kununua, na Dada akaja kwangu akasema "kumbuka kwamba bata mzinga bado amekufa sasa nenda sokoni ukanunue mfuko wa nafaka ambao tayari umeshasagwa kama hutaki basi nitamwambia mama."
Nilisimama nikaenda kwa mama huku nikitirika machozi machoni na nilimkuta amekaa ndani, nikapiga magoti na kumwambia huku nikilia :
_"Mama nisamehe tafadhali nisamehe mno._ _"Mimi ndio niliyeua bata mzinga kwa bahati mbaya tafadhali mama nisamehe."_
Mama akajibu: _"Mwanangu siku ile uliyeua bata mzinga nilikuwa dirishani na nilitazama kila kitu kilichotokea, dada yako amekufanya mtumwa kwasababu hukutaka kuja kwangu kukiri na kuomba msamaha. Sasa umefanya hivi upo huru Dada yako hawezi kukutumia tena."_

Funzo

Kila mara tukiwa tunatenda dhambi, Mungu anatuona na dhambi hutufanya kuwa watumwa na muda huo tukikiri mbele yake na kuomba msamaha yeye ni mwingi wa rehema na uenda akatusamehe…
Mungu atusamehe dhambi zetu na atuweke huru Amen

[NZURI HIIπŸ‘‰] Tafakari ya Zaburi 127:1-2

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Kila tunapotenda dhambi tunafanywa watumwa hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako


ACKYSHINE.jpg

Mungu ni rahisi sana kupatikana. Ugumu ni njia ya Kumtafuta Mungu na namna ya kumuishi Mungu. Hapa ndipo watu wengi wanashindwa.

images-24.jpeg
MELKISEDECK-SHINE.jpg
πŸ™‰Usisahau kushare posti hii Kuhusu πŸ‘‰Kila tunapotenda dhambi tunafanywa watumwa, Shareβœ” Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp n.k..πŸ’―βœ…
MELKISEDECK-SUA.jpg
Hakuna sala yeyote itolewayo kwa unyenyekevu wa kweli katika imani, matumaini na mapendo inayopita bure mbele ya Mungu. Mungu hamtupi mwenye unyoofu wa moyo.

Mungu anasubiri sala zako kila siku. Anasubiri sala zako akujibu ili uone utukufu wake. Anasubiri sala zako ili akuze mahusiano yako na wewe. Sali daima kwani Mungu yupo milele kukusikiliza na kukuhudumia.

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

images-13.jpeg

Msomaji wangu mpendwa, Huruma ya Mungu ni ya Milele na Upendo wake ni Wa DAIMA!

Mungu ni mwenye Huruma, Rehema na Neema. Anataka watu wote waokolewe na Wala sio Hakimu na Mtoa Adhabu. Soma zaidi...

MELKISEDECK-LEON.jpg

Mimi naitumainia Huruma ya Mungu
Wewe je?

Ifahamu Huruma ya Mungu hapa>>>

Karibu uonje Huruma ya Mungu Baba yetu iliyo tunda la Upendo wake Mkuu Kwetu. Utasitasita mpaka lini? Wakati wa Kubadili Maisha ni sasa

images-24.jpeg

Soma zaidi kuhusu Huruma ya Mungu Hapa na jinsi ya kuipokea na kuitumainia>>>

.

.

.

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

Tumsifu Yesu Kristu…. Sala ni kama chakula cha Roho, Bila sala roho inakufa. Tusali daima ili roho zetu ziwe hai siku zote.

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

images-9.jpeg

Karibu Katika Blog yangu ya Kikatoliki mahali pa kusoma makala mbalimbali za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki pamoja na nyimbo za Kikatoliki

images-19.jpeg

Upendo wa siku zote huo ndio upendo atakao Mungu. Chuki na unafiki ni tabia ya Shetani, umoja ni tabia ya Mungu. Endelea kutembelea Blog hii kila siku tuzidi kutafakari mafumbo ya Mungu.

images-11.jpeg

Chagua unachotaka hapa…

|| MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

animated.gif

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
images-8.jpeg

Kwa kawaida kwenye maisha unapofikia Hatua unaona Mungu hayupo kabisa na wewe basi ujue huo ndio wakati ambao Mungu yupo karibu na wewe zaidi.

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.