.

Melkisedek Leon Shine Blog

Recent posts posted by me

My Pictures

dancing-rose.gif My edited pictures

See pictures from this gallery>>


dancing-rose.gif Pictures with my friends At Sokoine univercity 2014

See pictures from this gallery>>


dancing-rose.gif Pictures with My Sister Regina Shine And my Brother Yudathadey Shine

See pictures from this gallery>>


dancing-rose.gif Nanenane Arusha 2013

See pictures from this gallery>>


dancing-rose.gif Picture from my gallery

See pictures from this gallery>>


page 3 of 3« previous123

.

.

.

.

Posti nyingine

A Ujumbe kwa leo

Kuna baadhi ya LEVEL huwezi kufika…Kuna MAFANIKIO huwezi kuyafikia…Kuna HELA huwezi kuzipata…Kama umezungukwa na watu BASIC…
Kuanzia asubuhi mpaka jioni wanaongelea WATU TU..Fulani kamegwa na yule..halafu yule naniliu saivi anatembea na yule ex wa nanii…Asubuhi mpaka jioni DISCUSSING PEOPLE…Hawa ndio watu BASIC…Hata siku 1 hawatakupa Ushauri kuhusu HOW TO REACH SOMEWHERE…NEVER
Na ukionekana unaanza kufanya vitu EPIC watakugeuka kwamba UNARINGA.. UNAJISIKIA.. UMEWATENGA…UNAJIDAI UNA HELA…and lots of bullshit…
Pengine ulipaswa kuwa mbaaalii kibiashara lakini HUWEZI coz umezungukwa n Mbaazi tupu…BASIC PEOPLE…Ukiwaambia umesikia Kiwanja kinauzwa Kigamboni wanakwambia Kigamboni watu wanatapeliwa kuna mradi wa Joji Bushi…Ukiwambia unataka kujiunga Forever Living wanakwambia UNALIWA HELA…Ukiwaambia kuna SACCOSS wanatoa mikopo unataka uchukue ujenge wanakwambia INTEREST ZAKE UTASHINDWA na kujenga sio mchezo shosti..Unaamini unaacha!…Nataka kufanya Kitu flani WANAKUKATISHA TAMAA
Unahitaji kuzungukwa na watu wenye POSITIVE ENERGY ambao ukiwambia unataka kwenda Mbinguni kwa kupitia Mkuranga wanakuchangia Nauli…Niliposema naacha kazi watu ohh utakula nini..utaishije…Mji Mgumu huu..Wenzio wanatafuta kazi we unaacha utalosti…WHO SAID??Nadunda kama kawa..NEGATIVE PEOPLE WILL BRING U DOWN….Ukitaka Kupaa kaa karibu na ndege…We unataka kupaa unakuwa rafiki wa Nyangumi…UNAZAMISHWA SASA HIVI!!
Tangu nianze kukaa na watu Positive I have changed a lot…Nikiwaza jambo wanauliza HOW DO WE ACHIEVE THIS na sio FULANI ALIWAHIFANYA HII AKAFELI..
Ikikusaidia Chukua..
KILL ALL NEGATIVE PEOPLE AROUND YOU kama unataka kufikia Malengo Makubwa, I will be ur Lawyer at the Court na mwambie Hakimu nilikutuma mimi!
TIME TO DELETE ALL BASIC PEOPLE who wait of optionπŸ˜œπŸ˜œπŸ˜‰πŸ˜‰

soma zaidi kuhusu Ujumbe kwa leo

A Elimu Kuhusu Madawa ya Kulevya, Mambo ya Msingi kujua Kuhusu dawa za Kulevya

Madawa ya kulevya ni aina ya madawa au vilevi ambapo mtumiaji akishatumia mfumo wa mwili na akili yake hubadilika. Mtumiaji huweza kudhoofika kimwili au kupata madhara ya kiakili na baadhi huweza hata KUFA.

soma zaidi kuhusu Elimu Kuhusu Madawa ya Kulevya, Mambo ya Msingi kujua Kuhusu dawa za Kulevya

