YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

πŸ‘‰ Hii ndiyo maana ya msemo Wema hauoziβœ…

images-15.jpeg

Mungu anamakusudi na kila binadamu anayeishi duniani. Hakuna mtu aliyebora zaidi mbele ya Mungu au asiye wa thamani mbele ya Mungu kama anafwata mpenzi ya Mungu. Baada ya kusoma kuhusu;

images-20.jpeg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Hii ndiyo maana ya msemo Wema hauozi.

Hii ndiyo maana ya msemo Wema hauozi

Kuna mwanamke tajiri alikuwa akiendesha gari lake, katikati ya njia gari likaharibika, akateremka na kuomba lifti, lakini magari yalikuwa yanampita bila kusimama.

Alisimama muda mrefu barabarani bila mtu kumsaidia, Mvua ikaanza kunyesha, akaanza kuogopa isije kufika usiku naye yuko barabarani, baada ya muda mfupi akaona gari bovu linakuja akalisimamisha, lakini alikuwa na wasiwasi kuhusu dereva asije kuwa mtu wa hovyo.

Mwisho akaamua kulisimamisha lile gari na yule dereva akasimama, mwanamke akapanda wakaondoka. Akamuona yule mwanaume anaonyesha ni mtu masikini mwenye shida, yule mwanamke akamuona yule mwanaume ni mtu wa heshima, akajilaumu ndani ya nafsi yake kwa kumdhania vibaya, Mwanamke akamuuliza yule mwanaume jina lako nani? Na unafanya kazi gani? Yule mwanaume akamjibu 'Mimi naitwa Adam na kazi yangu ni dereva.'

Baada ya muda wakafika Mjini, yule mwanamke akamwambia 'naomba usimamishe gari Mimi nitashuka hapa,' Yule mwanaume akasimamisha gari, Mwanamke akamuuliza kuhusu nauli yake kiasi gani? Yule mwanaume akamjibu: Nimekusaidia sitaki kitu halafu akaondoka zake.

Yule mwanamke akashangaa sana jinsi yule mwanaume alivyo na utu, mwanamke akaona Coffee Shop akaingia, akamuita Mhudumu, wakati Mhudumu anakuja akawa anamuangalia anavyotembea, alikuwa amechoka sana kwa Ujauzito.

Yule mwanamke akamuuliza kwa nini unajihangaisha? Yule Mhudumu akamjibu najihangaisha ili nipate pesa ya kujiandaa, maana karibuni nitajifungua. Halafu akaenda kumletea kahawa aliyoagiza. Yule Mwanamke akanywa kahawa yake mpaka akamaliza. Halafu akamuita Mhudumu ili amlipe, Mhudumu akachukua pesa akaenda mpaka kwenye meza ya malipo, halafu akachukua chenchi iliyo baki ili amrudishie yule mwanamke.

Chenchi ilikuwa ni pesa nyingi ambayo yule mwanamke angeweza kunywa vikombe zaidi ya 10…

Yule mhudumu alipofika ktk meza ya yule mwanamke hakumuona, akatizama kulia na kushoto mwanamke hayupo, alishaondoka, akaona kwenye meza kikaratasi kimeandikwa, chenchi iliyobaki ni zawadi yako, alifurahi sana mpaka machozi yalimtoka, alivyokuwa anachukua ile karatasi akaigeuza upande wa pili akaona imeandikwa:

"Na hapo chini ya meza kuna zawadi ya mwanao"

Alitizama chini ya meza akaona kuna pesa nyingi, pesa kama za mshahara wake wa miezi 6. Alitamani apige kelele kwa furaha, aliomba ruhusa kazini mapema ili arudi kwake.

Aliporudi akawa anapiga kelele anamtafuta mumewe, Mume kusikia zile kelele alishangaa sio kawaida yake kurudi muda huo, alidhani kuwa labda mkewe anaumwa na uchungu, lakini sauti ya kelele ilikuwa ni sauti ya furaha, mke akamuita Mumewe Adam uko wapi mume wangu ?

