Je, WAJUA?

Aliyevumbua utaratibu wa kuweka SURA na MISTARI katika BIBLIA.
Ni kasisi (Padri) Mwingereza,
Bw. Stephan Lungaton.
Na
Mwanzoni ilikuwa zinasomwa kwa kutumia sura tu.
Na
Baadae akafundisha na kuelekeza utaratibu wa kuigawa Biblia kwa kutumia sura na Aya (mistari)
Ilikuwa mnamo karine ya 13 alipokuwa Asikofu mkuu wa jimbo la Canterbury.
Na wakati huo alikuwa Mwalimu ktk chuo kikuu cha Paris Ufaransa.
*Nmeicopy somewhere*

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii.πŸ‘ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!πŸ’―βœ”

Ujumbe wangu kwako kwa sasa

Njia pekee ya Kumrudia Mungu tunapoanguka dhambini ni Njia ya Toba ya kweli ikiambatana na kukiri makosa na kusamehewa. Mara nyingi tunapotubu tunasahau dhambi za mawazo na kukumbuka za matendo tuu. Dhambi ya Mawazo pia ni dhambi yapaswa toba na maondoleo.

Mungu Akubariki Daima… Tuombeane!

SASA.gif

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..

HOME | MAKALA | TAFAKARI | SALA | MAFUNDISHO | MIUJIZA | WATAKATIFU | NYIMBO | PICHA | MAKTABA/LIBRARY | BIKIRA MARIA | KUHUSU SANAMU | KUHUSU KANISA

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>