YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ Jifunze kupitia mfano wa huyu mwalimu na wanafunzi wakeβœ…

Melkisedeck

Msomaji wangu mpendwa, asante kwa kuendelea kupenda kutembelea blog hii. Baada ya kukuandalia makala kuhusu;

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Jifunze kupitia mfano wa huyu mwalimu na wanafunzi wake.

Jifunze kupitia mfano wa huyu mwalimu na wanafunzi wake

Mwalimu mmoja aliita wanafunzi wake akawaambia''Kesho kila mwanafunzi aje na nyanya kulingana na idadi ya watu anaowachukia, Yani kama unamchukia mtu mmoja uje na nyanya moja kama ni wawili basi njoo na nyanya mbili hivyo hivyo.

Nyanya hizo mtazibeba kwenye mabegi yenu ya kubebea
madaftari na vitu vingine vya shule

''Wanafunzi wakakubali afu kesho yake wanafunzi wakazibeba zile nyanya vizuri kabisa wengine walibeba moja,wengine mbili na wengine nyingi sana.

Kama mwalimu alivyosema zile nyanya zikapewa majina ya watu ambao wanafunzi wanawachukia.
Baada ya kuzipa hizo nyanya majina mwalimu akawaambia kila

mwanafunzi azirudishie nyanya zake kwenye begi lake afu aziache humo humo ndani ya begi kila siku awe anakuja nazo shuleni na kurudi nazo.
Baada ya siku kadhaa wanafunzi wakaanza kulalamika hasa wale

waliobeba nyanya nyingi kuwa nyanya ni nzito sana na zinatoa harufu mbaya na zinaharibu vitu vyao vizuri walivyoweka kwenye mabegi. Mwalimu akawaambia hivi ndivyo ilivyo mtu unapoweka

watu moyoni usiowapenda. kama mtu huwezi kuvumilia kukaa na harufu ya nyanya kwenye begi vipi kuhusu madhara ambayo moyo unayapata kwa kuubebesha mzigo wa chuki dhidi ya watu.? Moyo unapata madhara makubwa sana unapobebeshwa chuki kila

wakati kila siku moyo unakuwa na chuki na hapo ndipo
unaharibika na kusababisha kuharibu hata vitu vingine vizuri vilivyokuwa moyoni. Moyo ni kama lile begi la kubebea madaftari unahitaji kubeba vitu vizuri na Visalia.

-Wengine wanapokupuuza na kukutemea mate, basi wapo wengine wanaokuhusudu na kukumezea mate.

Safisha moyo wako kwa kuwasamehe wanaokukosea, jifunze kusamehe mana ni moja ya virutubisho vya moyo wako.

Melkisedeck

Nitumie Maoni yako Kuhusu Jifunze kupitia mfano wa huyu mwalimu na wanafunzi wake hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako


πŸ™‰Usisahau kushare posti hii Kuhusu πŸ‘‰Jifunze kupitia mfano wa huyu mwalimu na wanafunzi wake, Shareβœ” Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp n.k..πŸ’―βœ…

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

Huruma ya Mungu ni ya Milele na Upendo wake ni Wa DAIMA!

Mungu ni mwenye Huruma, Rehema na Neema. Anataka watu wote waokolewe na Wala sio Hakimu na Mtoa Adhabu. Soma zaidi...

Mimi naitumainia Huruma ya Mungu
Wewe je?

Ifahamu Huruma ya Mungu hapa>>>

Karibu uonje Huruma ya Mungu Baba yetu iliyo tunda la Upendo wake Mkuu Kwetu. Utasitasita mpaka lini? Wakati wa Kubadili Maisha ni sasa

Soma zaidi kuhusu Huruma ya Mungu Hapa na jinsi ya kuipokea na kuitumainia>>>

.

.

.

Melkisedeck

Tumsifu Yesu Kristu…

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki
Karibu Katika Blog yangu ya Kikatoliki mahali pa kusoma makala mbalimbali za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki pamoja na nyimbo za Kikatoliki

Blog ya AckySHINE Kwa Wakatoliki ni Blog pekee ya Kiswahili ya Kikatoliki kwa posti nyingi, isiyochosha kusoma, yenye posti nyingi nzuri mpya kila saa unapotembelea. Unahakikishiwa kupata kitu kipya utakachopenda kila unapotembelea blog hii, Utapata makala za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki, nyimbo za Kikatoliki n.k. Kwa sasa kuna posti Mpya 1179 za Kikatoliki kwa ajili yako, nimekutayarishia kila kitu kazi yako ni kuperuzi na kutembelea Blog hii mara kwa mara.

Chagua unachotaka hapa…

|| MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

Karibu tena na Mungu Akubariki

Nakutakia pasaka njema

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.