%%content%%

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii.πŸ‘ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!πŸ’―βœ”

Ujumbe wangu kwako kwa sasa

Mungu anaporuhusu ukaingia katika majaribu na mateso hana nia ya kukutesa bali anataka kukuimarisha. Mungu ni mwema kila wakati.

Mungu Akubariki Daima… Tuombeane!

rafiki.gif

πŸ“š Endelea kusoma kuhusu;-πŸ‘‡

Chagua aina ya mafundisho unayotaka kusoma hapa..

HOME | MAKALA | TAFAKARI | SALA | MAFUNDISHO | MIUJIZA | WATAKATIFU | NYIMBO | PICHA | MAKTABA/LIBRARY | BIKIRA MARIA | KUHUSU SANAMU | KUHUSU KANISA

Kama Una mashaka na Imani na mafundisho ya Kanisa Katoliki soma hapa>>