Mke akaendelea kusema Mungu ametuteremshia neema yake nimepata neema kwa mwanamke mwenye kheri, shida zetu zimekwisha Al-hamdulillah.

Je, mnamjua Adam wenyewe ni nani ?

Adam ni yule aliyempa lifti yule mwanamke na ndio mumewe, ukifanya WEMA unajifanyia Mwenyewe utakurudia na ukifanya UBAYA unajifanyia Mwenyewe.
```

Nimeikuta mahali nikaipenda, nimeona ni vema tuka-share !!!

🚢🏾🚢🏾🚢🏾

images-17.jpeg

Nitumie Maoni yako Kuhusu Hii ndiyo maana ya msemo Wema hauozi hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako


SHINE-MWENYEWE.jpg

Ni jambo jema kusamehe wale waliotukosea. Neno "Nimekusamehe" ni zuri kusikia masikioni kuliko neno "Ninakupenda". Maana kusamehewa ni zaidi ya kupendwa kwani Msamaa ni matokeo ya Upendo.

width="111"
images-16.jpeg
πŸ™‰Usisahau kushare posti hii Kuhusu πŸ‘‰Hii ndiyo maana ya msemo Wema hauozi, Shareβœ” Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp n.k..πŸ’―βœ…
images-9.jpeg
Ni jambo jema kusamehe wale waliotukosea. Neno "Nimekusamehe" ni zuri kusikia masikioni kuliko neno "Ninakupenda". Maana kusamehewa ni zaidi ya kupendwa kwani Msamaa ni matokeo ya Upendo.

Sala siyo maneno mazuri, bali sala ni NIA ya Upendo iliyobebwa na maneno mazuri. Tusali kwa kunuia kutoka moyoni na sio kwa kunena maneno tuu mdomoni.

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

images-14.jpeg

Msomaji wangu mpendwa, Huruma ya Mungu ni ya Milele na Upendo wake ni Wa DAIMA!

Mungu ni mwenye Huruma, Rehema na Neema. Anataka watu wote waokolewe na Wala sio Hakimu na Mtoa Adhabu. Soma zaidi...

FURAHA-SHINE.jpg

Mimi naitumainia Huruma ya Mungu
Wewe je?

Ifahamu Huruma ya Mungu hapa>>>

Karibu uonje Huruma ya Mungu Baba yetu iliyo tunda la Upendo wake Mkuu Kwetu. Utasitasita mpaka lini? Wakati wa Kubadili Maisha ni sasa

MELKISEDECK-SUA.jpg

Soma zaidi kuhusu Huruma ya Mungu Hapa na jinsi ya kuipokea na kuitumainia>>>

.

.

.

images-15.jpeg

Tumsifu Yesu Kristu…. Hakuna kitu cha Muhimu zaidi Duniani kama kumjua Mungu na kumuishi Mungu. Kila binadamu ameumbwa kwa ajili hii. Na Mungu anachotaka ndicho hichi, kumjua na kumuishi. Mengine yote ni maziada.

Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

images-14.jpeg

Karibu Katika Blog yangu ya Kikatoliki mahali pa kusoma makala mbalimbali za Kikatoliki, sala, Tafakari, Picha za Katoliki pamoja na nyimbo za Kikatoliki

images-16.jpeg

Kumtafuta Mungu ni jukumu la mtu binafsi na nafsi yake. Huwezi kumfuata Mungu kwa kufwata njia ya wengine. Njia yako ya kukuwezesha kumfikia Mungu ni tofauti na wengine, Kwa maana Mungu amemwita kila mtu kwa namna ya kipekee. Endelea kutembelea Blog hii kila siku tuzidi kutafakari mafumbo ya Mungu.

images-15.jpeg

Chagua unachotaka hapa…

|| MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

animated.gif

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako
images-19.jpeg

Uzuri wa Mungu ni kwamba anasamehe na kisha anasahau. Unapotubu dhambi zako na kutaka huruma zake yeye anakufutia uovu wote na kukufanya mpya.

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG

.