USIKOSE HIIπŸ‘‰ Mtafute ndugu yako hapa

Siku moja nilitupa jiwe na kwa bahati mbaya likampiga mama wa bata mzinga na akafa pale pale.
Japokuwa nilikuwa peke yangu ghafla nilimwona dada yangu kulia kwangu akinitazama. Na akasema nimpe elfu moja ili asimwambie mama nikamwambia sina ila tafadhali usimwambie mama.
Siku iliyofuata mama alimwambia dada aoshe vyombo na kusafisha mazingira lakini dada akamwambia mama "Sassi amesema atafanya"
Dada akaja kwangu akasema nifanye zile kazi na kama sitaki nitasemewa kwamba nilimuua bata mzinga pasipo kulaumu nikafanya.
Siku ya pili mama akamuita dada na kumpa kazi aende akachote maji na kujaza pipa dada akamwambia mama kwamba mimi nimesema nitafanya na Dada akaja akasema unakumbuka ulimuua bata mzinga?
_"Sasa jaza maji pipa kama hutaki nimwambie mama."_
Ikanipasa nichote maji na kujaza pipa na siku hiyo hiyo jioni mama akamtuma sokoni kukunua nafaka na aende kusaga.
Akamwambia mama Sassi amesema atakwenda na kununua, na Dada akaja kwangu akasema "kumbuka kwamba bata mzinga bado amekufa sasa nenda sokoni ukanunue mfuko wa nafaka ambao tayari umeshasagwa kama hutaki basi nitamwambia mama."
Nilisimama nikaenda kwa mama huku nikitirika machozi machoni na nilimkuta amekaa ndani, nikapiga magoti na kumwambia huku nikilia :
_"Mama nisamehe tafadhali nisamehe mno._ _"Mimi ndio niliyeua bata mzinga kwa bahati mbaya tafadhali mama nisamehe."_
Mama akajibu: _"Mwanangu siku ile uliyeua bata mzinga nilikuwa dirishani na nilitazama kila kitu kilichotokea, dada yako amekufanya mtumwa kwasababu hukutaka kuja kwangu kukiri na kuomba msamaha. Sasa umefanya hivi upo huru Dada yako hawezi kukutumia tena."_

Funzo

Kila mara tukiwa tunatenda dhambi, Mungu anatuona na dhambi hutufanya kuwa watumwa na muda huo tukikiri mbele yake na kuomba msamaha yeye ni mwingi wa rehema na uenda akatusamehe…
Mungu atusamehe dhambi zetu na atuweke huru Amen

ml.gif

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare makala hii kuhusu Kila tunapotenda dhambi tunafanywa watumwa.πŸ‘ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!πŸ’―βœ”

IMG_20180125_211310.jpg

Ujumbe wangu kwako kwa sasa

Unapo mwomba Mungu Usisahau Kushukuru. Kushukuru ni kuomba mara ya pili. Utazidishiwa kile ulichokiomba na kupewa hata usichokiomba kwa shukrani yako.

Mungu Akubariki Daima… Tuombeane!

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

KWA-NINI-TUNAMUHESHIM-MARIA.JPG
images-15.jpeg

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>

Website hii inaletwa kwako na Melkisedeck Leon Shine,