A Jinsi ya kupika Biryani ya mbogamboga

Biriani ni miongoni mwa vyakula ambavyo ni nadra sana kupikwa katika familia nyingi tofauti na vyakula vingine. Inawezekana ni kutokana na watu wengi kutoelewa namna ya kuoika chakula hiki kutokana na kuhitaji viungo vingi ambavyo huwapa usumbufu wapishi.
Kuna aina mbalimbali za upishi wa biriani ambapo mara nyingi hutofautiana kutokana na viungo vinavyotumika katika upishi.
Biriani la mbogamboga ni miongoni mwa aina hizo za upishi. Chakula hiki kinaweza kuliwa na kila mtu hususan wale wasiotumia nyama wala samaki.

soma zaidi kuhusu Jinsi ya kupika Biryani ya mbogamboga

A Utayarishaji bora wa chakula

Β· Osha mikono yako kwa sabuni kabla na baada
ya kutayarisha chakula
Β· Tumia vyombo safi na sehemu safi kwa
kutayarisha na kula chakula
Β· Viporo vipashwe moto vizuri kabla ya kula
Β· Chemsha maji ya kunywa na kuyaacha jikoni
dakika kumi baada ya kuchemka

soma zaidi kuhusu Utayarishaji bora wa chakula

A Haya ndio maisha ya ndoa

Kuna kijana alikua anajua kuwa mke wake
anatoka nje ya ndoa basi akamwuliza mke,
mkewe akakataa, akamwambia baba yake
akaambiwa na babaake tulia mwanangu ndoa
zina mengi! akawa kila siku analalamika kwa
babaake, mwisho babaake akamwambia basi
ntakusaidia. Itabidi ujifanye unaumwa sana hoi
hujiwez halafu nitakuonyesha jawabu!
Basi kijana akajifanya anaumwa mzee akaitisha
kikao cha ndugu wote pande 2,
Mzee akaanza kueleza jaman kijana wetu
anaumwa amepata ugonjwa wa utata hospital
zote umeshindikana hivyo tumeenda kwa mganga
wa jadi amenipa dawa na ina masharti, inatakiwa
atakaye iandaa hii dawa awe mwanamke mwenye
ndoa ambaye hajawah kutoka nje ya ndoa tangu
alipoolewa ndo kijana wetu atapona!
Kama ametoka nje ya ndoa asiandae dawa hii
kwa sababu tukimpa kjana wetu watakufa wote!
Je kina mama nani ataandaa? Walitoka nje
wamama mmoja mmoja hadi mkewe na mamake
mzazi wakatoka, akafata mama ake kijana,
mashangazi na dada zake, mwisho wakabakia
wanaume peke yao! Mzee akamwambia
mwanangu umeona hali za ndoa zilivyo?
Acha kujisumbua tulia na mkeo nadhani
umejionea hali halisi.
Cha zaidi omba Mungu sana juu ya ndoa yako!
Kijana akazimia!

soma zaidi kuhusu Haya ndio maisha ya ndoa

A Usiwe Muongo kwenye mahusiano

Kamwe usianze mahusiano yako kwa kusema
uongo, ipo siku uliyoyaficha yatagundulika,
yamkini ulimficha mwenzako juu ya umri, kipato,
uwezo kifedha, hali ya ndugu, kiwango cha elimu,
makazi yako, kazi yako, uwezo wa familia,
mahusiano yako ya awali, kuwa au kutokuwa na
mtoto, kuwahi au kutowahi kuoa au kuolewa N.k.
Fedheha ya kuumbuka huko mbeleni ni chungu
na yenye majuto sana bora uwe mpole na ukubali
kuwa mkweli mapema. Hakuna maisha magumu
kama kuishi ukijitahidi ku justify ulichowahi
kusema uongo. NA HIYO KWELI ITAKUWEKA
HURU -

soma zaidi kuhusu Usiwe Muongo kwenye mahusiano

A Sasa Hawa wadada Wapo in Relationship Na Nan!!??

Asilimia 76% Ya Wasichana Kila Ukiwatongoza Wanakwambia Wapo In relationship SAWA ATUKATAI…

soma zaidi kuhusu Sasa Hawa wadada Wapo in Relationship Na Nan!!??

