Fursa Ya Kazi Na Ajira Yenye Malipo Mazuri Kwenye Kampuni Kutoka China

.

Kama kuna ndugu yako yeyote anaitaji frusa ya kazi na ajira au wewe mwenyewe uko tayari kufanya kazi yeyote hata ya kipato kuanzia Tsh 300,000 hadi Tsh 500,000 kwa mwezi aje tufanye nae kazi kwenye kampuni yetu tunazo nafasi 100 wanawake kwa mwanaume. Kazi zetu siyo za kutembeza vitu.

.

Vigezo

1: Awe na umri miaka 18+
2: Awe shap na mchapakazi
3: Awe tayari kujifunza
4: Awe anajua kuongea Kiswahili na mcheshi
5: Awe tayari kujisimamia mwenyewe bila boss

.

Malipo

Malipo ni mazuri kulingana na bidii ya utendaji kazi wako, acha kukaa nyumbani njoo ujishughulishe tufanya kazi,kwa watakao wai watapata kipaumbele watapatiwa vitambulisho vya kazi, tisheti sare za kazi na kuanza kazi mara moja piga simu 0683343757 ukiwa na bidii kazini utapata pesa ya nauli na chakula wakati ukisubiri mshahala wa mwisho wa mwezi.

.

Mawasiliano

Fika Ofisini Tupo Dar Es Salaam, Morocco Jirani Na Makao Makuu Ya Airtel, Ukifka Morocco Piga Simu Utaelekezwa Au Utapokelewa 0683343757