.

Ackyshine or Melkisedeck Leon Shine Media

My Pictures

Sokoine University of Agriculture My First Degree Graduation

By: AckyshineAckyshine
Tags: english picture

See pictures from this gallery>>

Happy moments August 2016

By: AckyshineAckyshine
Tags: english picture

See pictures from this gallery>>

Picha ya miujiza na takatifu

By: AckyshineAckyshine
Tags: picture swahili

See pictures from this gallery>>

page 1 of 512345next »

Click Next to read next post

Bofya next kusoma posti inayofuata



My Audios


Click Next to read next post

Bofya next kusoma posti inayofuata



My Videos


Click Next to read next post

Bofya next kusoma posti inayofuata



.

.

.

.

Posti nyingine

A Eti wanadamu walikuja vipi duniani

Mtoto wa miaka sita alimuuliza babake:
MTOTO: Baa, eti sisi wanadamu tulikuja vipi
duniani?
BABA: Mungu alimuumba Nabii Adam na Hawa.
Kisha wao wakaanza kuzaa watoto na watoto
wakazaa mpaka tukazaliwa sisi. (Mtoto hakuridhika
akamfuta mamake)
MTOTO: Mma, eti sisi wanadamu tulikuja vipi
duniani?
MAMA: Wanasayansi wamesema sisi tulitokana na
manyani baadae tukawa binadamu. (Mtoto akarudi
kwa baba)
MTOTO: Baa mbona mama ansema sisi tulikuwa
manyani mwanzo?Au wanidanganya?
BABA: Mwanangu, mimi nimekuelezea kuhusu ukoo
wetu. Mamako amekuelezea kuhusu ukoo wao๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿšถ๐Ÿผ๐Ÿšถ๐Ÿผ๐Ÿšถ๐Ÿผ

soma zaidi kuhusu Eti wanadamu walikuja vipi duniani

A Baba basi nibusu mimi uninunulie baiskeli

MUME: Mke wangu naomba nikubusu
MKE: Sitaki
MUME: Ntakununulia pete ya gold
MKE: Staki
MUME: Ntakununulia gari
MKE: Sitaki….mtoto wao aliyekuwa kalala alisikia haya maneno ya mwisho
MTOTO: Baba basi nibusu mimi uninunulie baiskeli
BABA: Pumbafu lala huko mjinga mkubwa

soma zaidi kuhusu Baba basi nibusu mimi uninunulie baiskeli

A HADITHI YA MFALME ALIYEKUWA NA MBWA WAKALI KUMI

Kulikuwa na mfalme mmoja aliyekuwa na mbwa kumi wakali sana. Alipenda kuwatumia mbwa hawa pindi akitaka kumuadhibu mtumwa aliyekosea.

soma zaidi kuhusu HADITHI YA MFALME ALIYEKUWA NA MBWA WAKALI KUMI

A See how this man reacts!

A man went for HIV test on Saturday and they told him tocome back on Monday to pic his results.On sunday he went to church and the pastor was praying and said "… may the things that you'll receive as from tomorrow be positive …"The man quickly opened his eyes and shouted "Acha ujinga weweeee!!"

soma zaidi kuhusu See how this man reacts!

A What is a Business Plan?

A business plan is a blueprint of your business. It is a detailed plan from which all other plans should be developed.

soma zaidi kuhusu What is a Business Plan?

A Tunangoja treni

Dalali aliwatafutia jamaa chumba Buguruni karibu na reli, nyumba nzuri sana. Jamaa na mkewe wakahamia kwa furaha, lakini furaha yao iliisha walipokuja gudundua nyumba ile iko karibu mno na reli treni ikipita mpaka kitanda kinacheza.

soma zaidi kuhusu Tunangoja treni

A Mipango ya mke na mume ya pasaka

Mke: Unampango gani na pasaka hii mmewangu..
Mume: Nitafanya kama yesu..
Mke: Unamaanisha Nini?