A Cheki huyu jamaa anavyoungama kwa padri sasa

JAMAA: Baba Padri nimekuja kuungama
PADRI: Haya
JAMAA: Niliiba kamba
PADRI: Kamba?
JAMAA: Ndio, kamba lakini kule mwisho kulikuwa kumefungwa ng'ombe
PADRI: Kwa hiyo uliiba ng'ombe?
JAMAA: Kiukweli nilikuwa nina lengo la kuiba kamba, kwa bahati mbaya mwisho kulikuwa na ng'ombe
PADRI: Mi naona mueleze Mungu direct, mi sikuelewi kabisaaa

soma zaidi kuhusu Cheki huyu jamaa anavyoungama kwa padri sasa

A Kilichompata huyu jamaa mroho wa nyama, Hata kaa arudie tena

Jamaa kaenda kumtembelea rafiki yake Levi, kule sehemu za kwetu, akakaribishwa bonge ya ugali na nyama nyingi tu, wakati anakula akagundua kuwa shemeji yake, mke wa rafiki yake hali nyama;

soma zaidi kuhusu Kilichompata huyu jamaa mroho wa nyama, Hata kaa arudie tena

A Umeiona hii!!

Asilimia 76% Ya Wasichana Kila Ukiwatongoza Wanakwambia Wapo In relationship SAWA ATUKATAI…

soma zaidi kuhusu Umeiona hii!!

A Mzee wa nyerere

Mzee: Dereva ongeza sauti tumsikilize Mwalimu Nyerere!!
Dereva: ungemsikiliza mwalimu wako miaka iyo saivi ungekua na gari yako

soma zaidi kuhusu Mzee wa nyerere

A Mambo ya pesa haya..

MAMBO YA FEDHA AISEE……. Kuna jamaa alipewa shilingi 983628763600/= …acha uvivu, najua hujasoma ni kiasi gani hicho cha fedha na mbaya zaidi hujagundua kwamba katikati ya namba hizo kuna herufi A… safi sana, najua umeangalia tena kuiona hiyo herufi, bahati mbaya hujaiona. 😜😜😜😜😜😜😜

soma zaidi kuhusu Mambo ya pesa haya..

A Business Concept and Idea Development

In order to market your product or service, you will want to be very clear about what it is that your business actually does or has to offer. You should be able to quickly and accurately describe your business concept in just a few sentences.

soma zaidi kuhusu Business Concept and Idea Development
happy-elmo-smiley-emoticon.gif

Posti za sasa

A Huyu mgeni wa huyu jamaa ni shida

*Pale unapokuwa umefulia sana…Mgeni anakutembelea Maskani kwako….Unaamua Kuchukua Ile Sh 600 iliyobaki na kwenda Dukani Kumnunulia Soda Unaondoka na Chupa Mbili Unanunua Fanta Moja kwaajil ya Mgeni na Ile Chupa ya Sprite Unaijaza Maji ili Ukirudi Uweze kumpa Kampani Mgeni……Unafika Seblen Unampa Ile soda ya Fanta Mgeni anakuambia Fanta huwa situmii Nipe hiyo sprite …..Bwana….Bwana. …Bwana….Weee* πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

soma zaidi kuhusu Huyu mgeni wa huyu jamaa ni shida

A Angalia jinsi muda wako unavyopotea

Kila mtu ambaye ni hai amepewa muda Wa masaa 24 kila siku,168 kwa wiki,672 kwa mwezi,8064 kwa miezi 12 au kwa mwaka.

soma zaidi kuhusu Angalia jinsi muda wako unavyopotea

A Hii sasa kali kweli kweli!!

MCHUNGAJI alitangaza kila mwanaume aliye na mke atoe sadaka kulingana na uzuri wa mke wake…bac watu wakaanza kutoa 50,000/= 30,000/= na 20,000/=.
Kuna jamaa akatoa 500/=.
MCHUNGAJI akamuita ofisin akamuuliza.
MCHUNGAJI:Ina maana mkeo siyo mzuri?. Jamaa akajibu: Ukimuona utanirudishia na chenji.

soma zaidi kuhusu Hii sasa kali kweli kweli!!

A Cheki tulichokifanya jana

JANA APA HOME

JENERETA LILIWASHWA

ACHA TUHANGAIKE KULIKUNA πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

soma zaidi kuhusu Cheki tulichokifanya jana

A Take this lesson for a poor young man

A very poor newly wedded, young couple lived in a small farm. One day the husband made the following proposal to his wife:
Honey, I will leave the house: I will travel faraway, get a job and work hard in order to come back and give you the comfortable life that you deserve. I do not know how long I will stay away, I only ask one thing, please wait for me, and while I am away, you should be faithful to me, because I will be faithful to you. His wife agreed, so the young man left. He walked many days until he found a farmer who was in need of someone to help him. The young man offered his services. He was accepted. Therefore he discussed the terms with his boss:
Let me work for as long as I want and when I think I should go home, please relieve me of my duties. I do not want to receive my salary. I ask you to save it for me, until the day I leave. The day I decide to go, please give me the money and I will go my way. They agreed on that. So, the young man worked for twenty years without holiday and without rest. After twenty years, he came to his boss and said:
Boss, I want my money, because I am returning to my home. The boss replied:
All right, after all, I made a deal with you and I will stick to it. However, before you go I want to offer you something new: I will give you all your money and send you away; or I will give you 3 pieces of advice and send you away. If I give you money, you lose the 3 pieces of advice. If I give you the 3 pieces of advice, you lose the money. Now, go to your room and think about your answer. He thought for two days. Then he went to the boss and told him:
I want the 3 pieces of advice. The boss stressed again, if I give you the 3 pieces of advice, I will not give you the money, and the man replied:
I want the 3 pieces of advice. The boss then told him:
No. 1: Never take shortcuts in your life, shorter and unknown paths can cost your life. No. 2: Never be too curious, for curiosity towards evil can be deadly. No. 3: Never make decisions in moments of anger or pain, because when you repent, it could be too late. After giving these 3 pieces of advice, the boss said to him:
Here, you have 3 loaves of bread, 2 are for you to eat during the journey and the last is for you to eat with your wife when you get home. So, the man went his way, after twenty years away from home and from his wife, whom he loved so much. After the first day of travel, he found a man who greeted him and asked:
Where are you going? He replied:
To a distant place which is about 20 days away if I continue walking. The man said to him:
Ol' boy, this path is too long! I know a shortcut that is very safe and you will arrive in 5 days only. The man began to follow the path suggested until he remembered the first piece of advice. Then, he returned and followed the long path. Days later he learned that the shortcut led to an ambush.
After a few more days of travel, he found an inn by the roadside, where he could rest. He paid for a room and after taking a bath he lay down to sleep. During the night he woke up as he heard a terrifying scream. He rose to his feet and went to the door to check what happened. As he was opening the door, he remembered the second piece of advice. Therefore he returned, lay down again and slept. At dawn, after breakfast, the owner of the lodging asked him if he had not heard the scream at night. He affirmed that he heard. Then, the host said:
Were you not curious to see what happened? And he replied:
No, I was not. Then the host said:
You are the first guest to leave this inn alive. My neighbour is completely crazy. He usually shouts at night to call someone’s attention. When some of the guests come out, he kills them and buries their bodies in the backyard. The man continued his long journey, eager to arrive soon.
After many days and nights walking, he was very tired, but he finally saw his house far away. It was night. He saw some light coming out of the window of his house and was able to see the silhouette of his wife. But he also saw that she was not alone. He came closer and saw there was a man with her. She softly caressed his hair. When he saw that scene, his heart was filled with hatred and bitterness. He decided to rush at and kill them both mercilessly. However, he took a deep breath and he remembered the third piece of advice. Then he stopped, reflected and decided to sleep outside that night. He slept in the midst of the bushes, determined to make a decision the next day. At dawn, he was calmer and thought:
I will not kill my wife and her lover. I am going back to my boss to ask him to take me back. But before I go, I want to tell my wife that I have always been faithful to her.
He went to the front door and knocked. When his wife opened the door and recognized him, she cried and embraced him warmly. He tried to push her away, but he
was not able. Then, with tears in his eyes he told her:
I was faithful to you but you betrayed me.
She was shocked, so she replied:
How did I betray you? I have never betrayed you. I waited patiently for you for twenty good years. Then he asked:
How about the man that you were caressing yesterday? And she said:
That man is your son. When you left, I discovered I was pregnant. Today he is twenty years old. Hearing that, the man asked her forgiveness. He met and hugged his son. Then he told them all the things he had experienced while away. Meanwhile, his wife prepared some coffee for them to eat together, the last bread given by his boss. After a prayer of thanksgiving, he broke the bread. When he looked at it, he found all his money inside. In fact, there was even more than the right payment for his twenty years of dedication and hard work.
Friends, our God is like this boss. When he asks us to make a sacrifice, he wants to give us more than what we give Him. He wants us to have His unique wisdom as well as the material blessings.