soma zaidi kuhusu Mipango ya mke na mume ya pasaka

A Hii ndio sababu kwa nini nawapenda wanawake

-NA HII NDIO SABABU YA KWA NINI NAWAPENDA WANAWAKE…..!!
(Soma hii mpaka mwisho)
Mme na mke walikuwa wamekaa wanatazama TV
mara mke akasema, โ€œUshakuwa usiku sasa,
nimechoka ngoja nikalaleโ€
Akanyanyuka na kwenda jikoni akawaandaa
samaki wa chakula cha siku ya pili mchana,
akapika chapati kwa ajili ya chai ya siku ya pili
asubuhi kisha akachemsha chai kwa ajili ya
watoto asubuhi.
Akaiandaa meza na kuweka kila kitu muhimu
kama vile vijiko, vikombe, sahani, cocoa, majani
ya chai nk kwa ajili ya chai ya asubuhi.
Kisha akaingia ndani na kuandaa nguo za kuvaa
mmewe asubuhi na watoto wake waendao
shuleni, akaja sebuleni na kuondoa makaratasi na
kuweka vitu sawa baada ya watoto kuvichezea,
Akachukua simu na kuzichaji akaweka kila kitu
sehemu yake.
Akajinyoosha, Akaorodhesha mahitaji ya
kuchukua sokoni siku ya pili yake akitoka kazini
na kuweka vitu vyote karibu na mkoba wake.
Akaingia bafuni akauosha uso wake na kujikausha,
akapiga mswaki โ€ฆ.. Mme akamwita, โ€œNilifikiri
umeenda kulala kumbe bado.โ€ โ€œNdio nataka
kulala sasa,โ€ akajibu.
Akanyanyuka na kwenda kuhakikisha milango yote
imefungwa na kuifunga. Akapita chumba cha
watoto na kuweka neti vizuri na kuongea na
mmoja aliyekuwa akimalizia kazi za shule.
Akawategea kengele ya saa ya kuwaamsha asubuhi
wasichelewe kujianda na kuhakikisha taa
zimezimwa na radio pia akarudi chumbani kwake
na kuweka nguo zake vyema za kuvaa kesho yake.
Kisha akasali na kumshukuru Mungu kwa
kumaliza majukumu ya siku salama.
Mme yeye alisimama pale alipokuwa amekaa
akitazama TV, akaizima TV na kujisemesha,
โ€œNaenda kulala sasa" bila kujua anamwambia nani
muda ule.โ€ Na akaenda kulala bila kufanya
chochote wala kuwa na wazo la kufanya chochote
Umeona umuhimu wa mwanamke hapa…?? Share
ujumbe huu kwa kuonyesha umuhimu wa
wanawake sababu Wao ni chimbuko la furaha na
mafanikio yetuโ€ฆโ€ฆ
"MUNGU AWABARIKI
WANAWAKE WOTE" na share kama una wapenda
kina mama wote..

soma zaidi kuhusu Hii ndio sababu kwa nini nawapenda wanawake

A Jaribu kufikiria haya

1. Uelekeo ni muhimu kuliko kasi. Ni heri kwenda taratibu katika Uelekeo sahihi, kuliko kwenda kwa kasi katika Uelekeo usio sahihi.

soma zaidi kuhusu Jaribu kufikiria haya

A Stori za simu

STORY ZA WASICHANA KTK SIM

soma zaidi kuhusu Stori za simu

A Sifa za mke mwema

Mithali 14:1โ€œKila mwanamke aliye na Hekima hujenga nyumba yake; Bali aliye mpumbavu hibomoa kwa mikono yake mwenyeweโ€
Kuna mithali isemayo โ€œMAJUTO MJUKUUโ€, ni kawaida kwa wanandoa kuangalia na kulaumiana juu ya matatizo yanayojitokeza, badala ya kutafakari chanzo cha matatizo. Matatizo mengi ya ndoa yanatokana na wanandoa kutokuwa na elimu ya ndoa na kutofuata ushauri wa Mungu aliyeanzisha Ndoa.

soma zaidi kuhusu Sifa za mke mwema
awesome-smiley-emoticon.gif

Posti za sasa

A Jifunze kitu kupitia kisa hiki cha boss na mwajiri wake

Duna Lawrence (78) ni raia wa Togo ambaye alijitosa kwenda nchini Ujerumani kutafuta maisha mwanzoni mwa miaka ya 80. Baada ya kufika huko, alipata kazi, akawa muaminifu kwa Bosi wake ili aweze kupata mafanikio.

soma zaidi kuhusu Jifunze kitu kupitia kisa hiki cha boss na mwajiri wake

A Look how words you use may change your life

A story is told about a young Thomas Edison who came home one day with a paper for his mother.

soma zaidi kuhusu Look how words you use may change your life

A Tabia za wachepukaji

WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZI
1.Hachezi mbali na simu yake kila wakati.
2.Inbox na sending items hufutwa kila
wakati.
3.Ukimuomba simu yake ghafla lazima
akwambie hebu
kwanza…….
4. Kamwe haiiti always vaibration.
5. Namba nyingi ha save.
6. Kuna simu hapokei hata
iweje….anapenda sms zaidi
7.Majina mengi kwenye simu yameseviwa
kwa majina ya
kufikirika.
8.Muda mwingi ni mtu wakujihami.
9.Anapenda password na anabadili mara
kwa mara.
10.Akiazima simu yako, akitumia tu
anafuta dial no
haraka.
11.Always yuko na simu…..hadi bafuni
ikibidi.
12. Anajazba ukimuuliza chochote kuhusu
simu….anajishtukia.
13. Akiwa anachati anakuangalia mara kwa
mara
kiwiziwizi
14. Hana jeuri ya kukuweka profile picture
na akikuweka
humalizi masaa anakudampu huko
Hapa kuna ukweli asilimia millioni moja
kabisa
Share na washikaji zako๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ

soma zaidi kuhusu Tabia za wachepukaji

A FURSA YA UJASIRIAMALI KATIKA KILIMO CHA PAPAI

HEBU CHUKUA KALUKUKETA YAKO, TUFANYE HESABU..!!
Eka moja ya shamba la papai inaweza kuingiza miche 1000-1200(elfu moja hadi elfu na mia mbili)-zile mbegu fupi. Tufanye umepanda miche 1,000. Mti mmoja ukiuhudumia vema unaweza kutoa matunda hadi 120 kwa msimu. Tufanye umetoa matunda 80, tu. Tunda moja kwa bei ya shamba tufanye umeuza bei ya "kutupwa" ya Tsh. 500/= (lakini papai lililoshiba linauzwa hadi Tsh. 3,000/= sokoni). Chukua 500/= mara 80 unapata 40,000/=(elfu arobaini kwa mti mmoja). Sasa chukua 40,000/= zidisha mara 1,000 unapata 40,000,000/=(milioni arobaini). Gharama za kulima papai ekari moja haizidi milioni mbili. Toka kupandwa hadi kuvunwa papai inachukua miezi kumi tu. Tufanye hivi: ukishavuna hii milioni 40 jibane, usiitumie, mwaka unaofuata nenda kapande tena papai ekari 20! Kama kalukuketa yako haisumbui utapata total ya Tsh. Milioni mia nane (800,000,000/=). Hapo nakuruhusu chukua milioni 100 zitumbue kwa raha zako(na mtu yeyote akikuhoji kwa nini unatumbua pesa nyingi namna hiyo? Mwambie Mkulima kaniruhusu!), Then, milioni 200 wekeza tena shambani, halafu milioni 500 weka benki. Naishia hapa kuhusu "kukalukuketi", malizia mwenyewe uone kama utakosa milioni 890 ndani ya miaka mitano. Tuache hayo. Najua utaniuliza, maswali kuhusu soko, hali ya hewa, udongo, mbegu na mengine. Tafadhali hayo maswali tafuta majibu mwenyewe, (nimekuachia home work-usilete uvivu wa kutafuniwa kila kitu). HAPA NDIPO ULIPO MCHAKATO NA TWAPASA TUU PENDA HUU NA SIO FIGUE ZA KALIKULETA

soma zaidi kuhusu FURSA YA UJASIRIAMALI KATIKA KILIMO CHA PAPAI

A Mambo makuu matatu waafrika tusiyoyajua

NIMEKAA NIKAWAZA ๐Ÿ™‡๐Ÿผ KUWA KUNA MAMBO KAMA MATATU HIVI๐Ÿ‘Œ๐Ÿป WAAFRIKA HATUYAJUI ๐Ÿ™‰
KAMA TUNGEKUWA TUNAYAJUA HATA HAWA WAMAREKANI,๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธWACHINA๐Ÿ‡ฏ๐Ÿ‡ต NA HATA WATU WA ULAYA TUNGEKUWA๐Ÿ‡ฝ๐Ÿ‡ช TUNAWAPITA KIMAENDELEO

soma zaidi kuhusu Mambo makuu matatu waafrika tusiyoyajua

A Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hizi

KWANINI MABINTI WENGI HAWAOLEWI..!
zifuatazo ni baadhi ya sababu kwanini mabinti wengi wanashindwa KUOLEWA..

soma zaidi kuhusu Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hizi

A Wasiopanda dalaladala wanakosa uhondo wa kauli hizi

1. nitakupa
2. Atapewa mbele
3. Hujapewa mbele?
4. Utapewa nyuma
5. Nitakupa nikikaa vizuri
6. Ngoja isimame nikupe
7. subiri asimamishe nikupe
8. hivi nlivyo kaa ntakupaje?
9. Utapewa tulia
10. Nikupe mara ngapi?

soma zaidi kuhusu Wasiopanda dalaladala wanakosa uhondo wa kauli hizi
big-hug-smiley-face.gif