soma zaidi kuhusu Take this lesson for a poor young man

A Angalia kile kitabia cha kufuta namba kwenye simu kilivyomponza huyu jamaa

Jana nilijipa kazi ya kufuta vitu visivyo na umuhimu kwenye sm yangu. Katika futa futa si nimefuta namba ya bosi wangu. Halafu boss mwenyew wa kike. Mida ya Saa mbili usiku nikawa chumbani kwangu. Mara simu ýÀñgΓΉ ikawa inaita. Kucheki namba ngeni. Nikapokea baada ya salamu. Meβ†’nani mwenzangu?? Bossβ†’we hunijui me ?? Meβ†’usinijbu swali kwa swali Nita kublacklist sasa hiv. Sipendagi ujinga.. Kwa sasa nazurura tu mtaani na roba langu La machupa

soma zaidi kuhusu Angalia kile kitabia cha kufuta namba kwenye simu kilivyomponza huyu jamaa

A Jiwekee Utaratibu utakaokuwezesha kuamua vizuri juu ya fedha utakazopata

Jiwekee utaratibu utakaokupa uzoefu wa kuamua vizuri juu ya fedha unazopata. Watu tumekuwa tukitumia fedha tunazopata bila kufikiria jinsi ya kugawa ktk matumiz badala yake baada ya kutumia ndio una/ninaanza kujuta Kwa nin nime/umetumia tofauti na mahitaji uliyonayo. Kiasi cha fedha ulichonacho chaweza kukufanya uwe maskini au tajir kutokana na maamuz unayofanya juu ya hiyo fedha. Ukitaka ufanikiwe na ukue kifedha jaribu kugawa fedha uliyopata Kwa mafungu yafuatayo:
A. Sadaka: ndani ya sadaka kuna; a. malimbuko, mith 3:9, b. zaka na c. dhabihu malaki 3:8. Hii inakusaida wewe kumpa Mungu nafasi ya kwanza mth 6:33
2.pia unaonyesha ya kuwa unahitaji msaada na hekima zaid ktk kugawa fedha zilizobaki. Hagai 1:2-11
3. Shukrani Kwa Mungu alivyokuwezesha kumb torat 8:11-20 4. Unaonyesha unahitaj msaada wa Mungu ktk kupata mbinu za kuongeza fedha ktk maisha yako mith 3:9,10. Ktk bahasha hii waweza kuweka 10% au zaidi kutokana na Roho mtakatifu akavyokuongoza.

soma zaidi kuhusu Jiwekee Utaratibu utakaokuwezesha kuamua vizuri juu ya fedha utakazopata

A Huyu ndo mwanamke

HUYU NDO MWANAMKE
Akikuta PESA wakati anafua atapiga kimya kimya, sasa ngoja akute umeacha CONDOM ndo utajua kama umeoa KIPAZA SAUTI πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†

soma zaidi kuhusu Huyu ndo mwanamke

A Understanding Agribusiness and Entrepreneurship study question

Many people confuse on the difference between agriculture and agribusiness. What is your opinion on that? What are the main factors that brought development in agribusiness in your coutry? (25 marks)

soma zaidi kuhusu Understanding Agribusiness and Entrepreneurship study question

A Mhindi kwenye mtihani wa kiswahili anaambiwa amalizie methali:

Mhindi kwenye mtihani wa kiswahili anaambiwa amalizie methali:
(a)Nyani haoni…..valisa miwani!
(B)Debe tupu….weka dengu!
(c)Masikini akipata….iko acha iba!
(d)Penye kuku wengi…chinja bili,tatu!
(e)Asiyesikia la mkuuu….peleka yeye polisi!
(f)Penye wengi……iko kutano ya chadema!

soma zaidi kuhusu Mhindi kwenye mtihani wa kiswahili anaambiwa amalizie methali:

A Stori za simu

STORY ZA WASICHANA KTK SIM

soma zaidi kuhusu Stori za simu
big-hug-smiley-face.gif